Thông báo Chia sẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 Việt Kiều xa xứ, hiện đang cảm thấy bất an trong cuộc sống và cố đấm ăn xôi nhưng vẫn bình thản chơi game - cho hay.

2. Chẳng ai lo đâu
    fan và mọi ae yên tâm,chơi MU này toàn già làng, bô lão nên vui vẻ là chính
    mà có sập cũng có đáng bn tiền mua acc đâu

meomeo thích bài này.
  3. MUHN sập luôn đi cái:D

GiảVờ Yêu thích bài này.
  4. GiảVờ Yêu

GiảVờ Yêu Tân Thủ

Ước gì tất cả các máy chủ của gamevn.net về một máy chủ thì nhộn nhịp hẳn lên

5. nâu rồi. ngày nào cũng pk. gặp người có học ko sao gặp mấy đứa anh hùng chửi om xòm lên chán phát ớn

Em Về Đi thích bài này.
  6. GiảVờ Yêu

GiảVờ Yêu Tân Thủ

Ước gì còn mấy ông buôn bán như Thái Sơn hoạt động buôn bán luôn bình ổn giá thì mu ha nội đâu có tàn như này chả muốn vào chơi nữa

7. 1 n
    ngày rs đủ 6 lần nhé. sk làm gì nữa.ai cày mà cày.

Em Về Đi thích bài này.
  8. thế nên không muốn người khác lên skill nhanh :-ss

Em Về Đi thích bài này.
  9. mu hà nội cho ra sv chỉ dừng lại ở ss6 thì vui và hay phải biết

I LOVE YOUlovegirltb đã thích.
  10. Mình thích cái hiệu ứng đồ +15 ngày xưa mà chưa mọc sừng quá , h tìm lại clip quay cái hiệu ứng đó ko thấy luôn , ai tìm dc cho em xin với nhé !

11. ko phải thế. bỏ ra mấy m nữa là max luôn 800 nhưng ko có nhiệt huyết nữa. cái gì khó nó mới ham.

12. ns thật rất nhiều người chỉ muốn chơi ss6 hoặc ss8

13. Yên tâm. Trong tháng này up 11.3 và úp luôn giới hạn skill 1600 đã đủ độ khó chưa? chỉ sợ k có sức mà cày chứ chán thì hơi khó =))

Em Về Đi thích bài này.
  14. (nhưng cũng hy vọng đừng để cái gốc rễ của mình bị ăn mòn sâu quá,sẽ ảnh hưởng tới niềm tin của những con người đã gắn bó với gamethuVN của chúng ta) chốt câu này hay đấy anh hiếu Koko32

hieujuv thích bài này.
  15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Theo tôi anh @fantasymc chia sẻ về mặt kĩ thuật và đồ hoạ ....
    các bạn nên nghĩ thoáng ra (Ví dụ là 1 người thày giáo tốt sẽ luôn chia sẽ những kinh nghiệm của mình cho hoc trò )
    để cho cộng đồng game được phát triển hơn lữa đâu cứ phải giữ khư khư mãi đâu.

16. Cho hỏi gamethuvn đang hợp tác với MU nào vậy?

17. Theo mình thấy Mu FPT đã tan rã và đóng cửa sao Fan không mua lại bản quyền từ FPT để có thể quảng bá rộng rãi và để xây dựng Muhn thêm vững chắc

18. bản có biết bản quyền đó tri giá bao nhiêu đô ko?

19. thì FPT đã tan rã cái bản quyền đó cũng mất dần giá trị của nó rồi, giống như bạn có cái điện thoại 2700 lúc trước mua là cả tháng lương, nhưng giờ nó bị phế rồi có ai trả 2-3 trăm k là bạn bán luôn đó

20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nể bác quá so sánh khập khiễng.

HighElfminhquanvb đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi