Thắc mắc Chính thức không cắm được trên 4acc trên PC à mọi người

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vietllot1, 25/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái này chưa có cạc rời, chỉ có cạc onboar từ main ra. Chạy liên tục quá nhiều acc trên hệ thống này cũng không phải là tốt, nhanh nóng main ( mà dòng main AMD này tương đối trâu bò nhưng khi thay linh phụ kiện thì khá là khoai ) khuyên bạn nên đầu tư cái cạc rời tầm 2 - 4 củ vnđ hoặc nhiều hơn nếu có điều kiện. Chơi vừa mượt, vừa đỡ hại máy. Tuy nhiên để hoạt động tốt nhất với việc cắm acc sll thì nên tham khảo thêm từ bạn @shanghai@dcndsky .

2. card 2g đấy

3. của mình card rời mà bạn. ko phải cạc on đâu.

4. Hình như cắm trên 5 acc 1 máy là ko rớt Zen thì phải. Nên acc cắm thêm chỉ để nhặt rác, exl là chính

5. mình 60 acc vẫn 35% đều @@

6. bạn ơi.... khi bạn ctrl + f8 thì chỉ giảm tải cho CPu thôi
    còn physycal memorry vẫn chịu tải bình thường
    dưới đây là i3 vs ram 4G +card 2G

7. Card name: Intel(R) HD Graphics Family
    Manufacturer: Intel Corporation
    Chip type: Intel(R) HD Graphics Family
    ai biết thể loại chíp với GVA này là ntn k? (gva rời hay onboab) chỉ giáo với.mù cmnl về máy tính :D
    @shanghai
    trong khi lúc mua thì kêu nhân viên nó lấy máy cad gva rời k biết có bị troll k :D

shanghai thích bài này.
  8. Máy mình trước không có cạc rời, chỉ log đc 1 acc, mua cái cạc ghẻ giá 600k log 3 acc, và vẫn đánh AOE bình thường

9. cho mih hỏi a e cái. máy tính của mìh mua gần 8 năm rồi cam mu 4 năm rồi 5 ác suốt mìh thấy chạy vẫn ngon ko có cac màn hình. giờ mìh định mua cái cac man hinh tầm 1 trieu6 ko biết về cam mu bị dât lát nữa ko a e

10. Nên đầu tư bạn nhé, bạn sẽ thấy sự khác biệt

11. mrdoan189 ơi mìh mua cạc màn hình nào cũg lập đc hay mìh phải chọn đúg kiểu theo như máy tính của mìh bạn. bạn cho mìh xem tên cac nào tầm hơn 1 triệu tí xem sao bạn

12. Đây là card tích hợp sẵn trên cpu bác ạ.
    Chắc bị troll =))

13. của anh card này chơi MU arena xịn đấy KO chê đc. ông lang189 phán card rời của người ta lại bảo card ON , của kucoi9x mới là card onboard nhé

KuKoybabyplay đã thích.
  14. Chơi game thì cứ dòng gtx mà dã thôi bác
    Gtx 750ti mới ~2tr
    Nâng cấp thì bác nâng cấp cho đồng đều với main, cpu để tránh bị nghẽn cổ chai

15. Fan biết thừa chẳng qua là ko fix thôi

16. Muốn 10 acc/ pc mà vẫn 35% cả 10 và vẫn rớt zen thì đơn giản thôi. Tí mình chỉ cho cách

17. hình như tạo thêm use đúng ko bác.trước chơi chinh đồ em cũng hay dùng

18. cơ bản là như vậy. nhưng nhìn chung là cũng hại máy với máy cấu hình yếu. còn cấu hình cao vút tầm thì ok , không vấn đề gì cả.
    cậu cài cái VMWare workstation nhé. nhớ tham khảo kĩ hướng dẫn cài đặt.
    trc mình cày 4 team (20 acc) 35%/ pc kéo skill phê lòi. nhưng sau nghịch ngu chỉnh lại cái VMW thế là hỏng luôn cả win ---> dính cài lại win, chán nên ko dùng nó nữa.

kocogi thích bài này.
  19. khuyên các bạn ram 8g hãy dùng vmware, ko thì mua thêm máy tính khác cho lành

shanghai thích bài này.
  20. @shanghai @kocogi bác chỉnh vmware kiểu gì mà cắm đc acc vậy
    theo em biết nó chỉ share cpu vs ram, chứ vga nó share ảo bỏ mie. em cắm mà lác k thấy mặt trời đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi