8 về game Chuẩn bị cho ss15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thaihoc108, 17/3/22.

1. Vậy là sau bao chờ mong, chỉ không đến 10 ngày nữa, sv Hà Nội sẽ được update lên ss15. Việc update chắc chẵn sẽ có nhiều bỡ ngỡ đối với nhiều ae. AE vào đây ghi ra một số việc chuẩn bị cần thiết cho ae nào chưa biết:
    1. Đổi Rudd ra ngọc và các đồ khác, gửi ngọc lên ngân hàng. Update lên ss15 thì ruud sẽ chuyển thành Crystal, Crys ở ss15 chỉ dùng để lên lvtt và mua hộp cry cho ae khác lên lvtt vì thế giá trị sẽ bị giảm đi nhiều so với ae đổi lấy ngọc ở ss12.
    2. Chia đều đồ sang nhiều acc vì số lượng đồ đuợc chuyển sang ss15 với mỗi acc là giới hạn. Cái này chủ yếu là nhắc nhở cho ae nhiều đồ, nhiều rác.
    3. Sử dụng hết Card Desk, khá mất thơì gian nhưng card desk ko được chuyển sang ss15. Chơi ở ss12 có thể kiếm được mấy viên ngọc và đồ ex, không được bao nhiêu nhưng để bị xoá đi thì cũng lãng phí.
    4. Ném trứng pet trong hòm đồ sự kiện, vì sang ss15 trứng pet không mang đc sang.
    5. ...
    6.

Có thêm cái gì mong ae đóng góp gợi ý cho mình và ae khác cùng biết, cảm ơn.

2. Mình làm mỗi cái sô 1 . acc cùi chả có gì mang theo :))

3. quan trọng là nếu có tiền thì ko phải lo. ko có tiền thì nên đọc full chú thích ss15 tránh bỡ ngỡ

4. Mang nhiều vnđ sang

5. Mình thì không có đồ để mang sang :D

6. bạn mang tiền sang là được còn đồ để mình khuân cho đỡ nhọc :)))

7. Mình chỉ lo có mấy Acc mất sdt mà còn Ip laptop , mong admin có chính sách mới cho những acc này

8. nhanh tay đổi đồ cắm fan nếu có thể. mất sdt thì ko có cơ sở gì đòi hỏi đâu ae

hahuncuong thích bài này.
  9. dặn ae thế này cũng hay đấy
    nhưng đồ với ngọc, ruud ở đâu ra để cất thì không nói =))

10. Mất sdt thì không có mã ưu tiên để cắm ae ak :Đ

11. ừ nhỉ quên đấy

12. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

A e sang cầm tầm ít ngọc còn quay ngựa ma vs bông tai nhé

13. ngọc bắt buộc phải gửi tỉ lệ 7/3 thôi bán mẹ ngọc đi xong mua sau

hunghdz thích bài này.
  14. TuanAnhbp86

TuanAnhbp86 Chiến Binh

Đồ đang mặc cởi ra xuống rương đồ hay bỏ vào hòm đồ hay gửi lên hòm đồ ảo nhỉ ae

15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

cho vào hòm đồ bạn nhé

TuanAnhbp86 thích bài này.
  16. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Người nào dân cày thì chắc phải tiánh toán kỹ, còn đại gia thì chỉ cần đem mỗi đồ acc đang mặc với tiền.

17. có mẹ gì ngoài 200 cum cre với 5k ngọc dương

18. ngọc phải cho lên bank mà có chuyển chay dc đâu

19. 100 món được treo chợ ảo, 250 món được để ở hòm đồ ảo

hunghdz thích bài này.
  20. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bỏ ở đâu cũng được, miễn ở truồng kéo sang là được.