Cho Thuê Đồ WS Là 1 Sự Sai Lầm Của ADM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MrChym, 26/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AE chơi MUBV cùng vào luận đàm xem chính sách cho thuê đồ WS của MUBV là 1 sự đúng đắn hay là 1 sai lầm lớn. Theo quan điểm của Chym đây là 1 sai lầm, Chym thấy MUBV giờ giống MUHaTay rùi đấy. Chỉ với 50k VND là bạn đã có 1 set đồ Vip mà những người chơi trước đấy đã phải bỏ rất nhiều công sức để kiếm được. ADM đã phủ nhận công sức của nhìu anh em trong gần 3 tháng tồn tại của MUBV. Nói thực, điều mình thích o MUBV là thời gian cày cuốc lv ít, rất phù hợp với những ai có ít time, còn ai có nhìu time thì dành thời gian đó đi cày zen, B,S...đồ thần....vậy mà giờ ADM cho thuê đồ 11 thì cần gì B voi S nữa. Các vật phẩm không mua được trong WS thì chắc chắn sẽ lên giá vùn vụt (VD: Ngọn lửa condor, trước đây chỉ 150b nhưng từ bi giờ có lẽ sẽ là 300- 500b). Vậy thì di CC bao giờ mới đủ để mua những thứ đó đây. Mình tin chắc trong time tới sẽ có nhìu AE tâm huyết với MUBV nghỉ.
    Điều mình mong muốn là ADM nên xem xét lại các chính sách của mình. Đừng vì lợi nhuận trước mắt mà hủy hoại đi 1 MU hay. Ý tưởng của mình là ADM nên điều chỉnh lại giá thuê đồ cũng như thời gian thuê, một số đồ có thể thuê, 1 số đồ phải mua trong WS....
    AE tâm huyết với MU vào cho ý kiến nha!

2. Ủng hộ 2 tay, nhưng đô ws vĩnh viễn cũng lên giá đấy bạn ak.BV là mu ko bản quyền nhưng rất hay. nhưng ko biết tồn tại lâu ko nữa

3. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

thanh lý đồ WS= B và S = VND = ATM =thẻ VT

4. cryheart

cryheart Tân Thủ

dung day tui cung ung ho
    ma neu cho thue thi cung phai gia cao 1 chut
    dang nay gia lai qua la thap ma thoi gian thue lai dc lau
    nhu the ai them mua do trong WS nua chu
    vi vay de nghj ADM phai dieu ching lai

5. hic hic, anh em đang bỏ BV ẦM ẦM hic hic ,

6. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Yên tâm , ko ai tụt tốp đâu mà lo vượt được họ ^^. Đừng nghĩ đến tièn trong túi mình bỏ ra nữa , nghĩ đến mấy anh em giờ không còn Box để nhặt vứt ra đồ Ex lượm chơi đi .
    Họ bỏ ra 100k là có thể có được đồ mà mình mơ ước , cầng đông càng vui chứ sao . Hơn nữa đến khi các bạn mua hết đồ ws rồi vậy ai còn quan tâm tới sự sống chết của sv nữa , chơi game miễn phí thì khi các bạn lên tiếng sẽ ai quan tâm đây ? Còn nữa , khỏi lo mất đồ cho dù vứt pass lên diễn đàn ^^.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi