Thông báo Chia sẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @-):-$ hại lão quá

1caychuoi9 thích bài này.
  2. 9 bỏ làm Mười...... :))

YeuVoNgoshanghai đã thích.
  3. Nghỉ đi e. Ham hố gì nữa:))

Sau.ThienThu, YeuVoNgoKuBoon đã thích.
  4. dẩu biết thế này. nhưng còn rất nhìu bất cập bang quảng trị chưa cho 1 lời giải thích hoặc k giải thích
    a e có nhìu luồng ý kiến mà k đc xem xét => mất dần tâm huyết
    có rất nhìu điều phi lý mà k đc 1 lời giải thích
    bản thân tôi chơi mặn từ thời 1.0 đến nay hấp dẩn dân trào đến ss8. lên ss11 đa phần chỉ cắm
    mong muốn bang quảng trị quang tâm ý kiến a e góp ý hơn. chưa thông nảo=> chán nản
    bản thân tôi giờ vẫn còn quá nhìu bất cập chưa dc giải thích cụ thể . chưa ai giải thích đc củng như BQT củng chưa 1 lần xem xét

renlynguyet, YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  5. Sáng m lập tâp về vấn đề này thỳ bí delete hí hí. Trc a m cũng muốn nhái gamethu mà k có đc. K làm đc phụ trội hp vs tấn công skill như gamethu nên m mới khẳng định là adm mở cửa cho copy thế mà bị delete hjc hjc
    cũng mong là vậy. Nhưng mu chỉ phá sản khi ng đẻ ra nó k kiếm ăn đc nhiều. Thử hỏi gamethu cũng k kiếm đc nhiều adm coa còn tốn tại k. Các mu khác cũng vậy thui. Các adm bjo cũng đang tập chung làm mu mobile lên bỏ bê sv . nói thù nói vậy nhưng m vẫn gắn bó vs ganethu ít nhất là tới khi cầm đc cái gậy rồng cấp 2 =]]

TruongSo thích bài này.
  6. 13663589_996815933768691_239560537_o.jpg
    ahii
    em ngỉ roài mà anh :))
    kuboon biến thành sói hk+15 này rồi :D

7. Ái chà. Chú test speed con này trên cao tốc nội bài - lào cai chưa? Chạy cao tốc chắc phê lắm. A ko có điều kiện, chứ cũng thèm pkl lắm mà chả đc mua.:(

hotboyvan37, KuBoon01647200661 đã thích.
  8. bán hết tất cả gia tài mu+2 cái răng kia đc cả mấy con ấy chớ. riêng 2 quả răng kia dc ngay 2 em rồi\m/=))

shanghaiKuBoon đã thích.
  9. bác cứ trêu em. bác mà ngèo thì em đi ăn xin roài :))

shanghai thích bài này.
  10. Răng thì éo bao giờ bán nhóe:-"
    Ấy, ko liên quan đến giàu nghèo nhé. :)

KuBoon thích bài này.
  11. Mình chỉ nghĩ đơn giản là đưa tất cả về 1 mối.
    Có những thứ là " BẢN SẮC "không phải đều có thể chia sẻ

12. Cũng mong các bác phát triển game cho giống thời 1.0, 97-, người đông như kiến, đi đâu cũng gặp ng train, kẻ pk, loren, noria, devias đông nhung nhúc
    K thể nói là chơi game thì k có cắm chuột, nhưng đi đâu thấy cũng có cắm chuột nó buồn lắm :(
    Như cái G Thái Bình của e chẳng hạn, đc 10 mạng onl nhưng 9 mạng cắm chuột, chả biết nchuyen vs ai, mỗi mình em post k có ai rep :((
    Vào pt đc 1p đã kêu cắm chuột, nản. Ngày trc ae cắm chuột nhưng vaanc ngồi trông máy chat chit vs nhau

tungkute thích bài này.
  13. Căn bản là anh fan phải giữ đc cái đơn giản của game thì anh em đam mê sẽ k chán nản mà bỏ đi.

14. Giờ mà như thời 97 1.0 thì quá tốt :v ra đập nhau ở atlans

nghoandd, YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  15. [QUOTE="s
    Ấy, ko liên quan đến giàu nghèo nhé. :)[/QUOTE]
    Thanh lý mấy cái acc đi mua oto ma đi bc ơi. Đi xe máy nhứ e bụi lắm :D

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đóng cửa Atlans =)) với Davias, nghĩ lại vãi cả tè

GiảVờ Yêu, InterYeuVoNgo đã thích.
  17. cái tốp này ko cần thiết @fantasymc phải viết. Thầ mập mờ còn hơn.

18. hổi ầy ng đông mà ít map cắm. bây h toàn ae đinlamf lấy đâu ra chỗ mà pk :))

nghoandd thích bài này.
  19. Bác Fan nhắc đến vấn đề "1 cây làm chẳng lên non". Nhưng liệu khi hợp tác khai thác cùng với các admin khác thì thị trường Mu Việt Nam có loãng và loạn như khoảng thời gian Mu lậu tràn ngập không?

tekybl thích bài này.
  20. bác Fan chắc cũng đã lo xa về sự tồn tại và phát triển của MUHN vấn đề là làm sao để giữ được một lượng khách hàng truyền thống và tâm huyết với MUHN là rất quan trọng, tất nhiên là không phải bằng mọi cách nhưng để tồn tại và phát triển tiếp MUHN quả là một thử thách không nhỏ đối với ban quản trị MUHN, chúng tôi! những game thủ của MUHN luôn mong MUHN tồn tại và phát triển tốt và mong MUHN sẽ vượt qua những thử thách trước mắt và đi lên.

Em Về Đi30nov đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi