Chúng Tôi Là Dont*Ask !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _Bao_Ngoc_, 15/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trực cả ngày hôm nay chờ đến giờ CTC
    ngủ trưa được 30p xong ngồi lỳ bên máy đến bây giờ là 6h37p tối , hic mắt đau, vai mỏi , buồn ngủ , nhưng CTC đúng là gay cấn , hồi hộp và anh điều quan trọng là anh em đã chiến đấu hết mình, được vui cùng anh em Ngọc vui lắm, chúng ta đã có một Liên Minh Vua và có một vị Vua mới,
    Chúng ta đã chiến thắng bằng tinh thần đoàn kết cao nhất, anh em chơi với nhau hãy cùng giúp nhau tiến lên nhé !

Last edited: 15/11/09
  2. Chiến đấu nhiều lúc gay cấn quá Ngọc nhỉ =]]

3. cung hỷ cung hỷ.tân đế vương có hoàng hậu lo lắng việc đại sự.thành công là phải có nếp tài tẻ sắc.nếp sắc tẻ tài.chúc mừng dont'Ask

4. quá gay cấn í chứ , hic em buf mà không kịp có lúc thấy anh đứng ở PA1 BUF CHO LIÊN TỤC thì bên cạnh nó bem chết SUPPERMOD hic , po tay cứ ngơi ra phát là đi
    em cũng bị bem , về làng liên tục 0ngTrum , mylove070 ,CongTuMU 3DK này cứ nhìn thấy Bảo Ngọc là bem , hic hic 1 DK THÌ EM CHỊU ĐƯỢC KO GIẾT ĐƯỢC EM, NHƯNG MÀ NÓ TOÀN CHƠI ĐÔI TOÀN 2DK KILL 1 MÌNH MÌNH ~

5. Mình không có chụp ảnh vì gay cấn quá quên luôn cả chụp ảnh :|

Nhân tiện Topic này mình xin cảm ơn tất cả AE trong LM đã giúp đỡ Dont"Ask. Và cũng muốn chia vui cùng toàn bộ AE trong MU BV mình sẽ mở cổng thành trong vòng 24h để anh em vào tham quan thành L.O.T

6. Bùm chát chát bùm xèng xèng

7. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Ngọc nhá >"< . Anh uay lưng đi thế kia mà chụp à >"< , gọi anh quay lại chụp cho đẹp zai tý còn kua gái chứ :P.

8. her her chúc mừng Donk"Ank nhé ^^mất điện đến phút thứ 5 mới vào tham gia đc may thế ^^

Last edited: 15/11/09
  9. sao mat dien lam the'
    thay dua nao cung keu mat' dien

10. tôi ở Khu Long Biên Hà Nội *** hiểu sao mất mạng 1 tiếng 30p update 30p mà vào vẫn múa may đc 20p cuối kekekeke

11. xui nhi :))
    mat hay
    cong nhan lan dau` tien CTC vui that
    ma` vui ko kem' j`=dual G ben ss3 ;))

12. nói chung chiến thuật của chúng ta hoàn toàn chính xác còn về bên VIP họ thua vì họ chủ quan thôi chứ đánh thận trọng chưa biết đc thế nào đâu ^_^

13. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Đau hết cả người. Bỏ nhà lên Long Biên ra quán chơi với mấy Ku em để rồi mất điện. Tiếc quá đi mất nhưng cũng vui vì DA đã chiến thắng. Hi vọng anh em giữ được tinh thần này và phát huy,!

14. hô hô anh em mình cafê về cái là em update SV luôn may mà vẫn kip log Achiko bem nhiệt tinh =))

15. hôm nay lúc anh bách mất mạng em tưởng anh bỏ AE ai rè vui thật sự có gắng của anh em minh đc đền đáp rồi.em vừa từ yên bái trở về chỉ mong đc CTC.hihi.lần nay tuy lực lượng anh em mình hơi mỏng nhưng vẫn win đẹp.
    cám ơn tất cả anh em đã tham gia CTC cung Dont*Ask.giờ LM Dont*Ask vô địch quá.:))

16. tình hình XG xem lại chiều nay ai cầm acc QKS hộ tớ cái.chủ G là MG tocbac nên xem lại hộ xem QKS có vấn đề gì mà sao...

17. hix Mike kầm XG
    tại chơi ef ko quen nên chuyển qua acc Achiko luôn :D

18. g MINH NGON QUÁ CƠ ! HE HE

19. DontAsk có khác her her. Chúc mừng Anh Em nhé ^)^. Thấy mọi người vui quá :((

20. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Đẹp trai nhất Dont*Ask =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi