Chương trình IP bonus

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 17/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói thật ra giờ nét hỏi " anh ơi ? có MUHN ko anh ? " bảo đảm cả quán chúng nó cười cho, mấy giờ còn MUHN, lại bảo đồ lạc hậu như chơi MUHN, còn với tôi vẫn thích chơi MUHN, dù rất nhiều trò game mới ra hay hơn rất nhiều, ác min nên lắng nghe mem nói,và quyết định sao cho hợp tình, hợp lý lợi cả 2.

1 - nên mở lại sv vip vao=bạc
    2 - nên mở lại các sự kiện ví dụ CTC
    3 - nếu ác min tính thế thì cho vào vip =time trong game bao lâu thì đăng ký dc

cái cần làm thì ko làm, toàn làm cái khác người, đúng là ác min

Last edited: 17/4/10
  2. Anh em noi chuẩn lắm. bây giờ 80% member MUHN chơi ở nhà
    ra quan nét chơi MUHN thì chúng nó tròn mắt ngạc nhiên hỏi( MUHN vẫn còn có người chơi cơ à)=> chăng bít giải thích thế nào

*HungBaby* thích bài này.
  3. anh này nói hay thế admin xem sét chứ ở quán chơi mu chủ quán nét còn cười admin lên sửa chỉ ấp dụng cho quán thành chỉ áp dụng cho người chơi ở nhà thì nhiều người đồng tình :))

4. hiểu đc nhưng ko chơi đc . :)) . những cái này vừa khó khăn vừa ko cần thiết .
    20 % ===> để đồi lấy cái kiểu này có đáng ko =))

5. Mình vừa chơi ở nhà vừa chơi ở quán cùng mấy anh em , mấy anh em mình cũng chẳng cần cái dịch vụ như Admin bảo mặc dù thừa sức được 50 điểm . Chơi ở X5 và X2 chỉ cần một chuyến BC thấp là max , đúng phong cách ngày xưa mình cày con DL songvedem$ trong vòng hơn 1 tháng lên tốp 4 DL ^__^

6. bợm

bợm Guest

Sao ADM kô mở sv riêng thu phí = bạc nhỉ 1 mình cả 1 sv kô ai ks pem . Toàn làm cái vớ vẩn

7. QuyKjemSau

QuyKjemSau Cư Dân

Ku Cường mở cái này anh thấy cũng hay,ko ra quán nét đc anh em nên bê máy tính đến tập trung ở nhà một người <mà có vợ con thoải mái tính nết nhất>rồi hàng ngày đến đó mà rs và PK. Đảm bảo rằng đó là phương thuốc hay nhất,tốt nhất,để làm sửa đổi tính nết của một người đàn bà mà chất xúc tác đc xuất phát từ ý tưởng của Admin Pro. Em nên dẹp cái đấy lại vì còn có nhiều ý tưởng hay hơn rất nhiều đó em. Ví dụ như mở sv riêng như ngày xưa,hoặc ai online nhiều time thì đc vào sv Vip bằng số điểm PO của họ anh thấy hay hơn nhiều.Những gì anh em nói ở trên anh thấy hợp lý lắm đó,còn ý tưởng mở sv riêng như mạng Lan ngày xưa sẽ có cách khác mà anh đảm bảo anh em sẽ ủng hộ ngay. Cái này ko nói đc ở đây, Pm riêng OK

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Quán tôi lúc nào cũng 20 người chơi MU.Mà toàn MU HN thôi:D

9. chả có gì là tốt đẹp cả.lần đầu cứ nghĩ admin tốt lắm kia.thực chất là đang vơ lợi cho mình.thôi cứ im mà chơi .có thấy cái gì tốt đẹp đâu.thêm cái gì khổ cái ấy

10. chắn quán ông là số 1 vn rồi

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Toàn dân chơi MU mà lại.Chủ quán gần 50. ANh em nhỏ tuổi nhất cũng 16 còn toàn trên 20>30 thôi. Lên thế mới vui:D

12. tốt nhất là admin mở một sv vip giống như 1.0 ai vào thì đăng ký tháng. khoảng 300 bạc 1 tháng.mà đã là víp thì ở đấy quái phải là quái mạnh nhất như Raklion chẳng hạn.mà phải đông và tập chung để DK có thế cắm chuột đc.nếu DK cắm đc chuột thì mọi chủng tộc đều có thể cắm chuột đc.Xin hết !:D

13. trả có cái gì hay spam bừa lung tung trả có gì có cái toppic đấu giá anh cho 1 câu nói xem là như nào nào....bó tay.com

14. 300b 1 tháng chắc sever vip không khác sever thường đâu

15. close topic..............báo cáo hết.

16. Thật sự rất khả thi. Nhưng ít có trường hợp quán net nào lại đông người đánh ở quán như vậy :)

17. admin nen tinh sem 1acc nao online khoang 12/24
    thi ngay hom sau dc phep vao map vip di
    chu nhu the nhung gamer o nuoc ngoai lam msao tham gia dc.
    tao cac' map vip o x5 v1 x1 rieng biet. de khoi ks lan nhau
    acc online 12/24 >> se co quyen vao map ngay hom sau , chac moi nguoi cung muon the hihi

18. oh.thế mà cũng có người hiểu cơ à.em vẫn cứ ngu.doc di đọc lại ma ko hiểu

19. :)) cả xóm trọ em 1 mình em cày MU =))

20. ca dai hoc cong nghiep quang ninh có minh toi cay mu.lam nhu admin thi co khi phải bỏ mu vì càng ngày càng thấy mu làm an vớ vẩn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi