Bang hội Chúc Mừng các anh tài Guild HaiDuong nhất tháng này.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Phương, 8/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mời anh em Hải Dương cũng như Guild HaiDuong vào điểm danh.

Sau 12 giờ đồng hồ đua nhau giành giật cướp bóc chém giết nhau Guild HaiDuong đã về nhất. Xin chúc mừng các anh. Các anh thật Vô đối.

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Last edited: 8/8/10
  2. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Xin chúc mừng =D>=D>=D>=D>

3. chúc mừng. tháng sau trả nguời về GF ko biết em còn cơ hội chúc mừng như thế này ko ;))

4. Sao nhìn avartar thấy quen thế nhỉ :)

5. đừng nói là anh đã chơi rồi hay sao ý nhớ :))

6. tháng sau à ..nếu muốn chơi liển..:))

7. Sabotage

Sabotage Guest

move liên minh bang hội nhé :D

8. AE HaiDuong đã rất cố gắng. Xin cảm on cac anh em rất nhiều!!

Thật cảm ơn AE đã dốc hết sức vì Hải Dương của chúng ta. Ngày hôm qua không chỉ có 20 người đua Guild HaiDuong mà gần như rất đông AE đã vì HD mà dốc sức nên Guild HaiDuong mới được giải nhất(rất nhiều anh tài guild HaiDuong không được tham dự vào cuộc đua này nhưng không vì thế ma AE HD mất đoàn kết ...đây là một điều rất đáng ghi nhận)..Có những nhận xét không tốt về anh em ta(nhất là những anh em bảo kê cho anh em đua guild là những người góp công thầm lặng cho guild như yousmile , DaiCaSinh, Galakyo, hecwun ............+ rất nhiều ae nữa tuy không ở trong Guild nhưng vẫn coi mình là thành viên Guild vì guild quá đông nên các bạn không có tên trong guild đã giúp đỡ cho những anh em đua G 1 cách xuất sắc..) nhưng chúng ta không nên quan tâm đến họ làm gì bởi họ ghen tỵ với chúng ta vi đã không có được 1 tập thể đoàn kết đến vậy...Thay mặt AE HaiDuong tôi Kebin xin gởi lời cảm ơn đến tất cả các bạn .=D>

9. hài vãi,éo thấy nhắc đến 4 anh em từ trên HN xuống HD đua G nhỉ

10. eo` những thành viên trong đua G đã cố gắng thế nào thì ai cung biết rồi ....không thế giải 1 đâu về với chúng ta

Thay mặt AE HaiDuong tôi Kebin xin gởi lời cảm ơn đến tất cả các bạn <=== thế đây là gì heheh

11. :)) :)) ohmen ko có gì anh ak

12. bẩn bẩn mà văn chương gớm=))

13. yousmile

yousmile Guest

thế nào là bẩn bẩn hả ông anh. nhìn ngon thế còn gì :D

14. có thằng chuẩn bị ăn thẻ vì tội lôi toppic cũ lên

15. yousmile

yousmile Guest

anh lạ thế rồi chỉ dc cái SOI là nhanh thôi :D

16. hehe chúc mừng anh tài hải dương ^^

17. yousmile

yousmile Guest

her her mãi mới thấy anh nói dc câu hay nhất quả sờ đất :D

18. anh em sang toppic dis mang chém nào k các bác hai duong lại máu lên tháng 9 nhất tiếp thì chít....hehe ngày nào cũng phải có 1 câu hay nhất chứ em=))

19. yousmile

yousmile Guest

=)) ít nhất là 1 anh nhỉ em thích rồi đấy :x:x:-*:-*

20. đừng thích anh, anh sợ chít mất thui ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi