Chú ý Chương trình bán thẻ GamethuVN (thẻ reset) giá gốc

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 22/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BENBENBEN

BENBENBEN Hiệp Sĩ

sao tôi đăng ký đại lý xong,gởi tin nhắn xác nhận rồi mà chưa thấy phản hồi??vừa đăng ký cho email anh_tuan_pdp@yahoo.com

tôi ko biết tiếng Anh đâu.ông gởi cho tui 1 lô tiếng Anh thế thì tui cũng chịu.^^

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Gửi sai địa chỉ Yahoo nó thông báo lại là bạn gửi sai (tiếng Anh) chứ tôi không bao giờ trả lời bằng tiếng Anh, cả ngày nay tôi cũng không gặp đơn đăng kí nào mới.

3. nhờ thien thanh hi gạch tên của nick diễn đàn TaOlahung+Tu0jdayThi giùm bọn này đang làm loạn chợ trời bằng các Clone xác nhận tự sướng cho nhau như Vân ..... béo đó

4. BENBENBEN

BENBENBEN Hiệp Sĩ

hic! vào xem lại thấy thiếu .com^^

gởi lại rồi mà sao vẫn chưa thấy xác nhận nhỉ???

5. Anh tuấn muốn đăng ký đại lý bán thẻ giá gốc ở nước ngoài có được ko? Nhưng số điện thoại đăng ký bên này được ko? Anh làm thế nào để đăng ký được xin chỉ giúp

6. BENBENBEN

BENBENBEN Hiệp Sĩ

bạn trở về trang đầu tiên có cách hướng dẫn đăng ký.nhưng tôi cũng đã gởi mail đăng ky rồi mà ko thấy hồi âm.hic

7. halipid

halipid Hiệp Sĩ

TTH xem hộ tôi nhé mới chuyển tiền vào tk của cậu đấy

8. Anh admin cho em hỏi là dạo này thời gian từ khi chuyển tiền đến khi nhận mail của anh có vẻ là lâu hiwn trước nhỉ.Đợt trước tầm 15p là nhận đc mail,vậy mà mấy hum nay toàn sáng sớm gửi tiền chièu tà mới nhận mail thui :(:(

9. Thiên Thanh Hi

Rất mong bạn thông cảm ^^

Hôm qua tôi mất điện nên những người chuyển tiền từ hôm qua thì sáng nay mới nhận được thẻ. Tốc độ chuyển thẻ cũng nhanh- chậm tuỳ theo điều kiện làm việc của tôi, cũng có những lúc phải đi vắng, bận công việc khác...

suyeuheo thích bài này.
  10. halipid

halipid Hiệp Sĩ

đã nhận dc thẻ cảm ơn Hi nhé

11. tienthoa_hd

tienthoa_hd Guest

anh hi kiêm tra ho em cai em gui tu 7h30 ma gio chua nhận được thẻ

anh kiểm tra dùm em với em cần vicoi để ep đồ
    giup em voi anh hithienthanh oi

cam on anh em da nhan dc roi

12. supiter_hcm

supiter_hcm Hiệp Sĩ

Chao cac ban trong Thanh Pho Ho Chi Minh . Ban nao mua the rs thi lien lac cho minh nha . Minh ban the rs Giao Dich tai quan 9 - Thanh pho HCm hoac giao dich truc tiep tai Nga Tu Thu Duc .Ai mua pm Nich yahoo : minhduclttc

13. e đăng kí làm đại lí rồi chừng nào mới dc vậy anh Hi

14. supiter_hcm

supiter_hcm Hiệp Sĩ

Chao cac ban trong Thanh Pho Ho Chi Minh . Ban nao mua the rs thi lien lac cho Minh nha . Minh ban the rs Giao Dich tai quan 9 - Thanh pho HCM hoac giao dich truc tiep tai Nga Tu Thu Duc .Ai mua pm Nich yahoo : minhduclttc

Minh co the Online Yahoo bat cu luc nao chi can ban goi 0987 080 075 la minh online Yahoo ngay .

15. anh Hải rút lui rồi còn bán thẻ rs nữa không nhỉ

16. tienthoa_hd

tienthoa_hd Guest

alo anh oi sao em van chua nhan duoc the rs

gui giup em may cai the ve cai anh oi

anh ơi gửi thẻ về cho em đi

17. Anh Hải sa0 e đăng kí 2 ngày rùi mà vẫn chưa làm đại lí dc vậy?
    Đại lí có giới hạn tuổi tác hum anh?

18. tienthoa_hd

tienthoa_hd Guest

anh nào kiểm tra gửi thẻ về giúp em cái.

có anh nào trong BQT o đây không
    giúp em cái

anh hải nghỉ cũng phải có anh nào thay thế chứ. thế này thì không biết bao nhiêu tiền được gửi rồi

19. Thiên Thanh Hi

Tôi vẫn bán thẻ đều đặn mà, tôi chưa gửi thẻ cho bạn vì đang ăn cơm, cơm xong khắc có thẻ.

20. dailythehcm

dailythehcm Tân Thủ

Anh Hỉ cho đại lý của em lên đầu đi. Em tên Huy o Quận 9 nè. Em làm đại lý bán cho pà kon o đây

em đứng thứ 45 lận àh. Cho nó lên hàng đại lý luôn đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi