Chương trình mới, không phải reset, mà là Phượng hoàng tái sinh.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 17/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

có thể sau lần này Admin chỉnh lại chỉ số của DL thì sao.ý kiến này rất hay.
    theo cá nhân riêng Admin lên chỉnh sao cho mỗi NV đều mạnh yếu khác nhau.ví dụ DL mạnh hơn DK nhưng so với Ef thì kém hơn và Ef kém hơn Sum chẳng hạn vậy.

Last edited: 17/6/10
  2. Chim te0 cưới Admin làm zợ
    DK: Chim te0 rs 3800 lần sau chương trình đổi giới tính thành Sum
    Sum: Admin rs 3700 lần sau chương trình đổi giới tính thành Elf
    Sum zí Elf là zợ chồng à. Huslte

3. như vậy là tất cả về 2000 rs nhưng số poi vẫn kô thay đổi đúng ko nhỉ .nhưng mà lại có thể thay đổi chủ tộc mà kô bị trừ 50% rs đúng kô bác. nói như vậy thì các dòng tộc như MG sâu hoạc ef và DK sẽ đổi thành hết DL mất thui .

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đúng, và đó chính là cơ hội

5. em xác định chủng tộc rồi đại ka ạ
    đừng có làm trò mèo :D

6. vậy sao ADM ko hủy cái hạn chế 300 lần rs khi kết hôn đi . như vậy có hay hơn ko

7. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn dùng số đăng ký SMS đến số 0904454444 câu này xem, TÔi sẽ block bạn 30 ngày.

Đây không có chỗ chọc ngoáy nhau

8. :( kiểu này Admin làm chủng tộc khác làm gì DL khủng thế Admin chỉ làm DL thôi hahah mình vừa mua bộ DMT chắc lên giá 30k 40k bạc là ít rồi;));))

9. Toàn bộ Top quả này sang hết DL và DK roài =)) . Các chủng tộc khác để cho các Đại Gia treo đồ làm cảnh cho đẹp acc chăng ?

10. thì giảm xuống 2k tha hồ mà cưới hỏi còn jì nữa cần jì fải hủy
    còn nếu ko muốn thì nhanh tay sms phản đối

đây là cơ hội rất tốt để mấy thằng em G đồng nát fẫu thuật đổi giới tính
    hhongls khatvong viruswhite kaubom đi cắt chym lắp b í m hết =))

11. đúng nói như vậy . Theo y lý mà nói đây đúng là cơ hội cho các char MG và sâu vốn rất yếu giờ thành khủng . kể ra cũng hay cho các char mg và sâu .

12. thế theo ý bạn là xóa chủng tộc đó đi nhé;);)

13. bảo là để cho đại gia treo đồ làm cảnh mà lại ;));));));))

14. MG max 8 cột chưa chắc đã trùm xe vờ huống chi là 200 ngàn poin cũng chỉ như muối bỏ bể

15. SeeLells

sau khi top 150>2000 lần trở về 2000.cuộc đua top lại có vẻ thú vị hơn.găng co hơn.sẽ có nhiều thú vị hơn.vậy sao mọi người ko đồng ý.tất nhiên sẽ có cái thiệt hơn nhưng hãy mong mọi người nhìn tình hình chung.

16. MG mà chủng tộc bị Admin lãng quên

17. SeeLells

nói vậy sao được.chỉ cần Admin fix lại.có khi sau lần này.MG lên ngôi thì sao.DL yếu đi.bạn nghĩ sao.ko có gì là ko có thể đâu bạn

18. thế theo ý bạn là xóa chủng tộc đó đi nhé

ô hay tôi hỏi ông giờ 1 người đang sở hữu MG tầm 3 k chẳng hạn . MG rs 3k có đánh dc DK 2K ko. vậy giờ họ đổi chủng tộc kô phải là có cơ hội trả thù rồi sao.

19. Em thấy chương trình này hay đấy anh Admin à,tại sao ko mở rộng = việc biểu quyết tại diễn đàn mọi người có cơ hội biểu quyết nhiều hơn.

20. mất lần rs chứ có mất poin đâu Quyền
    càng có cơ họi cưới vợ trẻ :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi