Nhạc/phim [Chủ đề Tháng 6] Mùa Thi, mùa chia ly, tuổi học trò

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi letunghd, 21/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Mời các thành viên trong Box tin tức sub phim clip cùng tạo clip kỉ niệm năm tháng học trò. Tháng 6 đối với những bạn học sinh là một tháng diễn ra rất nhiều sự kiện lớn và quyết định sự nghiệp thành công cho mỗi chúng ta. Tôi muốn tạo lên một chủ đề thật sôi động để động viên và khích lệ tinh thần toàn thể các anh,chị,em trong Forum gamethu.chúc cho toàn thể các bạn có một tháng 6 thật tuyệt vời và ý nghĩa đối với các bạn cuối cấp và đang mấp mé ngưỡng cửa của tương lai. chúc các bạn có một mùa thi thật thành công và tốt đẹp.
    - Mong rằng các bạn yêu sud clip và để tạo tinh thần thoải mái cho các thành viên đang chuẩn bị hành trang bước vào cửa ngõ của tương lại thật tốt đẹp các bạn hãy sưu tầm hoặc tự làm những clips thật ý nghĩa về chủ đề Tháng 6 Niềm vui gamethu để chúc các bạn trong diễn đàn có một kết quả thật thành công và tốt đẹp.

- Hãy chú ý ko nên quay copy nhé.
    @};-<span style="color:#008000;"><strong>[video=youtube_share;p2-YLDCzHS4]http://youtu.be/p2-YLDCzHS4[/video]
    - [video=youtube_share;rVeZzGK0wIY]http://youtu.be/rVeZzGK0wIY[/video]

Mình sẽ dán chú ý topic đến hết mùa thi.Mong các bạn có clip hay, hài để ủng hộ tinh thần các bạn thì post luôn tại topic này để tiện theo dõi và mong các bạn ghé thăm thay vì phần thưởng hoặc lời khen thì nhấn Cảm Ơn cho các bạn sưu tầm và sáng tạo clip nhé.

Mr.NameSNSD đã thích.
  2. huutuyen09

huutuyen09 Guest

Em năm nay thi đây mà giờ vẫn tù mù tịt mịt .1thasng nữa thôi mà giờ vẫn đi chơi điện tử 0 dửt ra đc :))

3. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

chịu khó ôn thi đi không lại công cốc 12 năm

4. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

:">. Đang làm cho t em 1 clip. Có nên post lên không nhỉ ;))

5. Năm sau là mình phải thi tốt nghiệp rồi không biết có khó không đây

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi