Chương trình mới, không phải reset, mà là Phượng hoàng tái sinh.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 17/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

sau lần này ai mà rs thiếu 1 lần thui là trượt dài \:D/

2. [​IMG]
    vui cùng WCup 2010 nào :D

đây là vui cùng WC thôi ko có ý gì mong mọi người đừng hiểu nhầm nhé :D

Last edited: 26/6/10
  3. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

lão già này chuẩn bị mà về lấy vợ đi.lại định 5 năm lần thứ 2 để lại lấy top 1 thì mệt lắm :D :)) =))

4. em co y kien góp vui với mọi người thế này , theo em la chỉ cho nhân vật Rs về 2000 lần nhưng không cho đổi giới tính vì nếu cho như thế MuHaNoi sẽ mất đi cái vốn có của nó những cái sẵn có sẽ mất đi và nó sẽ ko phải la MUHN nữa mà là 1Mu mới dưới cái tên MUHN.Những người chơi Mu HN sẽ ngày càng nhàm chán hơn nếu quyết định này được ADm chấp hanh.Sẽ càng ngày càng it người choi o x1 va sẽ chuyển sang choi lai x5 max o x5 sẽ lập 1NV khác cũng ở x5 chơi lại từ đầu cho hay.em xinhet

5. hom truoc minh co nt doi gioi tinh thanh sum gio muon nt lai dc ko nhi????????

6. Admin cho tôi hỏi chút nè:Trong ngày 01/07/10 những char đã biểu quyết "Đồng ý" và "đổi giới tính" có phải cất hết đồ có giá trị trong nhân vật không ?Đồ trên người thì đương nhiên là phải cất hết rồi.Vậy thời điểm nào thì phải thực hiện thao tác cất đồ vậy?Chắc chắn ngày 01/07 mọi người vẫn phải cày Lever để reset rồi.

7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Tái sinh xong trần chuồng thì ko đỡ đc =)) cứ cất hết đi cho lành

8. thế thì trong cả ngày 01/07 tất cả các char RS trên 2000 lần đều trần chuồng xuốt cả ngày để cày LV à :((.

9. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Trên 2k roài đồ chỉ để trang trí và mặc pk ;)) chứ quái thì 1 hít :))

10. Suol va MG cày skil len 200 quá dễ. Nay được đổi chủng tộc kô mất lần rs & skil được giữ nguyên. Trong khi đó để đạt được 200 skil chăc DK phải mất 1 năm là ít. Nản quá

ADM làm ăn quá hài hước. Đương nhiên 1 số đối tượng đang là Quạ, là Cú bỗng dưng thành Công thành Phượng. Làm việc này kô công bằng lắm. Đúng là bi hài kịch của MUHN

Last edited: 1/7/10
  11. MUHN1988

MUHN1988 Tân Thủ

ADM cai ma~ itiem sao gio` chi? con ` 10 ki' tu the' cua Tui co' 11 ki' tu sao ong ko jiu~ lai cho toj dang nhien Ong doi chj Zay"<< nang cap'
    keiu ji` the'>>.> Acc ban Toj no cho jio no' o ben MY~ roj` sao biet dc Cau tra? loi` bi' mat ma doi lai ma~ itiem .>nhu nay lam sao toj choj dc nua~

Van de` la ` cai' ma~ itiem do' . truoc khi nag cap mat khau cap 2 ma~ itiem cua tui co 11 ki' tu nay nag cap phien pan 4.8 ma~ itiem chj con` 10 ki tu nen tọ ko the nao` vao ` dc ma~ itiem dc nua~ . Acc nay cua tui ban toj dua cho choj toi chi biet ma~ itiem va mat khau .toi ko co cau tra loi` SDt ve email, nen tọ ko the doi lai dc ma~ itiem .Gio` no o Xa wa' voj lai lau roj`ko lien lac dc voj no' nen ko the lay' dc thong tin . toj dang chọ rat hay cai ACC nay` va bo ra cung~ kha nhiu` thoj` jian Kho luyen. Gió` khong vao` dc cai ma~ itiem thi lam sao co the GD dc moi thu'. cho nen HAy GIUp TOI VOI ?>>ACC : jenny262

[Van de` la ` cai' ma~ itiem do' . truoc khi nag cap mat khau cap 2 ma~ itiem cua tui co 11 ki' tu nay nag cap phien pan 4.8 ma~ itiem chj con` 10 ki tu nen tọ ko the nao` vao ` dc ma~ itiem dc nua~ . Acc nay cua tui ban toj dua cho choj toi chi biet ma~ itiem va mat khau .toi ko co cau tra loi` SDt ve email, nen tọ ko the doi lai dc ma~ itiem .Gio` no o Xa wa' voj lai lau roj`ko lien lac dc voj no' nen ko the lay' dc thong tin . toj dang chọ rat hay cai ACC nay` va bo ra cung~ kha nhiu` thoj` jian Kho luyen. Gió` khong vao` dc cai ma~ itiem thi lam sao co the GD dc moi thu'. cho nen HAy GIUp TOI VOI ?>>ACC : jenny262[/QUOTE]

Last edited: 3/7/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi