Chuyện Đêm Tân Hôn

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi HatCatBeXi, 13/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi

1. Trước khi cưới 1 tháng mình đã rót nước pha trà nghe kinh nghiệm mấy bà chị ở cơ quan, mấy chị phán: nếu muốn có tuần trăng mật có ý nghĩa thì nên "ấy" trước. Bị dọa là sẽ đau như đau đẻ, sáng ra có khi còn ko đi nổi. Có 3 chị thì 2 chị đau kinh dị, 1 chị chả thấy đau gì. Thế là tỉ lệ ít ra cũng 2/3 bị đau rùi. Về, mình kể với chồng sắp cưới, lão như mở cờ trong bụng, bảo: "hay là mình làm ngay hôm nay ?" (tí thì ngất! ).

sưu tầm

2. Mình chưa có V lên ýt exp híc nhưng Ng yêu thì thử rùi chỉ khó lần đầu thui :) :-ss

3. MrTuanAnh

MrTuanAnh Guest

Lần đầu đúng là khó đút thật đút không vào còn bị đau Chym híc
    nó còn kêu như Heo chọc tiết :))

4. èo thế mình phải thử thôi :((

5. Mình chưa thử bao giờ , tò mò quá ...........:-":-":-"

6. chủ TP toàn đăng bài liên quan đến chuyện xxx :))

7. Lâu nay mình cứ nghĩ bọn con gái nó sướng lắm chứ :)):)):)) ai dè nó cũng bị đau thật

8. zKiDsAdz

zKiDsAdz (¯`•¸·´¯) Miu (¯`·¸•´¯)

Có bạn gái nào cho thử lần đầu phát :">

9. Trang bị thêm kinh nghiêm đi anh em . nhớ mua thêm dầu bôi trơn nhé lần đầu đau chưa có cảm giác thì nước ra chưa nhiều đâu bọn này non exp qua tất cả phải dạo đầu thì mới trơn tru được chứ híc híc

10. zKiDsAdz

zKiDsAdz (¯`•¸·´¯) Miu (¯`·¸•´¯)

=)) !

11. :)) vãi nều nhỉ..:D. Không biết vài năm nữa vợ mình thế lào :))

12. Em sẼ thỬ trOg tuƠg lAi xA :))

13. THử nuôn trong tối ni đi em :x

14. Uppppppppppppppppppppppppppp

15. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

16. Cách đây 10 hôm vừa làm xong nek ... hjx đúng là lần đầu ! khó vào thật phải mất gần 45p mới công phá đc xxx vì em nói..đau anh ơi...:">:">:"> nên ko nỡ nak..thế là cứ từ từ... và cuối cùng mọ chuyện cũng xong xuôi đâu vào đó thôi... :P:P:P

17. Chuyện vui à :())))0

18. luôn là chủ đề Hót :))

19. Vậy mà mình chưa biết cái ấy nó dọc hay ngang tròn hay méo, cũng chưa biết thịt con gái chua hay chát, ngọt hay cay nữa

20. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

bố thằng chém gió. sống thử với ny để nó bụng to 2 lần rồi mà vẫn nói ra câu đó được

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi