Chúc mừng năm mới 2022 và sự kiện diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 31/1/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Một năm mới lại đến, chúng ta đang cùng nhau bước sang năm thứ 19 của GamethuVN - Mu Hà Nội.

Từ lâu, nói về MU online tại Việt Nam, chúng ta đã là huyền thoại. Huyền thoại không phải vì tồn tại lâu nhất trong số tất cả các game online, mà vì có những anh em đam mê nhất, dành niềm tin và tình yêu lớn lao nhất.

Chúng ta sẽ còn tiếp tục ở bên nhau, 20 năm, rồi 30 năm, tôi có niềm tin vững chắc như vậy.

Đầu xuân năm mới, xin kính chúc toàn thể anh em cùng gia đình an khang, thịnh vượng, sức khỏe dồi dào, nhiều may mắn và thành công.

Nhân dịp này, diễn đàn xin thông báo tổ chức sự kiện: Đổi tên nick cho thành viên.

A. Điều kiện áp dụng
    1. Những nick đã được tạo trước ngày 31/01/2017 và có trên 5.000 bài viết sẽ được đổi tên nick vĩnh viễn + đặt title trong 03 tháng miễn phí.
    2. Những nick không thỏa mãn điều kiện số 1 nhưng trả 1000 xzen cũng sẽ được đổi tên nick vĩnh viễn + đặt title trong 03 tháng theo yêu cầu.

B. Cách thức tham gia
    Bạn gửi bình luận theo mẫu sau:
    * Chú ý:
    1. Tên nick mới không được trùng với tên nick đã tồn tại, bạn vui lòng dùng chức năng "Tìm kiếm" của diễn đàn để biết đã có ai đặt tên đó trước mình hay chưa.
    2. Nếu nick của bạn đáp ứng điều kiện 1, tôi sẽ làm theo yêu cầu mà không hề động đến Xzen trong tài khoản của bạn. Nếu nick của bạn không đáp ứng điều kiện 1, tôi sẽ kiểm tra có đủ 1000 Xzen để trừ hay không, nếu tài khoản của bạn không có đủ 1000 Xzen, yêu cầu của bạn sẽ không được thực hiện.
    3. Trước khi thực hiện yêu cầu, tôi sẽ kiểm tra xem nick của bạn có spam nhằm đạt số bài viết cần thiết hay không. Nếu phát hiện spam sẽ banned theo quy định.

C. Thời hạn tham gia
    Tính từ thời điểm đăng thông báo này đến hết ngày 05/02/2022. Từ ngày 05/02- 10/02 tôi sẽ bắt đầu kiểm tra để thực hiện đổi tên nick + đặt title theo yêu cầu.

Kính báo.

2. Tôi muốn đặt title là: Xã Hội Thâm

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tài khoản của bạn chưa đạt đủ một trong hai điều kiện. Bạn chờ những sự kiện sau nhé :D

Mai Toàn thích bài này.
  4. Tôi muốn đổi tên nick hiện tại thành: Viết Chiến

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chúc toàn thể đại gia đình Gamethuvn một xuân mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.

6. huyphuong001

huyphuong001 Cư Dân

chúc ae và gia đình năm mới an khang thịnh vượng

7. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Năm hết tết đến kính chúc mọi người thật nhiều sức khoẻ, miệng cười vui vẻ, tiền vào mạnh mẽ, cái gì cũng được suôn sẻ, để sống tiếp một cuộc đời thật đẹp đẽ.

Đong cho đầy hạnh phúc, gói cho trọn lộc tài, giữ cho mãi an Khang, thắt cho chặt phú quý, cùng chúc nhau như ý, hứng cho tròn an khang, chúc năm mới bình an, cả nhà đều sung túc.

Chúc mừng năm mới Nhâm Dần 2022. Chúc năm mới sức khỏe dẻo dai, công việc thuận lợi thăng tiến dài dài, phi những nước đại tiến tới thành công.

8. Thiên Thanh Hi thích bài này.
  9. Chúc ae gamethuvn - Mu Hà nội sức khoẻ, thành công

10. Chúc GamethuVN năm mới an khang thịnh vượng
    Chúc THIÊN THANH HI năm mới sức khoẻ, thành công.
    Mình ko nhớ đổi tên này lâu chưa. TTH check hộ xem đủ đk đổi tên ko.

11. tôi muốn đổi tên diễn đàn hiện tại thành : KingSlayer

12. của bác đủ điều kiện rồi

Các file đính kèm:

13. Tôi muốn đổi tên nick hiện tại thành : nguoidep

14. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Tôi muốn đổi tên nik thành : MrCuBap

15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

tôi muốn thêm tile : Hãy sống theo cách của bạn

16. Tôi muốn đổi tên nick hiện tại thành: Direction
    Tôi muốn đặt title là: Năm mới bình an - Mọi điều may mắn!
    anh Hi xem giúp em xem đủ điều kiện đổi ko ạ

17. Tôi muốn đổi tên nick thành : TiaChopBac

18. Nhân tiện cho mình hỏi Xzen thiếu thì làm như nào ạ,có thể linh động được không ạ

19. Chúc @Thiên Thanh Hi và BQT diễn đàn năm mới sức khỏe dồi dào, phát tài phát lộc.
    Tiếc quá sự kiện này mình lại không đạt yêu cầu :((

Thiên Thanh HiHoàng Việt đã thích.
  20. Bạn mới có hơn 3K bài viết nên ko đạt yêu cầu rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi