Chết cười!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Chơi Xong Giông, 21/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Tôi nói câu đấy với "người đặt tên topic" chứ không nói với ông, ông có hiểu không???

Còn TuMaBatCan nói đúng, mỗi người đều rất am hiểu những kiến thức trong tầm hiểu biết của bản thân, có điều "tầm hiểu biết" của mỗi người cũng có khác nhau :))

2. tranngoc123

tranngoc123 Tân Thủ

Baned thì thôi chứ sợ gì. Làm cái gì cũng phải đúng thì thôi chứ. Muốn làm gì thì làm đâu có được:))

Nhìn cái mặt avatar của bác thì cũng đáng yêu thật đấy. Nhưng có thấy bác nặng tay quá nên em ghét bác lắm + với cái kiểu nói chuyện của bác không phải là để bổ sung thông tin cho người không biết mà chế nhạo người ta;;)

3. HaiLuck

HaiLuck Guest

Xin lỗi Chơi Xong Giông.Tôi xin đc nói với anh như thế này.Những lời nói của anh tôi đọc càng càm thấy anh là người "ĐÃ NGU LẠI CÒN THƯA THỚT",xin lỗi vì nói thằng.
    Ngu là vì thế này.Anh nói member đích thực. Vậy anh hãy định nghĩa cho tôi hiểu thế nào là mem đích thực .Chẳn lẽ những người ngồi lập ra acc để chơi ko phải là mem đích thực sao??
    Game là để giải trí ,những lúc rảnh sau h làm mệt mỏi thì họ dùng game để giải trí.Nhưng chắc trong đầu anh nghĩ phải cày ngày cày đêm thì mới là những mem đích thực.Còn những người dùng game để giải trí ko cày ngày cày đêm như tôi nói ở trên thì ko phải là mem đích thực phải ko.
    Còn 1 điều ngu dốt nữa của anh là> anh nói đến số lượng thành viên.Thử hỏi anh căn cứ vào đâu mà dám to cái còi nói đến số lượng thành viên.Anh vào sever hay đi từng quán internet trên thế giới này để đếm số người chơi MUHN.
    số lượng thành viên thật dựa vào tổng số acc mà máy chủ có như Thiên Thanh Hi nói mới là chuẩn.Vì vậy tôi mới chỉ ra những cái ngu của anh.Mong anh biết ngu mà khôn nên.

4. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

box chết cười sắp thành box chết người
    THH tặng cho tôi cái khiên
    để anh em choảng nhau tôi còn đỡ được

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Sẽ chú ý để không phạm phải cái "chế nhạo" bạn nói. Tôi phản biện những gì cần thiết, những thông tin sai lệch ảnh hưởng đến tâm lý chung và sẽ không quan tâm những gì không cần thiết.

Về việc "nặng tay", đang nghi nghi không biết có phải bạn đã từng bị ăn thẻ không :P Nhưng đây vẫn là diễn đàn của một cộng đồng lớn, mỗi cá nhân nên vì lợi ích chung.

Có lẽ tôi hơi nhạy cảm khi phản biện CXG, vì các NPH vẫn hay cử spy đi đấu đá, tuyên truyền sai lệch về nhau lắm! Không phải cậu không phân biệt được đâu là đúng, sai, nhưng tôi chưa có cơ hội tìm được tiếng nói chung với cậu!

6. Tôi vốn ko phải là Spy và cũng chẳng giỏi giang đến mức đó. Nói chuyện với cậu đc cái tôi ko cảm thấy khó chịu. Anh em trong topic cũng thế tôi rất chú ý heeee.Tuy nhiên tính ra đây cũng là topic của tôi nên tôi cũng chẳng hoan nghênh 2 member vì với tôi 2 người này ko đủ tư cách nói chuyện với tôi(câu này dành cho 2 người đấy).
    Với cậu thì khác. Hi vọng cậu đóng topic này giúp ok!

Last edited: 22/10/09
  7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Topic này đặt tên theo câu đầu tiên cậu viết: "Chết cười.", tôi không có ý gì khác!

2 member nào cậu không hoan nghênh lần sau xin nói thẳng, thà vậy còn hơn là bóng gió, nghi ngờ lẫn nhau.

Nói thẳng ra thì chúng ta đều không thoải mái, vậy coi đây cũng là "khó khăn mỗi người nên vượt qua"!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi