Bang hội Chiến sự sắp đến Arena

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vip88, 28/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bài :D

Văn Hải thích bài này.
  2. đây có phải top của bác ý đâu mà đòi khoá , chủ top chẳng có ý kiến mà người ngoài đòi khoá được á , và top này nên để nó rom rả mới vui , chỉ là pk chứ có hiềm khích gì đâu nhỉ , cũng không có chửi bậy vậy cớ gì mà khoá =))

YeuVoNgoVăn Hải đã thích.
  3. Game mà 2 ông guid lớn về 1 nhà thì chả nhạt nay đối đầu mới có cái sự sôi động được

Văn Hải thích bài này.
  4. Dù ăn học cũng chẳng đc như nhiều ng nhưng bài viết kia ai dám nói ko có học thức, nếu như nhận định bài đó là lời nói của ng ko có học thức thì mình nghĩ chắc bạn phải cao siêu lắm ấy nhỉ :))
    Còn chuyện pk đối địch, thì nhìn lại chút đi. Bản thân mấy người đến h arena chạy đi chạy lại mấy bãi lao vào fang cave cắm ở bãi kìa chứ làm đc cái gì hay là tìm mấy đứa như AnhFunny MISA Emper để fang. Đã là địch thì gặp ở đâu là bem ở đấy vậy rồi lỡ đâu mấy người bị bem nhiều quá ko dám lên arena thì lại log mấy acc ttd cày arena chơi à. Hình như mình đang nói chuyện với đứa con nít ấy =))

Em Về ĐiVăn Hải đã thích.
  5. Thật ra lý do pk là gì thì cũng ko biết rõ chân tướng sự việc, chỉ nghe nói 1 số người đã có mâu thuẫn từ trc đây rồi. Nhưng thời điểm nào ko chọn lại chọn ngay thời điểm A Thịnh vừa bán acc xong thì trở mặt, chuyện pk là bth trong game nếu như guil one lâu h có hiềm khích thì DD rất thoải mái cho nhẹ nhàng ai ngờ đi vào guil địch rồi liên minh với địch. Vậy trc giờ sống với LM là giả tạo à, hay là sống 2 mang cuộc đời làm gì cũng phải để lại cho mình 1 đường rút, game cũng vậy đừng để cuối cùng chỉ có thể lập 1 cái pic kêu chán thanh lý acc nghỉ game thì buồn lắm :">

6. đúng a ạ vì có những người chỉ coi game là giải trí thì mặc nhiên họ sẽ gải tris theo cách của cá nhân và cách họ thích lúc đó.. kiểu như em hổ báo trong game nhưng chẳng có nghĩa là ngàoi đời em cũng hổ báo như thế và ngược lại .. vì game là giải trí mà.. nhưng cái kiểu trưuóc gọi anh em sau lại là thù địch thì nó lại kahcs vì cái đó nó là bản tính bản chất rồi =>> toan tính sẵn gọi chung là sống bẩn =P
    bình thường thù địch nhau thì nó chỉ đơn giản là thù địch gét nhau thôi
    còn một khi gọi nhau hai chứ AE rồi mà quay đầu với nhau thì nó còn hơn cả thù địch.. pk nhau mà vừa nghĩ lại tình cũ với hiện tại thhif cảm giác nó khác lắm theo cách nào đó co thẻ thấy nó PHÊ hơn cả khi pk với đối địch..
    chỉ mong mấy bạn bên ấy đã quyết định dứt thì hãy kiên trì kiên định nhé ...đừng làm anh em bên này thất vọng một lần nữa !!

FellTheMUHNSángVN đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi