Chi phí RS chưa hợp lý + Lấy bảo hiểm cần thay đổi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kimteehy1, 26/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giờ em đang ở đâu :) nhớ anh hem? VitDoNal :)) BonBon nè :))

2. sum đâu có skin đâu , riét có đáng bao nhiêu zen đâu , mà cũng đâu có yếu đâu , chỉ tội mấy nàng ef:)):))

3. muốn chơi mà ko muốn mất thì chơi làm cái gì

4. Bạn nói chuyện nghiêm túc đấy chứ , từ nãy giờ có thấy tán tỉnh câu nào ko :|
    Với anh thì CS 2k thủ cũng chỉ lâu hơn chút thôi , X5 chưa có con Elf nào là anh đánh ko chết cả

sonprince thích bài này.
  5. Có 1 EF dù x nào đố Bình ( Dám) đánh chết dc ;;). "EF" mới nghỉ hè về chơi. Gửi lời hỏi thăm cậu. ( béo quá rùi Bình ạ :@):(( ) huhu kiểu này tớ chết. b-(

6. Hahahaha bé Phương đã về VN rồi à , cứ cho em đấy đi biển , tối đến 2 đứa rủ nhau đạp xe đạp đôi là giảm cân ngay mà

sonprince thích bài này.
  7. Đáng iu lắm Bình ạ. Nhưng hok phải là cô bé nhõng nhẽo ngày xưa đâu. hi hi! ( có khi...hok thua gì Bình đâu :"> ) đi biển thì rồi nhưng hình như là chịu hok dc cái nóng của mùa hè này. công nhận năm nay nóng # thường và mất điện liên tục. Toàn lai ra bờ sông ngồi....đuổi muỗi( Cũng hay nhỉ )

8. Thế thì hay quá còn gì ^_^

sonprince thích bài này.
  9. ELF nào hổ báo thế 2k thủ đánh cả ngày với DK ko j là ko thể.:-"

10. her her nếu có điều kiện đề nghị admin cho bảo hiểm đồ+12 cái, có cái w3 +12 không bảo hiểm được =>sợ mất đồ=> không giám ra quán nét chơi=>không giám thuê người cày skill=>ức chế=>admin quan liêu bao cấp chỉ ủng hộ nhà giàu.......

11. sum jo thiet thoi qua, ai cung biet do sum ngon +13 da hiem roi jo con lay dau ra +15 ma dung,toan phai sai do ex trong khi chung toc khac do full,jo rs lai mat chao blu nua.==>ADM len uu tien sum 1 chut di

12. tính thử cho sum rs 1000 đến 1100 lần tốn hết 100 lần thôi đấy

20 bạc x100=2000 bạc

3 chao x100=300 chao tính thời điểm này 100 chao =240 bạc - 240x3=720 bạc
    3 blu x100=300 blu tính tời điểm này 100 blu=170 bạc - 170x3=510
    60m x100=6 tỷ zen tính thời điểm này 1 tỷ=180 bạc - 180x6=1080 bạc

tính thử rs 100 lần sum tốn hết 4310 bạc 1 tháng, chỉ cần rs 2 tháng thôi, xác sum =số bạc bỏ ra rs, chưa tính time chơi, treo sum tạm thời đã ;)), khổ nhất chắc là efl , rs lại còn tốn skill :))

kimteehy1 thích bài này.
  13. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

ef bên 1.0 riset kô mất blu và chaos mà admin ơi

14. acc Sum dua top cua em da dc vao sot rac ;)) con 9k5 PD dau gia not rui vut thui :-h

15. ""Việt Nam có Câu: Ưu tiên phụ nữ ""
    HAHA ở Việt Nam thì tôi chưa nghe câu này bao h. Nhưng ở USA thì có câu
    "Lady First".
    hihi

16. SirDT

SirDT Hiệp Sĩ

hizz thế này đua TOP h chẳng có mấy e Sum nữa rồi ^^

17. Rs = bạc giảm chi phí 40% mà vẫn bị trừ 3 chaos 3 blu.Chi phí quá cao mong anh ADM xem và cân nhắc chỉnh sửa lại cho phù hợp.

18. ngon thế 9k cơ ak hôm đấu giá gậy TD sao em ko phang hít cho anh :D

admin chẳng vào nói câu gì nhỉ :( làm mình phải bán acc Sum cùi đang cày poi cưới giờ mất hút :)

Last edited: 27/6/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi