Chú ý giữ gìn sức khỏe trong những ngày lạnh

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 5/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Trong người có bệnh về tiêu hóa thì phải hạn chế rượu, bia là đúng thôi, giữ gìn sức khỏe để chăm lo cho gia đình, có sức khỏe để giao lưu với bạn bè lâu dài (và ngược lại cũng giữ sức khỏe cho bạn bè)... chứ nếu có bệnh mà vẫn uống nhiệt tình thì chẳng ai khen. Uống ít có thể bị hiểu lầm là không nhiệt tình, nhưng nếu gặp người dễ hiểu lầm thì lâu dài cũng đâu kết bạn được, vì thế nếu ai dùng chuyện rất nhỏ nhặt như uống rượu để đánh giá và hiểu sai mình thì càng tốt anh ạ, cả họ và mình đều đỡ mất thời gian cho nhau :P

Thu Muộn thích bài này.
  2. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Mình không biết uống rượu nên rất ngại gặp cỗ bàn !quen bít bạn bè với nhau họ biết tính rồi ko ép !ghét mấy ông cứ lấy rượu ra làm quen !ko uống thì họ bảo ko nể mặt !

Hoang_Ha thích bài này.
  3. hehehehe a thì a chảng hiểu gì cả ae bạn bẹ gặp nhau là vui rồi uông thì uống mà không uống thì chém gió cho vui thôi :D

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Update 10/01/13: Đã bổ sung 02 mục về sức khỏe, mọi người đọc ở bài đầu tiên nhé.

—Lệ Trong Tim™ thích bài này.
  5. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Em lên phòng ny em nằm, em nó toàn bắt em bỏ ảo khoác ngoài ra thôi, nên h cũng quen đi ngủ toàn cởi áo khoác chứ ngày xưa toàn mặc cả áo khoác đi ngủ :">

6. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

A hi có cách nào trị bệnh Nghiến răng khi ngủ mách em với huhu

7. Ko có tác dụng của việc quay tay nhỉ >:)

8. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

bác Hi dậy anh em QUOAY CÔNG NÔNG NHÉ =))

9. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Anh em không spam làm loãng topic nhé ! xin đặt những câu hỏi và thảo luận có ích !

Hoang_Ha thích bài này.
  10. Em xin hỏi Stream về vấn đề đường tiêu hóa. Em bị viêm đại tràng mãn tính nhiều năm, rất khổ sở trong việc ăn uống và sinh hoạt thường ngày. Khỏi phải nói ai cũng biết mắc bệnh này nó nhục thế nào rồi. Vậy em nên làm gì bây giờ để giảm thiểu mức tối đa bệnh này?

11. Cám ơn. .

12. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

mình là mình khoái nhất cái món này :))

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  13. Chắc tay to lắm rồi =))

14. Cu lợn luộc ăn hết bác ơi. Thấy mấy người bảo thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi