Chú ý Chương trình bán thẻ GamethuVN (thẻ reset) giá gốc

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 22/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh Hi lai chém gió oy...em gui 4 ngay moi nhan duoc...anh mat dien lau qua rui..hihi;))

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chắc zMaiTrangz nhầm tôi với myMUHN, tôi và myMUHN cùng bán thẻ rs nhưng là hai người khác nhau. Từ khi bắt đầu chương trình này chỉ có 1 lần tôi gửi chậm nhất là sau 2 ngày, do mất điện 1 ngày, 1 ngày nhận thẻ chậm từ admin; còn lại đều chỉ sau vài tiếng :D

3. SantaFe

SantaFe Cư Dân

neu em mua 200k thi dc chiet khau may % anh nhi? va gui vao so tai khoan nao cua anh vay?

4. Thiên Thanh Hi

Bạn đọc bài đầu tiên sẽ rõ mức chiết khấu và cách mua thẻ.

5. đọc cho em số tài khoản nào anh Hi

6. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

số tài khoản nè em

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

Thiệt thòi cho mấy ông ở xa chứ tôi thì chỉ sợ không đủ tiền thôi ^_^

8. TTH cho tớ hỏi về cách gửi thư email tới admin với,cái khoản này mình không rành cho lắm...:D

9. Thiên Thanh Hi

Gửi email theo cú pháp ở bài đầu tiên đó, mình ghi đầy đủ hết cả có thiếu gì đâu.

10. không hiểu cách gửi mail thôi.:D...thế thì mới hỏi chứ.à hôm nọ có thằng giả mạo email TTH chứ.nhìn phát nhận ra ngay...nó hỏi có mua thẻ luôn không...=))
    thế này nè:thienthanhhy_rnuhn...trông có giống không?vì lúc đó mình đăng nhập bằng đt nên nhìn được rõ ràng.mọi người cẩn thận nha. =))

THIENTHANHHY_RNUHN...chuẩn là thế này thì mọi người mới rõ.

Last edited: 1/7/10
    AnhVanYeu thích bài này.
  11. Tui dang dang ky dai ly ben my~ ne`. con hoi truc trat chat tai may anh ban bieu wa. ai choi MU ben my~ do* tay.

Anh Hi lam on tra loi` thu cua thanhnguyen25011987@yahoo.com

Last edited: 2/7/10
  12. Thiên Thanh Hi

13. Dùng bằng Email thì khi gửi xong rồi trả lời và cho tôi 1 mã ngân hàng, tiếp theo là tôi bắn tiền vào đó phải ko? Nếu lại như lần trước gửi xong 300K vào tài khoản tên Nam nào đó không thấy SJC đâu thì đòi ai??? Lại lên diễn đàn " khóc " ak ?

14. Thiên Thanh Hi

Bạn đã mua cái thẻ nào của tôi đâu mà "nếu" mới chả nhưng, việc tôi làm là cho cộng đồng, không có lợi nhuận nên ai mua thì mua, còn nếu không tin tưởng mà không mua thì tôi càng mừng, đỡ mệt người.

15. anh TTH oi.cho e sdt nói chuyện dc ko? e dag ở đài loan .e nhơ 1 nguoi chi ở Vn gưi tien vào tai khoan ngân hàng của anh.roi e nhắn tin vào dt cua anh dc ko,Vì e ko biêt gưi email co j nhan lai ngay nhe anh.e cam on

16. Thiên Thanh Hi

Tôi hướng dẫn cụ thể ở bài đầu tiên, ở đó có mọi hướng dẫn, thông tin bạn cần đấy :D

17. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Thì ra là rửa tiền =))

18. Hay quá
    Thế là từ nay chơi Mu tẹt bô mà ko lo mua thể nữa
    kaka :D

19. kubatran

kubatran Cư Dân

20. BichVu

BichVu Guest

Vui quá càng nhiều đại lý càng nhiều chỗ mua thẻ đỡ phải đi xa :D

Trạng thái chủ đề: