Chủng tộc nào mạnh nhất SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/1/10.

?

Chủng tộc nào mạnh nhất SS4

1. Phù thủy (Soul)

98 vote(s)
    12.4%
  2. Đấu sĩ (MG)

63 vote(s)
    8.0%
  3. Chiến binh (BK)

251 vote(s)
    31.7%
  4. Chúa tể (DL)

131 vote(s)
    16.5%
  5. Thánh nữ (Elf)

43 vote(s)
    5.4%
  6. Summoner

80 vote(s)
    10.1%
  7. Có ưu, nhược điểm riêng, pro hay không thôi!

126 vote(s)
    15.9%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mu_*Star*

Mu_*Star* Tân Thủ

tot' nhat' la Admin cho ca? 6 chung? toc. co suc manh = nhau ai PK pro thj nguoi do' thang' anh em thay tui noi the dung hem

2. xuan_thien

xuan_thien Chiến Binh

có làm đc ko .thế thì tất cả là dk .hay tất cả là EF hay SOUL đi.mỗi chũng tộc có 1 trưởng khác nhau.mà nếu có sức mạnh giống nhau thì làm sao đc.sợ lúc đó chán lại kêu.

3. Gap suol xem sum khung? co~ nao`

4. ChuoiTo

ChuoiTo Tân Thủ

thaitumu về nằm mơ nhẵm phải *** rồi cho cả nhà ăn no đi rồi ADMIN cho chuyêng giới free :)) =))

5. minh chang co do gi de chyen qua ss4 ai mua acc dl 500lan+2kpoidu va 4 nvf ko toi ban re cho 500k ko mac ca mua pm 0973732833:-c:-c:-c:-c:-c nhanh nhe

6. vankiensau

vankiensau Hiệp Sĩ

me kip DL có chiêu làm lagg ** *** đánh dc==(((((

7. nói đến solo theo mình thỳ chủng nào cũng đều đều nhau, tuy nhiên thấy sum có vẻ nhỉnh ở khoản phản dame.
    còn nếu đông người đánh nhau thỳ chưa bík đc. dk gồng máu đằng sau là sum buff phản + elf buff công thủ, sd, hp thỳ ... ;))

Last edited: 3/1/10
  8. tóm lại ý suol vẫn là ẹp zai Phong luu nhìu gái theo nhất.kòn về khỏe nhất là dựa vào lần rs với cách tăng điểm.

9. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

hum trước cầm DL 2xx bem con soul 1xxx đánh nó lagg làm nó thi thoảng mới bem mình đc 1 phát , thể là cứ mút sd nhiệt tình , thằng bé hết sd là cong đít chạy , đ é o làm gì đc quay ra nói với mấy thằng kia là đứng yên cho mình đánh mãi ko chết , hài V L , ko chạy nhanh thì chết mà con to mồm , chắc sợ mang tiếng thua DL 2xx nên đành ăn ko nói có

10. Nếu mà một tổ hợp DK , Soul , Sum , Elf mà đi PK thì có lẽ là vô đối

11. tinhcuabe

tinhcuabe Tân Thủ

Các ông nói nhiều quá đấy. Chủng tộc nào mà chẳng pro. Mà tui tưởng có thêm cái pháp sư triệu hồn nữa nhỉ? phải không các bác? tôi đang an lành bên 1.0 thì ADMIN lại chuyển sang ss4 mà nick của tôi thì mất email. Dùng số điện thoại đăng kí lấy lại cũng không được,bây giờ chịu chết không biết làm thế nào. Chán quá các bác nhỉ?

12. SUM thích giết ai thì giết nếu Máu trâu + skil phản dame là 200%
    còn mỗi chủng có 1 thế mạnh riêng

13. SS4 quan trọng là có skill master, suol đc 20 skill, Dk re hơn vài trăm lần nó đứng im cho bem mãi không chết. Ai có nhiều skill 1 tý, tìm nhân vật có skill ngang ngửa bem nhau rồi thử đem ra một kết luận xem, mình mới đc mấy cái nên k dám ti toe.
    Chỉ nghĩ ngợi điều là 1.0 mà chuyển sang ngoài làm nv 3 vỡ mồm ra, còn cày đuổi skill thì đến bao giờ cho kịp.

14. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

đừng khinh sum tưởng MNS là to à
    chẳng qua sum những sách gọi quỷ từ ss3 mang sang kô xài đc nếu kô đw cũng tắt điện rồi
    nên nhớ SGQ phá MNS cực kinh

15. Đọc mà không chịu hiểu. Tôi chơi DK. Với lại đừng có "chẳng qua" .

16. vankiensau

vankiensau Hiệp Sĩ

đúng vây. DL không thể yếu mới có 3xx mà nó manh. kinh có chieu làm lagg rất khó chiu.

17. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

kô phải chẳng qua đâu sẽ có sách gọi quỷ ngon để xài kô sớm thì muộn

18. Ý tôi nói là skill master quan trọng. Tôi đang ví dụ là DK bém suol có 20SK, tôi có nói soul mạnh nhất đâu mà cậu nhảy bổ vào, nói sum khỏe hơn soul... Tôi thấy chả ăn nhập gì điều tôi đang nói cả.

19. thế còn MG thì sao. sang đó làm gà công nghiệp ah

20. Từ xưa đến nay DK cày lv rất khổ và lâu max , nên việc DK khủng là chuyện quá bình thường , choi MU mà chưa từng chơi DK thì coi như chưa biết chơi :) . Nhưng bản này đúng thật là phản chiêu của Sum thật kinh khủng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi