Chuẩn bị cho sự kiện Truy Tìm Bảo Vật ngày mai 19/9/2010

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Ngày mai sẽ tổ chức sự kiện lần đầu tiên nên sẽ khó tránh khỏi sai sót.
    Do đó nếu kết quả cuối cùng của đợt 1 có khúc mắc, mong các bạn vui vẻ và thông báo khẩn cấp các lỗi phát sinh vào topic này để tôi sửa chữa kịp thời, sẵn sàng cho đợt 2.

Nhân tiện, anh em mong muốn món đồ nhiệm vụ ngày mai là gì ? Lưu ý là chỉ xét những món đồ nhiệm vụ rớt ra trong thời gian sự kiện nên thu thập trước là vô dụng :))

SeeLells thích bài này.
  2. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

em nghĩ trong thời gian diễn ra sự kiện thì những nhân vật tham gia sẽ bị khóa chức năng trade , mua đồ trong cửa hàng cá nhân , các món nhiệm vụ là các món đồ mà ko thể quăng ra đc hoặc là nếu quăng đc sẽ bị mất ví dụ : box kundun , hộp quà tết , hộp của vua , các loại ngọc v.v.. để tránh gian lận

Last edited by a moderator: 18/9/10
  3. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

admin lên làm chắc vấn đề là cái chuẩn bị trước ko thể đổi điểm ko thì vỡ mồm

4. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

chỉ cần những cái chuẩn bị trước ko thể đổi đc điểm là ok nhưng mình vẫn nghi nghi là vẫn đổi đc
    :(

5. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

15 phút hiện 1 lần , trong thời gian sự kiện diễn ra liệu bem đc mấy con mà có bem đc liệu có rơi ra ko =))

6. Đánh nhặt chaos mới zui.lúc đó bc đầy người.los nữa.bem nhau mới :D

7. Theo em thì rena là tốt nhất ko dễ mà cũng ko khó.Với lại công dụng của rena cũng là để tham gia các sự kiện mà :)

8. Chẳng thấy có gì hay ho cả . công thành chiến xem ra vẫn là hay nhất , nhưng ADM chẳng ngó ngàng tới. MU càng nhiều Even càng hay.

9. nói thật chứ mai admin chỉ định một món đồ bt mà + luck + op tìm cũng thấy khoai khoai rồi,chưa kể limit người tham gia onion26,mỗi map lại có một loại đồ nhất định lúc đó thì onion19 rồi bò về 69

10. mà cho hỏi là khi mình tìm. cứ được 1 cái ra đổi 1 lần. có cho đổi gộp 1 phát nhiều ko nhỉ

11. uhm đúng rồi mình cũng thắc mắc vấn đề này,còn một vấn đề nữa là khi nộp điểm những đồ khác trên shop cá nhân có bị xóa cùng không,hơi bị lăn tănonion13

12. sao ADM ko nói rõ thời gian cụ thể nhỉ :( cứ chờ đợi suốt cả đêm rồi mà chưa thấy cái thông báo sự kiện đâu cả

13. quan lý acc . mà chưa cho đăng ký

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

ghi rõ ràng trên đó rồi mà vẫn thắc mắc, kỳ lạ thật

15. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

thấy đồng hồ nhà em h là 8h9" :))

16. Kiếm điện có Luck, level>=3
    ko hiểu mua shop có đc ko nhỉ

17. mua tẹt di nhưng chác ko nộp được đâu kaaaaaaaaaaa vẫn dang cần thẻ đây

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị