Chẳng còn gì để tiếc nuối

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi kuchimaru, 18/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Tao cũng biết trên đời này nhiều chuyện buồn hơn của Tao nhưng chẳng có gì làm tao buồn như thế này mày hiểu ko ?Nếu thích thì đọc tiếp đừng có bon chen vì đây là nỗi buồn của Tao ko phải đùa giỡn mày nên hiểu là vậy !Ok
    - Quen nhau dc 1 năm Tao nói lời yêu em và đã có biết bao nỗi san sẻ của Tao dành cho Cô ấy .Tao cũng éo biết tại sao tim tao đau nhói khi em nói không còn yêu tao .Tao cũng éo hiểu nổi mình Tao đâu có sai .Phải chăng cô ấy đùa giỡn với tình cảm của tao.Một thằng con trai như tao bao nhiêu em theo đuổi mà tao éo cần .Tiền có cái gì người khác có tao cũng có nhưng tao chỉ không có em .Tao buồn chán cảm giác hụt hẫng .Nếu đọc đến đây mày sẽ hiểu tao éo bốc phét vì chính tao đang đau khổ Tao cũng ko níu kéo em .Thick thì em cứ ra đi Anh ko giữ bởi vì tao chưa cho em nhìn mặt bao giờ Tao ngại vi` mặt tao chụp ảnh hơi giống con gái .Ở nhà toàn bị họ hàng trêu Tao ngại kinh khủng .Bây giờ mới dám chụp avatar như đã thấy.Tao cũng chẳng khen ngợi gì mình Đối với tao bây giờ không có gì là quan trọng cả .Tao chỉ mong em sẽ sống hạnh phúc còn đối với tao chẳng là gì Đời tao đã dc định sẵn rồi .Tao có ước mơ sau này dc làm bác sĩ nhưng mới 17 tuổi đầu như thế có quá là viển vông .Tao sẽ quên đi em quên đi nhưng kỉ niệm mà tao dành cho em .Tao đã yêu em bằng con tim dại khờ này đổi lại tao chỉ nhận dc 1 câu xin lỗi của em .Sao mà xót xa sao mà oán giận Tao biết em chỉ như mọi người đến bên tao như người qua đường rồi sẽ ra đi ko 1 lời từ biệt .
    - Tao Hận Em Ko Cho tao 1 lý do khi bỏ rơi tao thế này .Tao nói là làm tao ko như những thằng khác Tao đã yêu em nhìu nhất có thể chỉ có gặp mặt là tao ko có thick .Mà thôi hẹn em ở trường cấp 3 Tao sẽ cho em biết thế nào là mùi vị của sự cay đắng mà tao phải trải qua .
    - Cảm ơn mày đã đọc nhưng tâm sự của tao @!
    - Mà mày muốn gặp tao ầy thì nói cho mày biết tao là dân Hà Nội ! Ok

2. AUTO

AUTO Guest

Mới 17 Tuổi Mày >>Tao>.Tao>.Mày Với Cả cái diễn đàn....
    Sock hàng Thằng này.
    Cái Topic bên cạnh mày Viết Cảm Giác Thế nào . Mới Cách ít phút đã thấy thây đổi như...

Last edited by a moderator: 18/3/10
  3. vê lừ 2 cái topic . chắc thằng nào đá pas ;)) ;))

4. thông cảm tớ viết đấy ko ăn cắp của ai đâu

5. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Hiểu cho bạn và thông cảm với bạn....

6. Hiểu thì có hiểu nhưng sao lắm người buồn vậy
    Mjnh bi ban Gái bỏ thì chắc cũng như này mất
    Cư nghĩ đến là sợ !@

7. exccon

exccon Guest

và mới 17 tuổi và viết ** vậy. Ngồi rảnh ngắm gương xem lại mình rồi cũng xem lại cách xưng hô đi. muốn chia sẻ lắm nhưng kiểu cách viết éo muốn nói

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi