Chúc những người bạn tôi yêu năm mới hanh phúc!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi _nowaysorys_, 6/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _nowaysorys_

_nowaysorys_ Cư Dân

sang năm mới,mình chúc những người bạn luôn luôn vui vẻ,hạnh phúc.Dạo này mình đi làm nên ít onl chẳng hỏi thăm những người bạn được.Chẳng biết gia đình anh Thái(YB) anh Quân(YB) ăn mặn(YB) thế nào rồi.À,cả kon Vịt KillAll79 nữa,kon Vịt Tùng QuyNong thế nào nhỉ?Ta nhớ công ty Vịt và những con vịt của ta quá.I love my friends.Chúc mọi người chơi MU vui vẻ,BQT hạnh phúc làm việc tốt được tất cả mọi người yêu mến!
    [FLASH]http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=U-9-jYkIoo[/FLASH]
    1 bài hát dành cho tất cả những người bạn tôi đã quen và sẽ quen

2. Là kon gái mà ML cưa cẩm đây mà. ML ơi zoom phát nào chưa nhỉ tao quên chưa hỏi mày vụ đó :-"

3. _nowaysorys_

_nowaysorys_ Cư Dân

ML là ai vậy bạn?mệt quá đi mất.Hôm wa vừa đi chặng đường dài tứ HCM ra ngủ vừa mới dậy.nói cho mình biết ML là ai nhé?

4. ;)). ML là ML chứ còn gì nữa >:)
    Mà bồ tèo ở HCM à. Đực hay cái thế :">

5. Chúc anh em năm mới hạnh phúc >:D<

An khang thịnh vượng!

Last edited: 7/2/10
  6. hello em.Anh vẫn khỏe mạnh và Fem người tốt lắm k kém ss3 :D
    Con a Thái bị Vợ quản chặt quá thèm chơi mà k đc chơi.A Quân thì cũng ko có time mà cày nên thi thoảng nghịc vớ vản thôi.
    Em vẫn khỏe chứ Kung ơi.Tết này lên YB ăn tết nhỉ =))

7. MinhMin

MinhMin Cư Dân

Thanks Bác Sỹ nhé. Anh dạo này vẫn khỏe. Lâu không gặp Bác Sỹ nên cũng chẳng online nữa. Bác Sỹ có chơi lại thì pm để anh kiếm đồ nhé. Chúc Bác Sỹ năm mới vui vẻ, hạnh phúc.
    Chúc tất cả anh em MUHN 1 năm mới an khang, thịnh vượng.

8. _nowaysorys_

_nowaysorys_ Cư Dân

ưh`,thank ăn mặn nha! :) à mà ă mặn hem định lấy V à?Cũng già rồi đấy lấy V thôi chứ sao nữa.Nếu cưới V thì sẽ lên ăn cưới.Tiện thể lên thăm anh Quân và anh Thái luôn.Xem mấy đưa nhỏ thế nào rồi.Chẳng có cái ảnh nào cả,chắc là bụ bẫm lắm hả? Happy new year,good luck!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có gì đâu mà thank chứ! ;)) mà đừng gọi là bác sĩ vì cũng chẳng biết rõ lắm vế y học,gọi là biết tý thôi.Em dạo này đi làm rồi,làm ở HCM cơ vừa về hôm nọ.Nói về phần chơi lại chắc cũng lâu đấy.Chắc cũng phải hè hoặc 2,3 tháng nữa,mà nếu onl chắc chỉ buổi tối thôi vì đi làm cả ngày mà!Sang năm mới lì xì em đấy nhé.Bảo cả anh Thái và ăn mặn nữa. :D:D:D:D:D:D

Last edited: 8/2/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi