8 về game (chia sẻ) Mẹo kiếm BẠC trong MU Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1. Tham gia Top ngày
    + giải 1 được 3k, top 2 được 2k, top 3 được 1k rồi đã làm nhưng phải kiên trì
    + Dùng máy chaos VUA đổi ngọc : 1 món đồ full khoảng 1k, đổi được huy hiệu đem bán được 1k-5k bạc tùy may mắnrồi nhưng kq ko tốt
    2. Đua top tháng : nhân vật đứng đầu toàn bảng và bảng chủng tộc đều có phần thưởng hậu hĩnhđua top mệt lắm nhất là time rs
    3. Nhặt đồ hoàn hảo hoặc săn mua đồ hoàn hảo bằng zen trong game: có phải đem lấy blu rồi blu bán lấy bạc đã rồi mệt lắm
    + đem đổi ngọc Bless, tùy vào giá trị đồ có thể đổi được 1-10 ngọc, giá trị từ 5-50 bạc.
    + đưa vào máy chaos VUA , có cơ hội kiếm được huy hiệu trị giá từ 50 bạc đến 5k bạc
    4. Cắm PO + reset lấy phúc duyên : dùng PO và PD để mua zen trên chợ ảo, sau đó bán lại có lời.6
    5. Rèn đồ thuê : bạn chỉ bỏ công sức ra cày level để rèn đồ thuê cho người khác, có thể kiếm được từ 5k đến 10k bạc tùy theo giá trị món đồ và yêu cầu của người thuêcái này hên xui này....thật đấy
    5. Dân buôn cao cấp : bạn lang thang trên chợ ảo, mua món đồ rẻ và bán lại với giá đúng, có thể kiếm được rất khá tùy thuộc vào độ nhanh nhạy và hiểu biết của bạn.cái này thì mình thích là mình nhích chữ không mặc cảm lời lỗ nên đã thất bại
    6. Cắm chuột cày skill. Bạn có thể bán 400 skill cày được thành point dư cho người khác với giá từ 10k đến 20k bạc.anh cường ơi anh tinh sao lại cho cái này vào danh sách kiếm bạc cơ chứ ..anh trả tiền thuê máy chủ host thuê bao đường truyền điện đóm v..v.. còn gamethu thì tiền ăn tiền điện tiền mạng v..v...nhưng cũng khó đấy giá thành cao
    7. Cày nhân vật phụ rồi đem bán trên chợ ảo, giá bán trên chợ ảo vào khoảng 10-30 bạc / 1 lần reset đối với nhân vật phụchuẩn này hợp lý này... nhưng không có cái đầu bán giá cao xíu thì chịu khó gác bếp:))
    8. Tham gia sự kiện tân thủ : chỉ đơn giản cày lên level 400, nếu bạn có kinh nghiệm chỉ cần khoảng 3-4 ngày là max. Kết thúc bạn sẽ được tặng 80 lần rs tương đương với 1,4k bạc. Ngoài ra bạn có thể săn huy hiệu socket khá dễ dàng trong Gameđang tham gia đc cho 80 lần rs... đem bán cũng có bạc rồi :)
    9. Tham gia sự kiện tìm bảo vật : vô cùng đơn giản để kiếm được 1 món đồ luck và đem đổi lấy 30-50 bạcok này
    10. Cùng bạn bè tham gia đua GUILD và lãnh phần thưởng cực giá trịcái này nhiều thằng chủ guil nó không thèm cho chỉ 1 số thôi tôi bị hồi trước ham đua cho lắm đến khi được giải nó ko trả cái này leo cây lần kính đề nghị anh Fan....có gải trình và dành cho quyền lợi cho nươời tham gia
    11. Đấu giá sốc : lô đề đặt 1 ăn 70 nên bạn vẫn có khả năng thua. Đấu giá sốc chỉ đặt tối đa là 1% giá trị món đồ nên cho dù bạn trải thảm 100 số, bạn cũng chỉ mua đúng giá món đồ chứ không bị lỗ. Khá nhiều memb may mắn, đặt 1 số là trúng luôn món đồ giá trị trên Đấu Giá Sốc, đặt 1 ăn 100cái anyf không tham gia cái may rủi kể cả game vs cs nên không biết cũng không mún tham gia
    12. Săn nhện Seluphan kiếm đồ thần, may mắn có thể nhặt được những món đồ trị giá từ 50 đến 5k bạccái này mới này trước toàn X vs Sk và zen thôi

fantasymcleevip đã thích.
  2. Tương đối chuẩn đấy ..........

binhgates thích bài này.
  3. Kalima7 không có boss như các Mu khác nhỉ

binhgates thích bài này.
  4. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

có mà bạn. nhưng trc khi tiếp cận đc Boss bạn phải vượt qua đc xác NguyenBao, VuaSuTu, SnowFlake cùng đồng đội đã

Tít Javbinhgates đã thích.
  5. chơi mu mình khoái là thế này cậu yên tâm tớ sẽ thích hơn nếu adm cho rơi đồ thần... tớ mua suol về cho các cậu săn à vượt qua các cậu đơn giản lắm
    chơi độn thổ :)) chứ bộ
    tele thì ok đi ka ka

6. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

lâu mới thấy dân chơi phương Nam online và post, vẫn đậm chất như xưa. Mua đê để săn bos

binhgates thích bài này.
  7. không mình gốc nghệ an. chỉ sống làm việc học tập trong nam thôi :D
    chứ cày lại mệt lắm

8. 5. Săn nhện Seluphan kiếm đồ thần, may mắn có thể nhặt được những món đồ trị giá từ 50 đến 5k bạc.
    Nần Đầu tiên THấy... săn có đồ thần chắc chưa ai đc

9. Con vua thi lai lam vua..con sãi o chùa thi quét lá đa..đợi đấy mà giàu....đủ ăn la may rồi...ko còn gà dau

10. Gúm thjệt anh fan xem xét lạj chứ tôi tham gja đau gjá sốc từ thang 10 2012 ma ms ăn dc có 2lần vậy ma pao nhju sjc đều kống cho pác hết .k dau gjá chak mjh kug tậu dc kây elf ruj hjhj .hôm naj laj tham gja đấu gjá ...xẹp acc mất .sau125

Ak phảj mìh kô có pc ol nên phảj dùng dt lên web vay ma pác fan nở lòng nao yêu kầu mua đồ ơ chợ ảo thj fảj đăng ký ip uj zờ thế là k thê đj puôn nữa ùj

Ak phảj mìh kô có pc ol nên phảj dùng dt lên web vay ma pác fan nở lòng nao yêu kầu mua đồ ơ chợ ảo thj fảj đăng ký ip uj zờ thế là k thê đj puôn nữa ùj

11. trước khi kiếm đc bạc đề giàu thì đi luôn con PC rồi =))

12. Săn con Rện sêlupan được đồ thần =)) kô biết xuống tay với bao nhieu em rồi =)) mà đc 3 cái đồ sk vớ vẩn..đồ thần ^^

13. Kinh tế khủng hoảng gí Zen và Ngọc có lẽ sốt sình xịck
    chắc tháng tới đua gui tùy chọn Giải Thưởng tốp quay ra Zen và Ngọc :))

14. Chẳng có gì mới để học hỏi cả... chán

15. Mình đã kiếm đc khoảng 3m từ khi chơi MU:)) cũng trong khoảng vài tháng

16. Ui thuj hum qa gj mấy kon đề thj pác fan lạj hốt .tjme dj kay 1ngày gà kũng dc 150k .lm 10ngay nap cho pác 1kủ thj ăn đủ nhé .mà tạj mjh k ol nên chẳn ham hố gj đồ ful .k0n 1cách kiếm pạc nua là săn acc 1.0chuyen sang s6 ruj pán rẽ kiếm lờj .nhưg káj nàj hên xuj .pán rẽ thj pọn n0 kứ gọj mjh là lđ thế ms phảj djên chứ

17. Master

Master Thần King

Thêm các dịch vụ con số may mắn, lô đề, cá độ bóng đá...

18. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

thêm cầm đồ, trung gian, cho vay nặng lãi nữa anh ơi :D

19. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

ko thử để chú ôm sạch đồ à?Mua rẻ bán đắt,Bán đắt ko mặc cả.Mua xong ko ra lộc.

20. K pjt pay zo k0n doj dc ten acc k nhj

K pjt pay zo k0n doj dc ten acc k nhj

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi