chuyện cười về Hoang_Chang

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyen~Bao, 5/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. từ trước lúc nào tôi cũng tôn trọng nguyenbao.
    nên ko muốn cãi nhau nhiều làm gì TTH cho ăn thẻ.mệt người.
    còn hôm nay là tại ông ý bem và chửi tôi nên cái tôn trọng trong người tôi ko còn nữa. TTH close cái. close ko phải vì là sợ mà close mà ko muốn cãi nhau nhiều mệt người

2. cứ tiếp tục chơi đi.
    tiếp tục cuộc đời chạy trốn chui rúc đi em.
    nói rất đơn giản : NB chưa bao giờ phải ức chế vì bất kì ai trong BangNat.cứ từ từ mà chơi.cứ từ từ mà làm cún.người ko thích làm thích làm 1 con cún gặp NB là trốn là đổi sever.gặp NB như gặp cha đẻ.NB phải tìm dạy dỗ thôi,hahaha

3. mày thì sao :-/ tính tiền à :-"mẹ mày tao chơi còn ko tính tiền nữa là.......:-"

4. nghe tôi nói chắc ông nguyen~bao cũng hiểu? tôi biết ông ko phải là người ko hiểu biết.

5. thằng này ở nhà chắc nó hay nói bố nó là cún lắm thì phải;)).mở cái mồm thúi ra là nói người khác là cún với là chó.chắc nó cũng hay nói với bố nó như thế roài\:D/

6. Không tính nợ chứ không phải không tính tiền :-w

Về suol tele thì chỉ có ngoài bãi , còn nếu thực sự là solo quyết đấu thì trong đấu trường không xài được tele ==> chắc chắn nằm nhanh hơn nhiều.

7. hiểu cái éo gì mày nói kháy đểu người khác ai mà ko nhận ra kể cả tao là người ngoài
    "" NB hàng khủng SV nhiều poi nhất SV mà ko ăn được BiThuXa trong 33" ""
    "" Ai cầm BiThuXa thì cầm chứ HoangTrang cầm NB ko làm gì được đâu ""
    những câu đó cõ gọi là nói kháy không để tao nói lại 1 câu nữa "" miệng nam mô bụng 1 bồ dao găm "

8. nguyenbao hàng khủng của sv. dk là khủng nhất sv mà. bithuxa(soul) ăn sao lại được nhưng ông ta cứ thích bem em và chửi em thì em cũng pk theo kiểu tele chêu lại thôi và sau 33 phút ông ta ko ăn được.
    " đừng có dùng cái aco hàng khủng đi bem người khác và chửi người xúc phạm người khác như vậy"
    TTH close cái

9. Cún và CHÓ là cụm từ để nói vê bọn người hay đi Cắn trộm mà.mày kô hiểu ak

• và sau 33 phút ông ta ko ăn được.
    đó

ko thể Close TP này được

Last edited: 5/6/10
  10. tôi nói thế ko đúng ah. sự thật nó hiển hiện ở trong x1 ban nãy mà.
    đừng có đổ thêm dầu vào lửa nữa.
    close cái nào

11. từ trước lúc nào tôi cũng tôn trọng nguyenbao​
    và sau 33 phút ông ta ko ăn được​
    tôn trọng nhưng có cần nói câu này động đến danh dự của dk tốp không=D>

12. Dạo này hoanh_chang dính nhiều Scandal quá nhỉ. Từ x5 đến x1,phải chăng dụ NB solo cũng là 1 chiêu đánh bóng tên tuổi.. Kekekeke

13. soul tele trốn thì dk nào cũng thế thôi.nhưng đc cái gặp mình mà người ta phải tele trốn thì cũng là 1 cái hay của dk top.cần gì fem chỉ cần ngươì ta thấy mình mà phải trốn thì cũng hay đấy chứ.
    Hài nhất là gọi nguyenbao ra solo bằng đc mà trong 33 phút ko dám mbt hay setup nb 1 cái nào hết.mong hoangchang đưnfg nhầm giữa solo và chạy trốn chui rúc.ko người ta cười học hết lớp 12 mà ko biết tiếng việt

14. càng đọc càng đau lòng cho Soul 3k lần =D>=D>

15. chuyện cười mà chẳng buồn cười cái máu l`... j cả.
    Close TopPic______________

16. mới thua Liverpool 5k bạc đỡ đỡ đc vài hôm.h thì lại thế oy:)):)):)):))

17. sao em viết câu kia mà cũng bị Thẻ là sao. có j bậy bạ đâu

Các anh trí tưởng tượng phong phú. tự nghĩ ra tự phạt thì e bao nhiêu nick cho đủ

Last edited: 5/6/10
  18. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Sống sao cho đàn ông tí, xác định làm thì chịu, đừng giở cái giọng "tự nghĩ ra tự phạt", hay "trí tưởng tượng phong phú".

19. TP này ko Close được :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi