Chúng ta cần một admin và các mod biết suy nghĩ là lắng nghe

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dechiu, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thứ nhấtthử hỏi bên thông báo chúng ta thấy có cái tên yahoo fantasymc2002 kiêm nik diễn đàn admin. vậy em mạn phép hỏi mọi người đã có ai pm được lão cái gì chưa. đúng là người nổi tiếng có khác chỉ trả lời cho những người nổi tiếng. còn các member bình thường thoải mái pm ta cứ làm ngơ.

Thứ 2 là ông hoazon: trong game ông thật là oai có thể là quyền cao chức trọng . nhưng ngoài đời chắc chỉ hơn em vài tuổi nên mạn phép xưng hô anh em cho dễ.Anh là một người rất chi là ngay thẳng sống đẹp.Anh giải quyết tốt bên vui chơi có thưởng cho các member có chỗ an chơi:D .nhưng không phải là không có khuyết điểm. Em thấy anh quản lý cái mục tố cáo bên ss3 dường như là khách qua đường thôi.ac em bị block em cũng chả hiểu vì một lí do nào cả pm anh cũng ko thèm trả lời em 1 tiếng. vậy thử hỏi anh đã làm tròn nghĩa vụ chưa.mu đối với em cũng không còn mặn mà lắm. nhưng xin anh lần sau nhiệt tình hơn với các thành viên khác

Thứ 3 là ông anh master:bạn là người nhiệt tình nhất trong các mod.xửa lí rất tốt nếu như không muốn nói là hoàn hảo.nhưng bạn là người quá cứng rắn. ví dụ như trường hợp ac namkhanh05 chẳng hạn. ac bị keylock mất đồ và sử dụng autokil bạn xem châm trước cho họ.có thể bạn không trực tiếp thả block được nhưng có thể bạn pm được ong admin. ĐẾN ĐÂY TA LẠ THẤY CÁI GIỞ ẸC CỦA CƯỜNG MẶT RỖ HAY CÒN GỌI LÀ ADMIN. ĐÃ CHO HỌ CÁI QUYỀN BLOCK THÀNH VIÊN KHÁC LẠI KO CHO HỌ QUYỀN THẢ THÀNH VIÊN KHÁC. KHÁC GÌ BẢO ÔNG TỰ LÀM VÀ THẢ CHO XONG.
    bần tăng mạn phép nói đến đây nếu có chỗ nào xúc phạm đến các ông to mặt lớn ỏ cái mu này thì thông cảm cho em nha. chúc các mem ber và các mod có một sức khỏe thật tốt để tiếp tục cày mờ ú nha. Anh em sp-am nhiệt tình đê chúng ta cần một admin khác chứ không phải như bây giờ nhỉ:P

2. huyenbaby

huyenbaby Cư Dân

đau cái điền. bỏ MU đi mấy anh

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nói thì dễ nhưng có phả ai cũng làm dc đâu;))

4. Hotgirl__TL

Hotgirl__TL Chiến Binh

Tớ làm đc rồi nè :P

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Xin chúc mừng@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

6. Hotgirl__TL

Hotgirl__TL Chiến Binh

Xin cảm ơn :">:">:">

7. huyenbaby

huyenbaby Cư Dân

ơ.em bỏ được này mấy anh.Có cần xin chữ ký hok?

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

nghỉ rồi còn SJC chuyển qua anh.Anh mua chaos blu đánh con lô rồi nghỉ luôn 1 thể;))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

cho chữ ký phát?@};-

10. huyenbaby

huyenbaby Cư Dân

ok.Nhưng mà...Em ko biết ký anh ơi=))

11. Oh , e chẳg chơj mờ ú j cả . Chỉ vào djễn đàn thư jãn thôj, cũg lâu rồj mà cũg chả pjt admjn là aj cả , chj?thay kác pác chửj admjn là hay . :D .

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

em thử phát biểu chửi 1 câu ADm xem nào;))

13. Èo. E có pjt chửj j đâu a , bj jờ tâm trạg đang tốt nên ko suy ngj đc j hêt. Khj nào bực mjh e sẽ lấy vàj câu ranh ngôn ra tặng admjn. =)) .hehe

14. em bỏ dc rồi nè =)) .

15. =)) bỏ thế bỏ làm gì hả anh sơn :)) =)) ak mà mọi người nãy h chưa thấy ai nói gì liên quan đến cái píc này :-/

16. tớ thấy các mod như thế là đúng đó chứ, đâu cần biết là chủ acc auto hay người khác lột đồ rồi auto, nếu mà giải quyết những trường hợp như thế thì sẽ có rất nhiều người vào đòi thả (auto lv thường ko cần mặc đồ, cất vào hòm đồ rồi bảo đứa khác nó lột hết đồ, trong hòm thì nó ko lấy đc). Còn đây nữa
    . Đây là acc của "họ" hay là của bạn ?

17. tôi ko chơi bên 1.0 cậu ạ

18. Ta cai nghiện oay nè :))

19. =)) hài quá nhỉ chú mà cai nghiện được thì đúng là pó tay

20. Ta bỏ được 4 tháng rồi nè :"> .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi