Bang hội Chiêu mộ anh em Thái Bình về guil

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lovegirltb, 11/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau cơn bão ss11 nhận thấy guil đã có phần ổn định trở lại nhưng chưa được như xưa và thời gian này em cũng rảnh .
    Nên em lập topic này tiếp tục mời anh em Thái Bình đang còn chơi sv MUHN về với guil Thái Bình.(Đã lập bảng chiêu mộ ,phím N )
    Trước là để anh em gặp gỡ làm quen giúp đỡ nhau trong game.
    Sau là những buổi họp mặt giao lưu chén rượu nhạt :))(mùng 2-9 này luôn nhé AE ) IMG_20160501_1913584a2f0.jpg FB_IMG_1462107804025.jpg

Guil tuy yếu nhưng phong trào thì chẳng kém bất kỳ guil nào :D
    Vậy mong anh em quê hương Thái Bình ta về với guil acc chính , phụ cũng được quan trọng là AE giao lưu gặp gỡ.
    Chủ guil : MiHauVuong
    Tên : Tuấn
    Sn :96 Quê Đông Trung -Tiền Hải - Thái Bình
    SĐT : 0968502316
    Thanks AE đã đọc

Last edited: 11/8/16
  2. đã đọc và đã đc thanks :))

cauchuong1 thích bài này.
  3. dù a có nghỉ chơi MUHN thì a vẫn off vs ae :))

4. Chả biết phong trào nào kém các guild khác, phong trào cắm chuột chắc là mạnh nhất rồi, chủ G onl 24/24 nhưng k thấy post vs ae câu nào, G đông nhưng chẳng có ai nói j. Arena cũng k thấy bãi mỗi ng 1 nơi, ae rời rạc, thiết nghĩ k biết chủ G lập G là để làm gì? Lập để ae vào chém gió -> k phải, lập để ae cày cuốc -> k phải, vì mỗi ng 1 chỗ. Lập để ae pk -> càng không vì coa thấy đi chiếm bãi, pk hội đồng bao giờ đâu?
    Chủ G lập G nên định hướng gì đó cho G, chứ k nên lập ra để đấy như bây giờ, ae nhanh chán
    P/s: chủ G có set lengend đẹp đấy, nhưng mặc vs Mg k đẹp đâu, mất 5% phòng thủ vì k mặc full set, hiệu quả k đc nhiều cho lắm.
    Đây là góp ý chân thành, chủ G có thể nghe hoặc k nghe, có thể ghét, nếu ghét thì kick char NgHoan và NgonNgonTB ra khỏi G giúp

Em Về Đi thích bài này.
  5. cậu chơi game mục đích là gì , guid lập ra để ae lâu lâu off là vui rồi

6. Em chơi cho vui, vào chém gió, pk...
    Em hỏi thật bác, G k vui rủ đi off k có ai đi đâu. Hôm rồi về tb rủ ae uống bia toàn ông cáo bận. Vì có nc vs nhau mấy đâu mà đi?

Em Về Đi thích bài này.
  7. nhìn chẳng quen ông nào nhỉ :))

8. mỗi người 1 cv mà e , ae thường ol về tối là nhiều , từ ngày lập guid đến giờ ae off nhiều lần rồi đấy

9. Bác k chơi nên nói vậy, bác vào chơi ms biết đc. Ae bị úp hội đồng, post G k ai rep trong khi vẫn có ng trong G vẫn chat all ầm ầm. Post mấy lần k thấy bảo sao out G luôn

10. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Có thằng zTheBluez nó ol suốt đấy =)) nhưng nó thì cứu được ai mà gọi >:)

montagne99Em Về Đi đã thích.
  11. guid mình có hàng để PK đâu toàn x5 thì đánh đấm gì dc , zTheBluez chỉ đi phá thôi bem dc ai đâu

montagne99kelangdu9z đã thích.
  12. Chí ít còn có đồng minh, có ông TheBlue ra thì đội ấy cungx 5`hết rồi, toàn hàng cùi thôi, 1 vs 1 ông kia ăn đc, 5 đứa thì khó, chỉ cần thêm 1 ng là ổng ăn đc rồi. Nhưng cuối cùng k có ai. Htrc ổng bảo bán nick k chơi vì chán G rồi

13. ấy ấy..không thấy gọi mình...

14. Đang ở Hưng Hà - Thái Bình nè :D

montagne99lovegirltb đã thích.
  15. nếu xác định vào G để PK b lên tìm 1 G khác để vào... G TB chỉ để ae vào nc cày cuốc thôi...chứ PK ít lắm...b để acc phụ vào trong G cũng đc mà :))

16. Post cả G đc ông Khánh trả lời bảo a k đi đc
    Đùa chứ, cày cuốc thì cũng tốt, cơ mà post hỏi xem có ai cày k cũng im, xin slot cũng im, vào G mà cứ như chỗ k người vậy. Lạnh lẽo, cô liêu và rùng rợn lắm

17. có gì thì cứ boss lên trên FB ý

lovegirltb thích bài này.
  18. Cho chủ G fb từ hqua rồi mà chưa thấy động tĩnh j @.@

lovegirltb thích bài này.
  19. Hihi em nói cái phong trào ở đây là phong trao off thôi bác à ,tình cảm anh em cùng quê là chính.chứ cái phong trào game thì guil mình chắc phải xây dựng lại
    Đính chính lại chút thì chủ guil 2 -3 tháng nay là không chính chủ vì 2 tháng nay e bận nên đưa ních cho anh em cắm hộ thôi chứ em vào sao lại không nói chuyện vs anh em được à
    Hội đồng hương Tiền Hải về quê đê
    Suol thebule thì rất bận luôn nhé bác
    Chỉ vừa bán hàng vừa tranh thủ onl thôi lên gọi hơi khó @montagne99 .anh vào đây :))

montagne99 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi