Chú ý Chung sức vì một thế giới không Auto Kill

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Master, 31/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

Hiện giờ Hi đang đi vắng, nhưng tôi cũng xin đc đặt viên gạch A ở trước cổng nhà Nàng!
    bác laogia chịu khó xếp sau tôi nhé!

2. [​IMG] gszfcxzvcxvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

3. Hề hề còi to cho vượt mà, nhưng nhớ đi đúng phần đường giành cho xe cơ giới không CA bắt đó.(mà AE mình SPAM nhiều sợ chị HI lại phê bình vì không tập chung vào chuyên môn thì toi)=))

4. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Đừng có nói Hi là con Gái thật nha. Mà mình cũng 23 tuổi dương. Ko biết tình hình thế nào. Có khi xin chân mài đũng quần ở nhà Anh - Chị Hi =))

5. ThaiTuMU

Có lẽ phải lập 1 Topic riêng có tên: "Tình tay 3: ThaiTuMu - ThienThanhHi - LaoGia" để A E có đất diễn mới đc, spam ở Topic này dễ ăn thẻ lắm!
    Nhưng cứ để Hi về đã! Xem ý tứ nàng ta thế nào?

6. phat hien auto 1.0

phat hien Van_Long_ hach auto skill o? takan 1 vao hoi 14h dl chi? chem jo ko quai cu tu dong chet yeu cau ADM blog no de.gui? hinh anh? len ntn vay adm

7. bboyblack

bboyblack Cư Dân

mai` có biết hãm hại là ji` ko. ko bít thì về học lại lớp 1 đê......=)) :)) ngu ***

8. bboyblack

bboyblack Cư Dân

ông nói đúng rồi.:D thằng này nó đẹp trai nhất mạng nhưng thực ra nó xấu lắm:D thường bị mọi người gọi là .............:D ( nó tự hiểu)

9. ADM nan auto dang tip tuc dien ra khap noi trong mu di dau cug gap auto ADM co y kien ji` de? khac phuc loi~ nay`
    co' y kien cho rang mu 1.0 khap giai? the? ADM ban auto de? khich le nguoi choi may thang cuoi cug` .neu nhu ADM chinh la nguoi bi blog do

10. MU 1.0 khoang 5-10 ng dùng ATK ư??? 1 buổi tối tôi mà chú ý đi săn ATK thì chắc chắn túm đc tầm 20 thằng.
    Thi thoảng vào X5 mấy anh rs tầm khoảng 3 đến 4 lần cũng có ATK sài, và gạ tui mua suốt. Tui nghĩ bloock cũng ko ăn thua, chỉ có thể sửa lỗi, nâng cấp, hay làm gì đó cho ATK ko còn tác dụng mới dc.

11. Hack Auto kill

Xin chào BQT: Sau đây là những trường hợp cố tình hack auto kill phiền admin block ngay để không ảnh hưởng đến sever MU:
    phiền admin cần phải xử phạt nghiêm khắc những người cố tình vi phạm này để không khỏi ảnh hưởng đến SeVer

12. tuan87

tuan87 Tân Thủ

admin vớ vẩn

chắc Admin cũng biết ai autokill ròi nhưng ko block thôi
    MUVN đi suống là vì lí do nay đây

luc đó chả còn ai chơi MU nua~ thi admin húp cám

nếu admin bít cách quản lí chỉ cho hack hasty thi MU dần đông vui trở lại lúc đó thì tha hồ mà mua cháo mà húp

nghĩ xa hơn 1 chut di admin

13. tuan87

tuan87 Tân Thủ

admin chac muốn có cháo để húp nên ko dám phạt đâu

nhưng nếu ko phạt thì MU giải tán mất,lúc đó cám cung~ ko có mà húp

nghĩ xa hơn 1 chút đê admin

14. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Đây là Muhn mà bạn !

cháo rẻ hơn cám đấy
    p/s : ai thấy bên ss3 có người đã bị block vì autoskill chưa ?

15. ThaiTuMU

500k mà nó dễ dàng post lên đây để anh em ôm về thì quả là thảo mai quá!
    Ngu đâu mà dính!

16. một thế giới ko autokill,,,,,,,,,,, bon auto dua guid dc nhận giải kìa( cái này chắc là nước giải thôi). 1thangs co 1event dua guild h cg bj hủy nản vaicalon

17. ThaiTuMU

Mình cũng bức xúc chuyện trao giải đua G của ADM, biết rành rành chuyện chúng nó Auto mà vẫn ngậm ngùi trao giải!
    Nói chung là ADM làm ăn chuối!

18. "...Chúng tôi đành chấp nhận kết quả đua guild tháng 10..." mà_Hix (trích nguyên văn thông báo ra ngày 09/11 của ADMIN trên trang chủ).Mình cũng đã vội góp ý ở box góp ý /hỏi đáp mời anh em "viếng" thăm.

19. longvu10071989

longvu10071989 Tân Thủ

chán thế không biết toàn bọn hack bẩn đánh toàn thua chúng nó ức chế

20. longvu10071989

longvu10071989 Tân Thủ

hjx! sao dạo này lắm auto skill thế ko biết ko tin vao 5-2 mà xem toàn bọn bẩn bựa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi