Chuyến đi từ thiện Vũ Quang- Hà Tĩnh đã hoàn thành

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 28/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chuyến đi từ thiện đến Vũ Quang- Hà Tĩnh trong chương trình "Vượt qua cơn bão" đã có 02 thành viên GamethuVN.net đăng ký tham gia, họ đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ. Hy vọng những chương trình sau sẽ có nhiều anh em GamethuVN.net tham gia hơn!

Tin từ báo Dân Trí: http://dantri.com.vn/tam-long-nhan-...n-canh-kho-khan-tai-huyen-vu-quang-906599.htm

2. Y nghia qua.minh cug muon dc 1 ngay nao do di tu thien

3. bài viết dân trí ko đả động gì đến diễn đàn mình nhỉ

4. Uh nhi.sao ko noi gi lien quan den gamethuvn.net

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chắc hai bạn không theo dõi sự kiện từ đầu. Trong các bài viết trước tôi đã nói rõ chương trình không phải của GamethuVN tổ chức, không tổ chức thì họ nhắc tên làm gì? Chúng ta chỉ tham gia và sự tham gia này vẫn còn rất nhỏ bé, cần phát huy hơn nữa.

6. Chuyến đi Lần sau Mong là sẽ có một món quà mang tên Gamethuvn ^^ . Em đã hỏi qua CLB Khai Tâm để đề tên món qua có tên Gamethuvn :). Chuyến đi sau mong ae gamethu sẽ ủng hộ nhiệt tình hơn nữa ^^

Thanh Nghị thích bài này.
  7. Mình là rất thích gamethuvn.net được lên báo.mong sao sẽ sớm có 1ngày MU Hn lên báo

8. mong sao gamethuvn.net của mình ngày càng lớn mạnh có đông đảo người tham gia và trở thanh game số 1 của việt nam

9. Em thấy toàn chụp ảnh trao mỳ tôm => Em đề nghị lần sau chúng ta mua hàng dưới dạng MỲ TÔM full xe 3 tấn, ủng hộ cho oanh liệt để được xướng tên :>

10. nhìn hoàn cảnh 2 cụ già khổ thật

11. Đọc xong thấy 2 thành viên.có chút xấu hổ

12. tiếc là thời gian không cho phép.. giá mà chuyến đi lùi lại tuần sau thì thích biết mấy////

13. Còn nhiều hoàn cảnh khổ hơn 2 cụ bạn phải gặp trực tiếp mới biết được

Thanh Nghị thích bài này.
  14. nói chung thì tùy hoàn cảnh thôi... mình ở nơi thành thị thấy 1 chút là bảo khổ... nhưng những vùng nông thôn.. vùng làng quê.. những cái còn khổ rất nhiều...

15. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

zTkTrungzMai Toàn đã thích.
  16. Có cái hình nào của admin TTH k bạn đưa lên xem mặt ngang mũi dọc thế nào :))

TomMai, Hổ GiàThanh Nghị đã thích.
  17. bác hi ko đi nhé nên ko có hình ảnh đâu

18. viết bài chưa =))

19. chưa viết lách gì có phải thi sĩ đâu :)

20. ;)) viết đi Tháng 9 Lên Điện Biên nữa nhỷ :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi