Offline chúc mừng sinh nhật MUBV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 9hEm, 8/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc:vitpr095
    Char:NewDays
    Xin chào ace gamethu,không biết còn ai nhớ tới nv này không nhỉ!đáng ra không nên có mặt tại đây nhưng nghĩ đi nghĩ lại cũng viết một bài trước là gửi lời tới ace và chúc mừng mubv thêm một tuổi.Cầu xin ad và mod,ace mở khoá cho acc trên.lý do khoá thì tôi không biết nhưng trước thời điểm khoá acc tôi đã bị người ta hack(anh gangter đã điều tra).lý do tôi đã vào nhầm trang wed hack,nhưng cũng một phần là acc đã bị hack quá nhanh,trung gian làm ăn quá lẹ,tôi không đỗ lỗi cho ai.Nhưng điều tôi cần là xin lại acc và tiếp tục được tham gia!hơn một năm rất hối cải muốn được làm lại thật đẹp như mọi năm và cũng muốn chuộc lại lòng tin ở bạn bè!xin ACE ủng hộ nhé,trên đời dù là thế giới ảo hay là thật ngoài đời cũng mong có một kết thúc có hậu phải không?

2. Mình vẫn nhớ.Dk mặc sét rồng đen 445 + 15

3. NewDays thì quen lắm chỉ là chưa gặp và nc bao giờ thôi.
    Sự việc lâu quá rồi thôi tốt hơn là mua cái acc khác mà chơi cậu ah.

4. NewDays luôn luôn bị baongoc08 bắt nạt :))

cuongzquaytayz, Kiên99DangCapSo1 đã thích.
  5. ko quen và ko nhớ chỉ biết UP cho bạn

6. Chúa sẽ tha tội cho những người biết hối cải.Amen:D

7. chúc ngủ ngon! g9

8. Lời khuyên của bạn rất thân thiện và có tính lạc quan.Có 1 acc trong MU chỉ là chuyện nhỏ!quan trọng là đặt mình vào chỗ của người khác rồi hiểu cái toppic,đây chẳng phải là vấn đề nhỏ để gạt qua 1 bên!thời gian bỏ ra cũng quan trọng chứ!mong được giải hoá đi cái tư tưởng trong con người.Rằng tôi chỉ tiếp tục nếu như tôi có dc NewDays và những người bạn.Mong được xem xét!

9. Thế thì nghỉ luôn đi bạn, không cần phải cứ tiếp tục như thế đâu. Thế là mất quan điểm đấy :))

10. nghỉ luôn đi :)) xin làm sao được

11. DK newdays đây mà,trước vẫn solo với DK GalaxyAce của tớ

9hEm thích bài này.
  12. nói chung bạn có ý quay đầu là tốt nhưng sự việc thực sự lâu rồi vài tháng còn cứu vớt và xem sét đc thôi bạn nên mua 1 ac khác cày lại từ đầu đi như thế sẽ tốt hơn là xin mở khóa ac :) chúc bạn thuận lỗ nằm yên

13. Như đã nói top pic đưa ra trang đầu!ACE có ai ủng hộ thì cho xin một ít(cứ xem như một kẻ ăn xin đi)!ad và mod không nói gì chẳng phải còn lại là ACE đó hay sao?nick mất cũng đã lâu cũng không mong là còn một chút đồ gì còn lại!cứ xem như cái vớt vát lại là tinh thần,không khỏi bị hoang mang nữa đi cũng là quá tốt với tôi rồi!
    GalaxyAce có mún làm ván solo ko nào ai bảo đồ exci thủ lại cao cơ chứ!sao giờ lại qua DW rồi thế?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi