Thắc mắc Cho mình hỏi về con Pet Rippen

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi cyber102, 1/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình không hiểu lắm về dòng vàng của con Pet này. Ae giải thích hộ mình với[​IMG][/IMG]

2. Mình có con này max,tiến hoá xong mang đánh k thấy lên tẹo dame nào,cất luôn. GameThuVN(11_25-22_55-0000).jpg

hoancon89 thích bài này.
  3. co stt chua ban

4. Mình cũng có 1 con max nhưng không thêm dame, thế nên mình mới thắc mắc

5. cac ban co sach tt chua? mình thấy nó để thuoc tính

pyongsenghoancon89 đã thích.
  6. Chưa có bạn ơi. Nhưng cái này nó kiểu giống như sách thuộc tính mà, tăng tấn công thuộc tính 14% kia kìa

7. Chưa có stt thì ko tăng dame thuộc tính nhé.
    0+14%x0 =0 nha

NhânYêu88 thích bài này.
  8. Lại phải tậu thêm cuốn sách à,thôi dẹp cho vuông :))

9. Chưa có tấn công thuộc tính thì tăng cái gì :D

10. nếu nó tụt máu làm sao cho đầy vậy mọi ng

11. dap liè vao nhe`

12. Mỗi life được bao nhiêu máu thế cậu ơi

13. muhn2911

muhn2911 Hiệp Sĩ

Các bạn có thể hhứng dẫn mình về PET không.cho mình xin link để tì hiểu cũng được
    Ngày xưa chơi MU không có con này nên giờ không biết thế nào.mình cũng có mấy quả trứng thú mà chưa biết làm gì cả

14. Cũng chưa biết gì về mấy con pet này

15. Đầy máu luôn bạn nhé

16. con pet này đeo cũng ko đẹp mà nó cũng ko khoẻ hơn dc bao nhiêu.chán phè

17. Bạn cứ ném ra và nhặt thôi. Còn dc pet gì thì chỉ vào pet đó xem chỉ số của nó chắc bạn hiểu. Thường những con 1/5( tăng sát thương 7%) là ngon, còn 1/3 thì vứt đi. 1/5 nghĩa là nếu bạn có 5 con loại đó thì ném bọn nó vào nhau 5/5 sau đó dùng đá tiến hoá của con đó tiến hoá nó

18. Bạn săn con dù lửa để nhặt trứng. Map nó xuất hiện là Loren, Noria, Eberland, Devias, Kanturu (các map khác mình chưa tìm thử).
    1 map tầm 4-5 con, sau khi đẻ trứng thì 1h sau nó sẽ hồi sinh lại.

Bạn bấm vào icon event góc trái bên trên để mở rương event, quăng trứng và lượm pet hoặc đá tiến hóa.
    Bạn bấm Y để mở rương pet, có 2 ô để gắn pet lên > chú ý tính năng và thời gian hoạt tác của pet.
    Để tiến hóa bạn cần đập x con Pet cùng loại vào từ lv 1/x thành x/x sau đó đập đá tiến hóa có tên pet của bạn vào là nó tiến hóa max.
    Để hồi máu, bạn cho em nó 1 Life.
    Để cám ơn, bạn cho mình 1 Like

19. muhn2911

muhn2911 Hiệp Sĩ

Bạn có thể cho mình xin cái link hướng dẫn cụ thể không.Mình nghỉ MU từ 2006.giờ mới chơi lại

20. muhn2911

muhn2911 Hiệp Sĩ

ah.Dù sao cũng cảm ơn hai bạn.CÓ link hướng dẫn thì tốt quá.cảm ơn 2 bạn nhiều

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi