chủ Guild Centerry vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi haub3, 23/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi SoulDepzai trong G
    đua gui đã cống hiến cho Guild 34 điêm đua G
    nhưng khi trả thưởng thì chẳng đc 1 chao 1 blu là sao

2. Chắc là Bùng rồi. Chia buồn nhé

3. kô có thời gian lên mạng đc thế này đấy
    nản quá

4. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Xin lỗi đời quá đen =((

5. anhtroc

anhtroc Chiến Binh

theo toi thi` ban nen lam` chu G do~ fai chia do` cho ai

6. cuhich

cuhich Guest

Sai chính tả rồi bạn ơi Century cơ mà?

7. đen rồi . gặp chủ G chắc ăn 1 mình cho no :))

8. Cả tối hôm qua anh Thành hỏi tên acc cậu trong Guild nhưng ko ai bít.Anh ấy đã thông báo anh em online 20h ngày trung thu để trao thưởng anh em đua Guild,cậu ko online nên ko bít tên acc của cậu.Cậu viết tên acc ra đây để tôi bảo anh ấy chuyển.Lần sau hỏi mọi người trong Guild rồi hãy post diễn đàn nhé.Anh em CENTURY ko lừa đảo ai bao giờ cả trừ trường hợp acc bị mất,vụ gần đây nhất là mất acc thanhle838.

9. acc tôi là quyhai
    bạn bảo chủ Guid chuyển cho tôi nhé
    thank

10. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

nếu đua guil mà ko đưa tên acc , trao thưởng = nt a`
    Century lại có người ham hố mấy viên chao thế sao
    thanhcom ko phải người như vậy

11. Chủ guild CENTURY có mặt .
    Chính xác tất cả những gì tui đã làm cho guild CENTURY thỳ tất cả ae guild đều biết .<<còn chuyện này , <xem bài của herongoc7 nhé>
    Còn các a e ngoài G CENTURY , thỳ tùy vào suy nghĩ của ae về vấn đề nói trên .
    Còn để cho ae trong guild up bài lên đây để phàn nàn về tôi tui xin nhận khuyết điểm nói trên ,NHƯNG chủ topic mong cậu hãy online guild và hỏi ae guild trước nhé .
    Thật là <<trong nhà chưa tỏ ngoài xã đã thông >>.Cậu đua G ghi nhiều điểm nhưng sau bài viết của cậu nó chỉ là con số 0 đối với anh em G CENTURY và những ae khác ngoài CENTURY đang đã xem bài này .< xem bài của anhxduong nhé >.
    Tôi không tự nhận xét về bản thân tôi . Tôi không tự nhận xét là guild CENTURY tốt , phong cách hay không.

12. PBangTam

PBangTam Cư Dân

ko hieu sao vao dien dan dc ma ko vao game dc anh trong guill on 24/23 lan muon pót len dien dan thi vao game gap em truoc nha chu dung psot roi anh em o trong guill .... thi that ngai lam

13. cám ơn
    close nhé
    tôi cũng ít online đc
    lên kô gặp đc chủ G là điều ko tránh khỏi

14. ít online thy` tôi đã đặt thông báo 1 tuần về viêc chuyển phần thưởng đua guild rùi .
    chẳng lẽ 1 tuần ông hok online ???. chỉ online trên đây up bài này ah ???.

15. Redcar

Redcar Hiệp Sĩ

chưa online game đã up lên,ông làm ảnh hưởng đến uy tín của CENTURY.Huy Thành đã xây dựng gui CENTURY rất tốt,ko lẽ chỉ vì vài cai blue va chaos thì lai quỵt ông hả?đua gui vừa xong đả thông báo a e đọc acc cho chủ gui,ông ko online đã post lung tung.Huy Thành mà là người như ông nói thì tôi xin cho ông cả acc mustafa81 của tôi.tôi đua gui ko phải vỉ cái phần thưởng như ông đâu,mà vì CENTURY thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi