Thông báo Chia sẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chuẩn đứng ngoài làm khán giải tung hô cổ vũ :)) nhiệt tình

shanghai thích bài này.
  2. Vãi cả đệ tử. Đứng ngoài kích 2 đại ca phệt nhau. Chú chỉ thiếu nước cá độ ai win là a phục chú luôn đó.=))
    Đại ca chú giờ đang bận chơi mỹ tho rồi. Đang ganh đua ác lắm.:-"

tocbacvjpOnlyC đã thích.
  3. à cái vấn đề đấy e biết rồi :D đảng viên đảng đủng gì đấy :D mà nghĩ cũng chết cười :)) a bợm đảng viên =))

tocbacvjpshanghai đã thích.
  4. Thì a cũng có nói nếu bợm đảng viên thì hôm trc hôm sau là đảng bộ nơi bợm tham gia giải tán quốc hội ngay:))

5. :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

shanghai thích bài này.
  6. nếu được thích tôi sẽ thích 1000 lần .chưa bao giờthaays bài viết của ai chân thực và đúng cái điều mà mình ấp ủ bao nay chưa biết nói và diễn đạt như thế nào

luuducanh2310lovegirltb đã thích.
  7. thông tin ở đâu đó bạn ?

8. Làm kèo cho 2 chú phang nhau.he

9. các bạn cứ bảo MU sắp sập, thế các bác bán cho mình 1 con thần mã +6 full tiết canh 100k đi :D, sắp sập kiểu gì mà thần mã lại càng đắt lên thế, nhớ ss6 mua con sói tấn công có 600 - 700 bạc mà giờ toàn 2k5-2k7

10. hi vong loi kéo dc thêm nhiều mềm mới để có ttd mà bem nhìn qua nhìn lại có mấy thanh niên bem quài riết cũng chán

11. Đã đến lúc phải sinh con đẻ cái , admin đang chơi 1 ván bài lật ngửa , nếu con cái tốt thì sau này về già có thể tĩnh dưỡng tuổi già , con cái ko ra gì thì xác định :) .

12. Có lẽ bác đã cố gắng hết sức. Hiện tại nhà nhà cắm ác, người người bán ác...?tại sao?

13. chả biết nói gì hơn. chỉ mong @fantasymc đừng bao giờ đóng cửa sever muhn dù số lượng người chơi có sụt giảm nhiều hơn nữa. dù là chỉ còn vài người chơi thì fan cũng phải mở cửa để anh em vào săn bos, săn rồng vàng nhé. nhớ nhé :D

Em Về Điminhquanvb đã thích.
  14. Ý bác fan đang nói đến mu88.vn đây mà

15. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Tôi đã thử ra cái Chợ mà ADM định hình và đang tạo ra . Tôi đã chơi và đang chơi thử MU88.vn ( một cửa hàng nhỏ trong chợ ) Tôi cảm thấy :
    - Hào hứng và trở về kỉ niệm
    - Tôi cảm giác tôi đang đc chơi Game
    vì đơn giản tất cả bắt đầu từ số 0 ( thích cảm giác trải nghiệm )
    tất cả a/e đều như nhau đua nhau .
    Chúng ta lên đi ra Chợ để đánh giá cửa hàng . Các bạn có sự lựa chọn
    Cũ hay Mới . Đc và mất
    - Tôi yêu MUHN vì nó là Game đầu tiên cho tôi cảm giác bền vững
    Từ khi tôi còn là 1 học sinh xin $$ mẹ đi nộp học để đi 30km xe đạp mua thẻ reset
    Bây giờ 30 tuổi tự lo cho cuộc sống nhưng tôi vẫn ko quên sắm 1 cái Máy tính và chỉ có Game MUHN trên logo . Đi làm chỉ mong về có thời gian bên gia đình và ngồi vào máy chơi ( vk vẫn bảo A Nghiện Game rồi ) Có thể nó là thói quen . Nhưng nó là đam mê đối với tôi .
    - Member mới có đủ điều kiện và thời gian để mua 1 cái Acc MUHN giá 10t ko ?
    Hay trân trọng những gì đang có Đừng để mất đi .
    Dù biết Bánh xe lịch sử sẽ luôn quay vòng và luôn luôn đổi thay
    Tôi rất buồn cắm p8 mà cả ngày chỉ thấy vài member . Phòng ko PK bãi cắm bãi ko
    Xin trích dẫn bài của @danghoan@WESTLIFE 2 bạn có chung ý kiến :
    - MUHN chỉ những member cũ vầ ít member mới nhưng có thêm 1 member nào thì rất bền vững
    Chúng ta cần ít nhưng trung thành còn hơn nhiêu đến nhanh rồi đi nhanh
    " Những gì dễ có đc sẽ dễ mất đi "
    Ta hay nhìn thẳng vào thực tế ta đã có gì từ khi nâng cấp
    Ta đc gì và mất gì .
    Đừng lên thay đổi quá nhiều để rồi mất đi THượng đế ( khách hàng )
    Chúng ta mở ra để chào đón khách hàng chứ đừng để mất đi
    Hãy cho MUHN trở về đúng vị trí sau này 1 đứa trẻ hỏi ông già 50 tuổi . Gian hàng nào tốt nhất . Hãy để 1 địa chỉ dù 10 năm sau chúng ta vẫn nhớ đến nó .
    viết những dòng tâm sự này mắt cay cay ko biết nói gì hơn nữa . Cảm ơn MUHN

Last edited: 14/8/16
  16. Cơ bản là hiện nay chưa có đội ngũ kế màn. Như ae chúng tôi lúc mới chơi gần 3xx, giờ gần 4xx nên fải nghỉ. Thế nên ae hoang mang, hãy bình tĩnh rồi bão cũng qua mà.

BuiHoangHieu thích bài này.
  17. có vẻ như đang có sóng to bão lớn đánh vào muhn ấy, nó chính là cơn bão tinh thần. nếu ae không đoàn kết, vững vàng thì nguy cơ tan rã là có thật. vì vậy ae chơi muhn phải đoàn kết, không nên để tinh thần bị dao động bởi những làn sóng mu di động hay mu sv mới ra.
    đa số những người còn bám trụ lại sv hn đến hiện nay đều khá cao tuổi (8x-9x). không nên chạy theo thời cuộc làm gì, mệt lắm.
    theo tôi cứ chơi sv hn là phù hợp nhất, bởi những lý do sau:
    về thời gian. ban ngày đi làm cắm chuột, tối vào game đi dạo các map, giao lưu giao phối, đến 23h lại cắm máy ngủ với vợ con.
    thử hỏi sang mu di động hay sv mới các bạn có làm được như trên nếu không?
    về chi phí: để chơi mudidong thì điện thoại tầm 5tr đã mượt chưa? trong khi PC giờ tầm 5tr cắm 5 acc rất mượt nhé; để chơi sv mới bạn phải bỏ ra hàng triệu chỉ để mua cái w2,5 lắc/ còn với sv hn hiện nay, cái sw3 xịn đét cũng chỉ ~ 1trieu.
    và một số lý do khác nữa....

Em Về Đi thích bài này.
  18. zenyhero

zenyhero Guest

Giờ mà MU sập thì những số tiền mà nhiều người đầu tư: người ít thì mấy chục nghìn, nhiều thì tiền triệu, tiền chục, tiền trăm. Ai là người đứng ra trả? Mọi người trả lời đc câu này thì ko phải tranh cãi, lo lắng gì đâu...!

quynhmnls thích bài này.
  19. câu hỏi của bạn rất dễ trả lời mà. đã gọi là sập thì mất hết chứ còn đòi hỏi gì nữa :)
    vấn đề là dù trả lời được thì cũng vẫn tranh cãi đó thôi :))

zenyhero thích bài này.
  20. Thấy anh em kểu nhiều quá nhỉ.
    Người ta thường sợ những điều mà họ không nhìn thấy và không biết.
    Tiện đây nhờ anh em nào chán MUHN muốn thanh lý đồ:

Cần mua Thần Ma 3 triệu
    Huyền vũ luck ip HP, 1/3 sd, PHHP 2 triệu
    Khiên triệu hồn 5000 bạc
    Ring công : 3 triệu
    Ai thấy chán MUHN để lại đồ cho mình nhé (inbox) gd trung gian mua chịu phí.

quynhmnlsEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi