Chuẩn bị update SS4 lên phiên bản 4.8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thanks kiu, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hực tôi nói thế này nhé
    những người quay lên+ 14 rồi ( nhưng vẫn bảo hiểm là+ 13 ) họ chưa đủ điều kiện để quay lên+ 15 nhỡ may bị hack pas nó cho vỡ mồm à

2. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

qua này vo môm rôi =))

3. đại gia số 1 MU mà phải sợ sao ;))

4. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

thì ra lấy bảo hiểm quay lại nên 14 chứ sao nữa.:)>-:)>-.
    Khi quay đồ nên 14 hoăc 15 bị xịt vẫn lấy lại bảo hiểm dc mà.;);););)

5. mỗi lần lấy lại bảo hiểm, mất time chờ, lại mất 1em. tốn ghê :)

6. theo như Clip GT quay tỉ lệ có 65% ( bên Ss4 chắc chỉ là 30% thui ) 1 lần tạch 1 tỉ :(( ới trời ơi :-<

7. Nói chung 1 lần 1 tỷ đỡ mất công hủy bảo hiểm rồi bảo hiểm lại.;))

8. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

_MÀY thì đại gia rồi . Tính sơ sơ 1 bộ đồ thì mỗi món phải cần 10 lần quay thì mới đc từ 14 > 15 . 5 món thì sẽ là 50 tỉ x 175 bạc = 8750 bạc . Thêm cánh + ring pedan + vu khí thì 9k bạc + 9k bạc ==18k bạc .1 cây đồ . QUay cái kiểu đó nếu mà chơi 5 nv thì thành ? thà để tièn mua bạc đó đem đi chơi ĐỈ còn hơn . CÒn nếu mua zen = quản lý acc thì thằng lâu lâu mới rs 1 lần do bận cày điểm MT thì ăn cám hết ah ? ko rs đầo đau ra điểm Phúc duyên ? Mua thẻ VTC nạp vào đc vài wicol lẻ thì ăn cái gì ?
    _Đúng là Mu ngày càng mạt rệp rồi . Càng ngày càng lụn bại . Chính thức giải nghệ đây .
    *** Cần bán gấp acc suol 6xx 25 điểm MT . 1 cây SH fuul 13 _28 _ max 7 % damage . 1 w3 +13 _28 5 % _5 % . 1 cundun fuul +13 _ SD+15 . 1 khiên triệu hồn 13 fuul _7 % damage . 1 DS ( MA vương ) fuul 13 _28 _ 7 % hết . 1 bộ ring pedan fuul 13 . 1 sói Đỏ _ 1 Sói Đen _1 sói HK . trong bank có 700 plu _200 chaos _5k bạc _2 tỉ zen . đồ ngon linh tinh thì tặng miễn phí . GIÁ 2 TR ( KO MẶC CẢ ) .GD trực tiếp tại đà nẵng . PM YH :

_caoboi20002001@yahoo.com (

Last edited: 25/6/10
  9. 50 x175= 550175 =)) đến chết cười. =))
    Chắc từ lúc đi học đến h bạn này toàn làm thần đồng toán học.=))

10. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Thế thì đừng quay lên 15 nữa :)) Cứ 13 mà chơi để $ mua bạc đi chơi Phò :-j

11. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

oh sori bấm nhầm phím .

khổ một nổi là có thằng nào thấy ng ta sai đồ +15 mà ko mún có 1 bọ như vậy chứ . chẹp...

12. Thì thế đã muốn đồ ngon thì phải đầu tư ko đầu tư thì xài đồ vừa vừa thôi. Mình thấy rất công bằng.:-"

13. massenger

Tao cũng chẳng phải đại gia. thanks kiu nó thắc mắc thì tao trả lời hộ nó.
    Còn mày bao nhiêu tuổi mà xưng mày tao với tao thế???

thanks kiu thích bài này.
  14. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

tuổi tác có vấn đề gì ah ? nghe điệu có vẻ là dân " già " nhỉ . già rồi phải hem ? già thì xuống lỗ nằm đi . còn ở đó bon chen với đời thế ? mày là cái thá gì mà tao ko dc xưng mày tao ? cho dù tao có 10 tuổi thì tao vẫn xưng mày tao với mày thôi . Định bảo tao gọi mày là anh đấy ah ? muốn người ta xưng hô với mày thế nào thì mày phải sống sao cho đáng cái danh hiệu đó đi đã .

15. Dark

Đừng có được voi đòi Hai Bà Trưng thế chứ :x Vừa mún có đồ +15, vừa mún có $ đi bem gái, than ôi 8->

Mà bảo "giải nghệ" MU rồi, ý kiến làm gì nhiều cho mệt :-j

16. massenger

Tao chẳng cần những thằng như mày gọi tao là anh. Còn tao chơi vơi anh em chẳng phải hổ thẹn với anh em là được.

17. Nói chung cái j cũng muốn thì phải có thật nhiều tiền còn ko thì cuộc sống là muôn vàn cái phải lựa chọn.;))

18. bao nhiêu tỉ thì lên+ 15 nhỉ :( k biết tỉ lệ có cao hơn ko chứ như cái tỉ lệ hiện tại thì :-<

19. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

loại đem tiền ném cho thiên hạ ăn chỉ để đc vài cái danh hiệu ảo ko đáng 1 xu thì.....???
    NGười khôn là người biết làm cho đồng tiền lệ thuộc vào mình . Còn loại để đồng tiền lên đầu thì em xin thua ....

20. Dark

Ít ra từ 13 lên 15 còn đỡ hơn 9 lên 13 ;;)

@ all: chắc phải mở thêm box ĐẠO ĐỨC cho pác HoaDau vào rao giảng thôi :"> >:D<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi