chú ý......................... sắp có ss4 để chơi rồi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Dark_Knight, 29/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. (SS3) Thời gian nâng cấp lên SS4

Cụm server SS3 sẽ tạm dừng server 1 ngày để nâng cấp lên phiên bản SS4 Final

1. Thời gian : từ 0h ngày 1/12 đến 0h ngày 2/12

2. Client bản nâng cấp và bản full sẽ được tải từ ngày 30/11

3. Chú ý trong ngày nâng cấp 1/12 : Có thể quá trình nâng cấp sẽ hoàn thành sớm hơn dự kiến và các bạn có thể vào chơi ngay trong ngày 1/12. Tuy nhiên các bạn cần chú ý những điểm sau :
    _ Server mới nâng cấp sẽ có những trục trặc nhất định, có thể dẫn tới phải quay ngược database lại để sửa lỗi. Do đó khi bạn chơi trong ngày 1/12 chỉ nên xác định là chơi thử nghiệm, tuyệt đối không giao dịch mua bán, đặc biệt là giao dịch giữa các thành viên.
    _ Nếu bạn phát hiện bất cứ lỗi gì phát sinh do việc nâng cấp, bao gốm lỗi trong Game và lỗi trên quản lý Account, rất mong bạn thông báo sớm đến nick yahoo của admin là FANTASYMC2002 hoặc thông báo trên diễn đàn chung. Sự đóng góp của bạn sẽ giúp cho chúng tôi hoàn thành quá trình nâng cấp nhanh hơn và hoàn hảo hơn.
    _ Hiện có nhiều thông tin liên quan về việc sát nhập SS3 và 1.0 sau khi nâng cấp lên SS4. Chúng tôi mong các bạn hiểu rằng đó chỉ là thảo luận giống như rất nhiều cuộc nói chuyện khác trên diễn đàn. Khi có quyết định chính thức, chúng tôi sẽ thông báo rõ ràng trên trang chủ và tiến hành biểu quyết. Nếu tuyệt đại đa số đồng ý, chúng tôi mới thực hiện. Vì vậy các bạn hoàn toàn an tâm khi có bất cứ quyết định quan trọng nào, các bạn mới là người đóng dấu đồng ý.

2. đã duyệt !

3. Mi có cày SS4 ko?Ko biết 1.0 thì sẽ thế nào nhỉ :(

4. có thuê moa cũng chẳng cày, bao giờ bắt buộc thì mới chuyển thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi