Thắc mắc Chơi MU = USB 3G có tốn ko ?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi QỦ¥KHÓC THẦN$ẦU, 29/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mọi người cho hỏi nếu chơi MU = USB 3g thì có tốn ko nhỉ ?

2. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

Cậu mà dùng USB 3G thì nên chơi gói MIXMAX có số lượng MB lớn để chơi và trọn gói,kèm dung lượng lớn^^

3. sao bạn ko phá băng thông, hồi trước mình thực tập ở quảng ninh với hà tĩnh hay phá băng thông lắm.
    Đăng ký gói cước mimax 70k, phá băng thông rồi xài max speed cả tháng ko sợ tốn :v
    Cách làm đơn giản, 4 5 bước gì đó

hungvxhb9 thích bài này.
  4. Chào bạn!
    Mình đã từng chơi =3G và có thể khẳng định là không tốn. mà còn khá rẻ.
    Bản thân hiện tại cũng không lắp mạng mà dùng em điện thoại phát wifi để chơi. mình dùng gói minmax một tháng được 600mb. mình dùng lướt wed 2 ngày là hết. có nghĩa là 28-29 ngày còn lại là dùng mạng giới hạn nhưng vẫn cực kỳ oke khi train nhé. pk thì hơi cùi. không bị dis. nói vậy để bạn thấy choi game tốn rất ít Mb nên rẻ lắm, yên tâm xõa đi.

5. Phá kiểu gì thế bạn ? Phá xong dùng cả tháng cũng chỉ hết 70k thôi à ?

6. tham khảo cách phá, chơi max speed luông, hồi đó còn chơid dc C9 ngon lành cơ mà.
    Bình thướng gói mimax là bạn xài 1 tháng 70k nhưng nó chó bạn 500 đầu ko giới hạn tốc độ, sau 500m nó sẽ giới hạn tốc độ mạng của bạn khá chậm, về cơ bản là hơi lag 1 chút, nhưng nếu phá băng thông thì ổn hơn. Nhưng mình ko chắc h làm ok ko

7. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

trc thôi giờ phá khó rồi mà lại hay bị fix. Nói chung chơi đc nhưng mạng k ổn định rất lag nhất là tối. Muốn phá thì google tìm

8. Tết mình về quê, ở quê ko có wifi, có quán nét nhưng ko thể cắm 24/24 ở quán được, mình chỉ dùng 3g để cắm lấy P.O thôi, dùng khoảng 10 ngày thì hết nhiều ko nhỉ ?

9. nói thẳng ra thế này. nếu bạn muốn phá thì bạn phải có trình độ
    bọn VT, Vina chả nhẽ nó nuôi toàn bon kỹ sư trình độ mẫu giáo mà không biết vấn đề này.
    Còn trên mạng toàn mấy thứ tầm bậy tầm bạ thì đừng có tin. ngay cả mấy ông chơi MU có nhiều bí quyết mà giấu như mèo giấu ..... bạn tự hiểu .
    không có cái gì miễn phí cả !

10. T chỉ đứng ở loren lấy P.O thôi, tết về quê éo có Wifi :v

11. Đăng ký mimax thfi 1 tháng trọn gói 70k mà :v
    Hồi trước mình phá vẫn rất đơn giản, nếu bạn thử mà làm đc thì chả tội gì ko thử

12. nói thẳng ra thế này. nếu bạn muốn phá thì bạn phải có trình độ
    bon Viettel, Vina chả nhẽ nó nuôi toàn bon kỹ sư trình độ mẫu giáo mà không biết vấn đề này.
    Còn trên mạng toàn mấy thứ tầm bậy tầm bạ thì đừng có tin. ngay cả mấy ông chơi MU có nhiều bí quyết mà giấu như mèo giấu ..... bạn tự hiểu .
    không có cái

13. ít lắm bạn ạ. nếu không lướt wed thì một ngày chắc khoảng 10 ngàn thôi! tốn ít Mb lắm

14. Lên mạng tra gói nào 5K/ 1Gb /ngày .bạn dùng 10 ngày hết 50K . Max tốc độ .Train PK cả ngày chắc hết 100Mb là căng còn 900 Mb download phim 3X về coi cho đỡ phí ;))

15. 3g lúc tốc độ chậm cũng chơi được 1 team ko phải nghĩ, MU chỉ sử dụng tầm 3kb/s cho 1 acc thôi!

16. cái trò phá băng thông hay mà :))

17. CHơi MU ko tốn đâu ngày xưa sắm D-com quất thử rồi :))

18. cái trên thì đúng
    còn cái dưới bạn nói như cục ***
    người ta có cách kiếm tiền nhiều thì phải khoe ra cho mọi người biết à ?
    tự đá đổ bát cơm của mình ???

19. phát Wifi di động chơi 4 acc thoải mái bạn ạ
    cả ngày hết tầm 2 nghìn.

20. Nói chung là sau 2 năm dùng 3g mình thấy nếu nhà cạnh trạm thì pk rất phê. Nếu mà xa trạm thì giật tung chảo chỉ cắm po thôi

21. không phá được nữa rồi nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi