Chú ý Chương trình bán thẻ GamethuVN (thẻ reset) giá gốc

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 22/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hix quán chỗ tui ngày trước tới giờ vẫn bán thẻ giá gốc mà
    thẻ 1k là 1k
    2k là 2k
    3k là 3k
    20k là 20k
    Quán Phi Long ở Ninh Bình ý không biết Hi có biết không :)

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Không biết, tôi không nói tất cả các quán net đều bán đắt, và cái tôi mong muốn là các quán net bán thẻ rs đúng giá, nên việc chỉnh sửa thông tin của cậu không liên quan gì ở đây.

3. ChuotYeuMeo

ChuotYeuMeo Tân Thủ

nha 40 ngõ tự do vẫn bán đúng giá mà.hiiii,mua ở đó 10k rồi ấy chứ

4. nhưng khổ nỗi là em ko biết gửi mail. hỏi mãi mà ko được, anh có thể triển khai chỉ cần sdt đăng ký được ko

5. Tha hồ cái nỗi gì hả em :((,dạo này gọi điện nó có thèm nghe máy đâu,anh vừa phải mua 4 cái thẻ tháng mất 100 nghìn em ạ.

6. Đang chuẩn bị triển khai mà a ;)) hay a làm đại lí phân phối thẻ cho VT và Thanh Ba đi ;))

7. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Anh Linh ~:> làm đại lí đi thỉnh thoảng về quê em vượt sông sang mua ít ăn chơi anh.:))

8. timeloveyou

timeloveyou Cư Dân

ở hải dương có địa chỉ.bạn qua tuệ tĩnh nhé.

9. TTH ơi.tớ không hiểu cách gửi thư qua email ntn?thế không gửi thông tin = SMS được ak?
    có gì chỉ dẫn dùm nha.
    email:nhoxkull.killgirl_dlk39@yahoo.com.

10. Ngọc Tiệp 3

Ngọc Tiệp 3 Chiến Binh

Chỗ nào cũng đúng giá. Thẻ MUHN mà bán đắt hơn ai thèm mua :D
    Chỗ tôi 100% các hàng net 1 giá

11. Master

Master Thần King

Việc bán đắt hơn so với giá niêm yết được thực hiện giữa lòng HN, tại địa chỉ 40 TD HN này :-"

12. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Nhiều người nói thi hay lắm. Sao ko suy nghĩ cho người khác một chút. Tôi cách Hà Nội 60km mà trước đây mua thẻ 1 lần với giá 7k đó thôi. Chơi MU để giải trí mà mỗi lần rs mất 7k. Thẻ tháng là 90k, nhưng còn phải học hành ai dám mua thẻ tháng để đâm đầu vào cầy cuốc. Thử hỏi chương trình này có tác dụng hay không? Nói mà ko nghĩ gì cả. Với một số người thì mua cái thẻ rs đơn giải quá, bỏ bạc để mua > 30 ngày rs thì quá đơn giản. Nhưng với đa phần member thì đây là cái phao đó...

13. Thiên Thanh Hi

Nghĩa là chương trình bán thẻ rs này không có tác dụng, thậm chí có gì đó tiêu cực?

14. thế chuyển khoản cho TTH thì chuyển thế nào?chúng tôi ở nước ngoài mà 1 nước thì dùng tiền khác nhau.vậy làm thế nào chuyển cho đúng khoản tiền?ma tài khoản của TTH có nhận đc các loại tiền ở các nc ko?còn mua USd để chuyển khoản thì khó quá vì toàn khoản của tôi chỉ có ĐÀI TỆ thôi.....

15. Come_Back

Come_Back Tân Thủ

có chuơng trình đổi thẻ điện thoại sang bạc ko anh...e nghĩ cái này cũng hay mà...trc ở 1.0 có sao bây h lại mất tiêu???

16. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Đang hỏi những người khác kìa. Không phải hỏi Hi. Phải gắn kết các ý trong cả bài viết lại chứ!:-"
    Nó được hiểu là: Một số người cho rằng chả cần tới chương trình này họ cũng mua được thẻ giá gốc. Nhưng được bao nhiêu người như vậy. Học đang đặt câu hỏi cho những người có suy nghĩ như vậy ~:>

17. Thiên Thanh Hi

Những kẻ đó chắc chắn chưa hề đọc qua nội dung chương trình, nên mới có thể phát biểu ngu muội như thế, chấp làm gì.

18. gửi tiền thẳng vào tài khoản của ông bạn thì bao lâu nhận được thẻ ?
    mà mình gửi thẳng tiền không chuyển khoản từ tài khoản khác được không ??

19. chiet khau 8% dung hok anh HIi..luc em mua dc chiet khau hinh nhu con hon 8%( chac em nho nham)....:-c

20. Thiên Thanh Hi

Miễn trong tài khoản của tôi có tiền, còn người gửi dùng cách nào và dùng tiền loại nào tôi không quan tâm, không phải tiền phạm pháp kẻo tôi bị dính lây theo là được.

Sau khi gửi và mail cho tôi, nếu không mất điện thì nhanh nhất là có ngay lập tức, lâu thì vài tiếng.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi