Chủng tộc nào mạnh nhất SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/1/10.

?

Chủng tộc nào mạnh nhất SS4

1. Phù thủy (Soul)

98 vote(s)
    12.4%
  2. Đấu sĩ (MG)

63 vote(s)
    8.0%
  3. Chiến binh (BK)

251 vote(s)
    31.7%
  4. Chúa tể (DL)

131 vote(s)
    16.5%
  5. Thánh nữ (Elf)

43 vote(s)
    5.4%
  6. Summoner

80 vote(s)
    10.1%
  7. Có ưu, nhược điểm riêng, pro hay không thôi!

126 vote(s)
    15.9%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

ông nhầm rồi DL đánh với SUM phản damage mới khiếp vì damage DL khỏe nên phản lại cũng khiếp , chỉ có DK khi chiến với SUM dùng skill của vũ khí mới ko bị phản damage

2. sum chỉ phản chiêu mạnh đối vơi BK mà thôi
    gặp suol thì là chuyện quá nhỏ
    như con thỏ luôn
    :))

1caychuoi9 thích bài này.
  3. cuti có cách gì saul chống phản dame với sum ko ?

sau cho phát chét sum, mình cũng nằm theo =)) cho nó đánh thi ko sao :D

4. cach + thi ko có nhưng với số poin cua những ai tương đương với cuti to sẽ có cách+
    đảm bảo ko bị sum bem chít
    nhưng 1 phần là do cách pk nữa

5. minh thay chung toc nao cung co the manh
    nhung mg va soul bi yeu the nha
    dk va dl khung

6. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

ai có kinh nghiệm dùng DL bem sum ko phản damage hoặc phản ít ko , mình chỉ biết DK dùng skill vũ khí bem sum sẽ không bị phản damage

7. Chẳng ai nói về MG nhỉ. Liệu MG có đông người chơi ko?

8. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

MG chắc cũng khá khá đông đông đấy anh Mạnh à!

9. tom lai gio bo tat bao luu master kill tat ca lam nv 3 tu nam 2010 de 1.0 sang cho cong bang poil cuoi cung tinh tu nam 2010 chu nhu bay gio co con dc tan 20 k poil cuoi hoi da the rs con nhieu hon hoi co con nao an dc

10. Skill master hay nhiệm vụ 3 người ta cũng phải bỏ công bỏ sức hoặc bỏ tiền ra mua mới có chứ có đi lấy của ai mà đòi bỏ đi để công bằng =))

Ý nghĩa của cưới hỏi là cùng nhau tăng sức , là một nét đẹp của SS4 mà muốn có point cưới thì người kia cũng phải cày cuốc mới có được như thế là nó cũng được đổi bằng công sức cả , có gì mà phải suy nghĩ thế.

11. Chủ đề của topic này là trả lời câu hỏi chủng nào mạnh nhất khi PK.

Mình nghĩ là hỏi thế này thì nó chung chung chả rõ ràng lắm, theo mình bây giờ có 2 câu hỏi như này
    1.Giả sử là tất cả các chủng tộc đều max point thì chủng nào mạnh nhất.

2.Xét trong trường hợp bằng lần rs và bằng point và phù hợp thực tế khi hợp nhất thì đa phần rs khoảng 2k8 ~> 3k ( khủng hơn hoặc yếu hơn không xét).

Mọi người nghĩ thế nào ?

12. các bác proo và anh adm cho em hỏi. ss4 sumer cày có nhanh lên lever không
    cày có nhàn không. nó dùng chưởng gì để cày lever. chưởng đó hình thù ra sao??

mình có chả dl sét 970 lần. các bác proo chỉ giáo nên chuyển giới tính sang nhân vật gì vừa pk khỏe vừa traine lever nhàn.

13. công nhận chủng tọc nào cũng khỏe hết kái tất yếu là ở lần rS? thôi

14. mình đánh đủ các nhân vật bên ss4 và tự thấy rằng chủng tộc nào cũng có 1 sức mạnh riêng biệt>>>wan trọng nhất là cách cộng poi.Hy vọng bạn sẽ hài lòng với nhân vật của mình

15. tonytung

tonytung Tân Thủ

Suoll la Trum`. Suoll Vô Đối

16. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

nếu sum cũng có đồ full thì sum khỏe nhất.giờ mà có sum 1600 lần đồ full đầy đủ kubin dk ko ăn được đoán vậy.nhưng dk mà có skill master thì vô đối phết.:D

17. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

KuBin Chấp dì so Với Sum Con Của Minh mới có 3xx Cho KuBin Bém KuBin Cũng Về Làng Luôn =))=))=))=)) Ko Thể Tin Nổi

18. xuan_thien

xuan_thien Chiến Binh

chỉ nói 1 điều.sao ko nghĩ đến EF nhiều nhiều.với thế lực như bây giờ.đánh bao giờ thì 100 với chủng tộc DK thì chả có gì là mạnh .soul thì chỉ cộng đc 32k agi .DL thf ko rõ lắm.nhưng EF 100 kpoint thì sao nhờ .64k agi + 30k vịt

19. sou cộng đc 64k agi đấy, cứ cộng thử coi

20. tóm lại lại mỗi chủng tộc đều có cái thế mạnh riêng.nhưng tôi chơi nhiều nên nhận thấy DK vẫn là chủng tộc nhỉnh hơn nhất.sau đó đến SOMM,rồi đến Ef,soul,DL,MG.còn những gì thêm mời bạn chơi thử ss4 để khám phá thêm nha.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi