Hà Nội chia tay Mu

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi tinhphuong, 14/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tinhphuong

tinhphuong Cư Dân

Việt sub: Chào tất cả anh em sau 1 thời gian mình chơi Mu có quen các ae, người tốt có người xấu có nhiều ae. Mình chơi gặp đc anh tiến bò, mình biết chơi lô đề cờ bạc. Rồi a làm đại lý tài xỉu, anh đã dậy mình chơi tài xỉu. Rồi bao nhiêu tỉ đổ vào trò tài xỉu, giờ mình thành còn người mất niềm tin của ae bạn bè. Nhưng cũng ở Mu mình quen đc những người bạn rất tri kỷ như: Văn Tuân, Siêu Nhân, Tấn Sơn Quang, Viết Chiến, Hai Truong. Tất cả ae này mình đều mắc nợ họ cả về tiền bạc lẫn tình cảm. Ae cho tôi một lời xin lỗi, nhất là Văn Tuân mới Hai Truong. Cảm ơn 2 người a, người bạn, luôn động viên chia sẻ cùng em, em may mắn quen đc 2 người bạn như 2 người. Đã nhiều lần hướng điều tốt đẹp cho mình nhưng mình ko làm đc vì ko giữ đúng lời hứa, luôn lỡ hẹn mới ae. Chắc hôm nay mình phải tạm biệt Mu, mình dừng cuộc chơi. Tuy thế giới ảo nhưng rất nhiều cái đáng học hỏi. Chúc ae ở lại chơi vui vẻ, ko dính vào tệ nạn cờ bạc như mình rồi thành kẻ lừa đảo lợi dụng lòng tin của ae. Mình cũng bị lừa nên hiểu cảm giác thế nào, mình viết dòng chữ này mong ae thông cảm cho hoàn cảnh của mình.

Last edited: 15/3/20
  2. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

ngồi dịch mãi mới được :D
    Chỉnh sao cho đủ dấu đọc cho dễ hiểu :D

3. Nghĩ nó chán...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi