Chủ G AnNinhMu TjenLjnh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hieu_CaUcHuNhO, 15/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nguyenhuong

nguyenhuong Mẹ Thỏ Và Sóc

Vào Master chắc ko ai nc, ko ai chém gió =)) nhìn AnMu lúc nào cũng vui vẻ nên càng chán đó mà

2. oh, yeah=))=))=))=))=))=))

chuẩn không cần chỉnh:D:D:D:D:D:D

3. nguyenhuong

Thôi kệ, cứ như này thì mùa quýt năm sau cũng ko thấy bóng dáng chủ G AnNinh đâu :)) Giờ chủ G ko xuất hiện mấy đâu, sống ẩn danh ời :x

4. Đ' ai cho vào mà đòi vào =)) =)). Bất tài vô dụng như mày vào ng ta chửi cho :">. Phải có tài thì mới đc vào :>

Em thì cũng có cái tài gì ở AnNinhMU mà ha oai thế :)) :)). Hay chỉ đc tài cầm Char nhiều Poit đi bắt gà =)) =)). Soi gương đi em ơi :>

Xin lổi nhé :)). Có tật thì giật mình. Bài viết k hề sai phạm gì về nội dung lẫn Hình Thức ở cái Topic này. Thế nên đừng lạm dụng quyền lực ảo để xóa :>. Đừng nghĩ làm gì mà người khác hơm biết :">. Đừng nghĩ có cái nick Police xóa bài mà che đc mắt ng khác. Đơn giản nó chỉ là ý kiến của cá nhân đưa ra thuôi :>. Đừng xóa làm gì tốn công ra :-<.

P/s: Khánh mày đọc hộ tao xem có sai gì hem mà họ xóa đi nhé 8->

Last edited: 15/8/11
    zKiDsAdz thích bài này.
  5. Gửi chủ TP: bạn đừng nghĩ vào G là lấy top 1. cái top chỉ là cái danh ảo. cái thực tế là ae sống với nhau, tình cảm trong G thế nào đấy bạn à. bạn cứ nêu vào hết G nọ G kia nhưng 1 thời gian chán lại out. mọi người cứ như bạn thì chẳng có G nào là G không tan giã. mong bạn hiểu... nếu mình nói gì sai cho mình sorry nhá...

6. nguyenhuong

Cám ơn nhé Vic. Lập nhiều clone spam làm gì. Dùng clone chính ý ^^

7. Lập Clone để dùng, chứ k phải lập Clone để chửi ng khác, hay nói vấn đề gì về ng khác :>. Còn với cái Clone này ở 4rum này ai từng quen biết thì biết hết rồi mà :">. Cái nick Vic[love] lâu lắm rồi có dùng đâu :-<. Spam nick đấy ăn thẻ lại khổ :-". Củng vừa bị kưng cho 2 thẻ :">

8. Vào G nào vui và ae có tc với nhau là chính chứ cần gì top tép

9. nguyenhuong

ko chửi ng khác, ko nói này kia thì lo gì bị thẻ :)) Cây ngay ko sợ chết đứng mà =.= Dùng clone nhiều cái bất tiện ra. Phải ko :">

10. Hồ sơ đang trong sạch bổng bị 2 thẻ =((. Thiệt là buồn. Làm cái Clone khác vậy :-<

11. ông bạn có thêm cái thẻ nữa đi :))

12. nguyenhuong

ép cũng chả đc >:) cố làm gì mệt sức hở

13. callgjirl92

callgjirl92 Cư Dân

úp cho bạn 1 phiếu nhé,chúc may mắn

14. Clone nhiều vì là sở thích mỗi lúc lại thay đổi =)) =))

công nhận mình cũng chẳng có tài gì ngoài tài đ.ớp chộm + rật cốt rồng =)) =))

dạo này lại đi bắt lỗi cả em nó cơ à =)) =)) =)) =)) nghĩ mà cười quá

15. ;)) vào G mà cũng quan trọng đến thế cơ ah :P

16. thằng này không ở guild AnNinhMu nhé nhìn lại hàng đi

17. Cái G ấy thì có ji hay ho mà sin vào chứ ! toàn bọn ... ec

18. Muốn cũng ko được đâu :-" . Cùi bắp :-j :-j

19. Mời vào cũng chả thèm ...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi