Thông báo Chia sẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hj lý ông mèo mà bạn

2. Tôi để ý thấy Mu của chúng ta dạo này hay bị lỗi,diễn đàn hay bảo trì. Vậy tại sao Fan ,ko thông báo luôn nghỉ 2-3ngay bảo trì cho ổn định,thay vì cứ 30-60' , và cũng up luôn bản ss 11.3 lên đi cho nó ổn định

3. Mong Fan nhanh chóng sửa lỗi reset online, cứ sau 0h hàng ngày ko đăng nhập lại là bị lỗi.
    Mong giảm thời gian đặt lệnh chờ rs từ 30p xuống còn 15p.

4. Lỗi thì liên tục phát sinh.
    Dồn lại 1 thể rồi sửa cũng có người nói là "Lỗi đây sao không sửa"
    Sửa liên tục thì lại "Sao không nghỉ luôn 2-3 ngày ..."

Up season cũng thế.
    Chưa up thì "Lên luôn cho ổn định" (chưa biết ổn thật không)
    Up lên rồi lại đòi quay về SS6 SS8.

Chả biết chiều các thánh kiểu gì.

minhquanvb thích bài này.
  5. yahoo vừa chính thức khép lại ngừng hoạt động với bao kỷ niệm gắn bó với thế hệ 8x

6. gộm hết các MU thành 1 MU thì đông vui lắm :D

ly93 thích bài này.
  7. harrystan

harrystan Cư Dân

chắc là mấy thằng bên Mu-hn. làm trò đấy. toàn mấy thằng mở sever 3 hôm die :)) + thêm mấy đứa không hiểu biết về Muhn gốc

8. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

một ngày bạn đi làm kiếm đc 1 triệu đồng, trong khi đó người khác chỉ kiếm đc 100k. bạn thử nói thật ra xem bạn có muốn chia sẻ với người khác cùng kiếm được 1 tr đồng như bạn k? hay là bạn cứ kiếm 1 mình đến khi công việc mà bạn làm vẫn kiếm đủ 1 tr đồng như trước kia. nhưng mà những người khác cũng đã kiếm được 999k rồi, lúc ấy bạn mới họp cả tổ lại rồi bàn tất cả chung 1 hướng và chung cả cách làm ăn nữa? bạn hãy nói thật lòng mình đi xem sao?

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Phương châm làm của mình là win win. Làm sếp mà đợi đén lúc phát bẹnh mới họp mới chữa thì là " xếp xó ".
    Kinh doanh thành công phải trên phương diện hợp tác song phương, đa phương.
    Nước muốn trong thì phải chảy, chia sẻ là cho đi 1 nhận lại 5-6.
    Bạn nói khi kiếm dc 1tr có chia sẻ cách làm ko nói luôn có chia sẻ, và có chia sẻ đi nữa chưa chắc người dc chia sẻ đã làm được 100%. Thế nên nói cái thằng nó nghĩ ra và thực hiện nó khác thằng đi copy paste. Vì cái nó tự làm nó hiểu hơn ai hết, sai nó biết chỗ sửa vì nó hiểu bản chất. Thằng copy paste sai là há mồm.
    Chốt lại ý bạn nói mình cũng khẳng định là nếu có cách kiếm dc 1t mình sẵn sàng chia sẻ và khi đó mình cũng đã nghĩ ra cách để kiếm thêm 2-3tr chứ ko phải 1tr.
    Tiền và danh vọng ai chẳng muốn nhưng đâu phải năng lực và trình độ của ai cũng cho phép làm dc đâu. :))
    Hãy nhìn Mô hình kinh doanh nhượng quyền để hiểu thêm nhé bạn.
    Nếu bạn đang làm công ty nhà nước thì thôi tốt nhất ko nên nói thêm làm gì vì mình quá hiểu cty nhà nước cơ cấu làm ăn thế nào :)).

Last edited: 13/8/16
    yeunguoidep thích bài này.
  10. Các thánh doanh nhân phán kinh quá, tỉnh lại đi. BQT phrai có kế sách j , nhanh chóng hợp lý đi thôi

Em Về Đi thích bài này.
  11. đã đến lúc ko còn cái sự độc quyền nữa , ......và cái kim lâu ngày cũng phải lòi ra....

vì biết rằng nếu cứ như này thì chắc chắn đên 99% lượng người chơi sẽ giảm..
    nên cách hay nhất là chia sẽ bán rẻ phần mềm để....cho nhiều người cùng lập sẽver MU kêu gọi người chơi.......

nhưng tiếc răng sự việc đã quá muộn....vì có 1 điều mà Adm lầm tưởng là cứ update càng mới thì càng nhiều người chơi mới

đó là 1 sự sai lầm mà tôi nhìn thấy..... suy nghĩ quá ấu trĩ

cái sever tồn tại lâu như thế này thì cũng là những người lâu năm họ chơi và họ truyền đạt lại kinh nghiệm cho những người bạn và những lớp trẻ tiếp sức cầm tiếp nnhững ACC TOP

chứ ko phải là những người chơi mới tham gia Game đầu tiên

mình cứ đặt giả thiết vào bản thân....chưa biết gì có giám liều mà bỏ ra hàng chục triệu để chơi game ko...tôi giám đảm bảo đến 99% những người mới ko bao giờ giám

Đã đến lúc tôi phải thốt lên từ : Ôi than ôi !!

sai lầm của amin là làm cho Member đang mất dần đi niềm tin...trong đó có tôi và những người thâm niên như tôi

bởi vì những người thâm niên của Game MU này họ đang ko muốn thay đổi trò game khác...vì có quá nhiều điều mới phải làm queen lại từ đầu

12. Nay nói hay thế việt kiều đức :))

13. Rất hay vote cho bác , tôi cũng là 1 cựu thành viên của MU , nhưng tôi thấy Fantasy đã thay đổi quá nhiều làm cho MU trở lên quá nhàm chán , tôi dám khẳng định rằng Fantasy cho MU trở về thời Nồi Đồng Cối Đá sẽ có rất nhiều AE tham gia trong đó có tôi :))

hotboyvan37phucphuong đã thích.
  14. cuoctinh2

cuoctinh2 Hiệp Sĩ

xã hội phải đi lên chứ làm sao đi xuống được
    bản SS1 này có nhiều cái hay mà mỗi tội mg quá phế

15. vote cho đồng chí, viết bài ntn chứ, cứ vào là.... chắn nắm

16. bác nói quÁ CHUẨN tôi nghiện MU nhưng nghiện cái cũ chứ cái mới này nói thật tôi ko buồn vào game luôn nhìn đã thây chán.
    May mà bán acc kịp không thì vỡ mồm bác ạ. buồn

17. upload_2016-8-13_18-45-21.png
    Yahoo vẫn dùng bt mà cậu

shanghai thích bài này.
  18. Kinh nhỉ. Cuộc đời đại ca chú nát như c.ứt:))

19. vkl 2 anh ý toàn chửi nhau :)) mà vào game cũng phệt nhau ghê lắm

shanghai thích bài này.
  20. Chú theo ai?.:v
    Hay đứng ngoài cổ vũ:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi