8 về game (chia sẻ) Mẹo kiếm BẠC trong MU Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lại đào mộ ah?

2. Lại đào mộ ah?

3. cứ tìm cách cày kéo cho nhiều vào khi nào adm block rồi chán nản phi shop hết rồi nghỉ game là vừa

4.  
  5. lý thuyết là vậy.thực tế nó lại khác

6. đã làm theo FAN và kết quả bất ngờ

Quá Chán Đời thích bài này.
  7. Tớ thấy cái cày rác là dễ áp dụng nhất!:))
    :)) hết đời vẫn rách dưới thế hả bạn? và đặc biệt vẫn đam mê MU ko rời xa đc:))

Bài viết của anh @fantasymc rất bổ ích! xin cảm ơn!!!

8. nóilaf 1 chuyện
    n làm mới là vấn đề

9. bây giờ khó kiếm ăn hơn thời ss6 nhiều. ss6 mà đứng trên icarus 1 đêm kiếm đc tầm 500-600 bạc là chuyện bt.đi săn nhện trên rakion nếu mà đỏ thì 1 đêm đc vài k bạc ngay...vvv. còn bây giờ thì chán

10. siêu đào mộ =D>

11. Cách này chỉ có người có nhiều thời gian thôi mà. Ít time thì chỉ có đập tiền kiếm bạc thôi

12. 1 đêm đứng trên icarus làm gì mà dc 500-600 bạc vậy bạn . Quay tay ah :)

13. nhặt rác cũng là 1 cách kiếm tiền :))

14. tụi nó nhặt rác kinh lắm

15. kinh nhỉ . nhặt rác mà 1 đêm đc 500-600 bạc . Bảo sao ngày xưa ai cũng giàu . Giờ tôi thấy it người đi nhặt rác lắm . CHắc giờ chán rồi

16. Bí quyết ít khi đc tiết lộ bạn ah! tiết lộ ra thì ng ta ăn cám ah! :)
    CHuẩn! "ve chai" luôn hót đối với hàng nghèo nghèo, chỉ cần chăm chỉ là có $$ ngay! :)
    Ko hề ít bạn ơi! d2-lot7 thậm chí là Atlan2 cũng rất nhiều ae cắm ngọc. Đặc biệt trên Icarus và k3, bãi nào chẳng có ng nhặt rác !:D
    P/s: Cày ngọc ko nói, nhưng nhặt zen 1 ngày kiếm 1.5-2 tỉ là bt nhé nếu case ngon! :D

17. 1 ngày 1-2 tỷ tôi đi đầu xuống đất............ Max thì cùng lắm đc 400m.....................

18. để cày kéo kiếm bạc thì mệt lắm
    buôn đồ đạc linh tinh còn kiếm đc tý đó là chưa nói acc vs đồ thất thường

19. Áp dụng xem đc ko

20. Cho mình đào mộ tí, mình tạo acc mới tham gia sk tân thủ xong kết thúc dc 80 lần rs thì bán dc 1k4 bạc nhưng đây là nv chính duy nhất của acc thì sao mà bán dc, hay là phải bán cả acc nhỉ. Mong dc ae giải đáp. Mình cảm ơn!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi