8 về game Chiến tranh thế giới thứ 2 của MUHN chính thức bùng nổ :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gLaditor, 8/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhưng nhiều lúc im lặng nó thường hay lên nước a ạ => thỉnh thoảng cũng phải xúc vài cái vào mồm nó a ạ :D

2. Chửi nhau nhẹ nhàng thôi :-w, nhưng đừng xúc phạm nhau, nhất là đừng lôi ông bà gia đình công việc ra

3. :D e nhịn nhiều lắm rùi ý , đôi khi cũng xúc cho nó biết a ạ ;)

4. nó chửi em trước đấy thôi,em có mún động tới obz nó đâu a bình @.@

5. giải tán đi HANOI xóa guild rồi
    hết đ d ròi.gọi Home xem có doi dịch k

6. Alo Hoàn già rủ xem

gLaditor thích bài này.
  7. 10 thằng tinh hoàn cũng đ.éo dám bấm nút ok đấy anh ạ :">,thách tông môn nhà nó luôn đừng nói nó

tung0707Thu Muộn đã thích.
  8. Phũ quá đấy cưng =)) =))

9. Đằng nào kết quả quá rõ rồi còn gì, 1 Guild phải xóa đi lập lại, 1 Guild không dám đối địch. Chiến thắng về tay chính nghĩa là coi như phim đã hết tập cuối. Đợt này tổ chứ OFF liên Guild vì chiến thắng vinh cmn quang này mí được meep6meep6meep6

10. em chỉ thích troll thằng luci thôi =)) tại nó oai,thích hổ báo,hay đi gây sự,chắc nó tưởng nó là phân :">

Thu Muộn thích bài này.
  11. Người ta là Việt Kiều China mà =))

nguyentam.rcee thích bài này.
  12. có khi nào nó ở bên tàu đợi ae mang súng sang mời về ko =))

Thu Muộn thích bài này.
  13. No, bạn ấy ở 1 nơi mà mình tìm mãi trên bản đồ Thế Giới mà không thấy địa danh =))

14. thông báo HN đã Xoá G
    :)

15. mày ăn nói cho hẳn hoi loại PK thì gà mà ẳng thì to nhất mõm thối nhà mày TP kêu văn hoá tao nói câu gì mà lôi tông môm nhà tao.loại anh hùng bàn pm rẻ rách có vẹo loss gi.loại ném đá trùm khăn như mày tao gặp quá nhiều đừng để tao gặp mày.lôi tông môn nhà tao ra thì mày phải trả giá

16. :)) có đối địch nữa thì trả lời không thì cút về bãi mà luyện đừng có la liếm nữa

gLaditor thích bài này.
  17. khungbo ko thích d d và cũng không có người nhé ty

18. Ôi cái đờ ịt. Tao run sợ quá. Cái loại anh hùng bàn phím ngồi gõ gõ như mày thì ra đảo cho tàu nó bắn chết con mẹ mày đi. Đối địch thì không dám,ra đây thì sủa nhặng. Ngon cầm con LeHaGiang vào p1 D.D. Tao trả giá à =)) về mà hù con mẹ mày ấy,hù tao thì tuổi o0o. Còn đéo có lửa buồi có khói. Chúng mày chửi ae tao trc thì chả có cl gì tao ko chửi lại đc. Chính thăng bạn mày,con chó Mạnh mõm thối lên cũng sủa đấy thôi. Nên đừng ra vẻ ta đây cao cả dc ng ta nể trọng. Loại mày chó nó k nể !

tung0707 thích bài này.
  19. chán thế toàn người nhiếu tuổi mà chủi nhau như trẻ trâu

20. upppppp để anh em chưởi nhau cho nó hót =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi