Chi phí RS chưa hợp lý + Lấy bảo hiểm cần thay đổi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kimteehy1, 26/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đêm nay rs SUM em mới giật mình,RS = bạc mất 3 chaos+3blu+zen....Trước kia RS sum và ef = bạc thì hoàn toàn miễn phí chaos+blu SAO TỰ NHIÊN CÓ SỰ THAY ĐỔI VẬY A? Mong anh ADMIN đẹp zai giảm chi phí chaos+blu xuống còn 1 chaos+1 blu khi rs SUM +ELF 2 chủng tộc nữ tính của MU..

Vấn đề thứ 2 em muốn nói là khi lấy lại đồ bảo hiểm mỗi lần 500t rồi đến 1 tỉ là max vậy có quá bất cập ko a? Hẳn mọi người đều hiểu say đồ lên +13 rất khó MU ss4 sắp up lên bản 4.8 say lên 14 và 15..Liệu người dân binh thường như chúng em có đủ tiền zen để say lên 14 15 ko nhỉ vì say sit lấy lại đồ quá max zen..Vậy kính mong ADM thay cho việc lấy lại đồ BH trước kia là zen vậy nay = BẠC đc ko nhỉ? ví dụ tham khảo như 10 bac/1 lần lấy lại đồ BH..Chân thành cám ơn anh ADM đẹp zai và nhân hậu.

2. Cái này có vẻ khó thực hiện đây

3. mình tin rằng anh ADMIN có trái tin nhân ái chắc cố gắng vẫn thực hiện được,mình tin là như vậy.

4. 1 bài viết thật cảm động :x

kimteehy1 thích bài này.
  5. tớ nghĩ admin ko nên thêm cái đồ +14 15 vào làm j?
    +13 mọi người đều có mặc. ADM làm như thế chỉ để cho những dân giàu bỏ tiền ra nuôi adm cho béo lên thôi. Còn dân nghèo ko có lợi bao nhiêu thì admin cho thành gà hết.!!
    ko nên có thêm những món đồ như thế.! đổ nhóm 3 cũng sẽ theo các acc mà treo lên hết'1!!

6. Thế thì chỉnh luôn quả mua chao blue
    1 chao = 1 bạc + 30 PO + 2PD là vô lý
    Suy ra như vậy rs 1 lần ko mua nổi 5 chao để mà rs
    Vì muồn mua 5 chao thì fai có 150 PO = 150 fut online
    Mà max 1 lần rơi vào khoảng 40 fut Tính Trung bình trên toàn sv

7. say đồ lên +14 và 15 là hoàn toàn lên làm nhưng mong sao anh ADM nhà ta sửa lại chi phí lấy lại đồ bảo hiểm thì hợp lý và mọi người rất cảm động.

8. chuẩn đấy. tự nhiên sinh ra xoay đồ lên +14 +15. có mà chết. tính gia mình có 30 món :(

Last edited: 26/6/10
  9. admin cần giảm chi phí rs cho hai nv nữ của MU là đúng :)!!!! bỏ 1 phiếu cho mình hỏi thế SUm rs đến lần thứ mấy xxx thì mất chaos and blu?

10. Mong admin giảm chi phí reset cho 2 chủng tộc nữ của MUHN.

11. ADMIn ơi!!!!!!!!!!

Sum và Ef là 2 nv nữ của MU admin giảm chi phí Rs đi :(( :(( bi h rs mất phí rồi:((:((

tuyen6ngonkimteehy1 đã thích.

12. Mình nghĩ ko nhầm thì chi phí RS như ở trang RS ,cậu xem quy định về RS ấy.Còn RS = Bạc thì được giảm 40 % ,RS mất 5 chaos 5blu giảm còn 3 chaos 3 blu vẫn chưa hợp lý anh ADM đẹp zai ạ..Mong anh xem dùm chủng SUM và ELF với..Thương dùm thân gái dặm trường liễu yếu đào tơ đang phải bon chen với mấy chủng đàn ông kia nhục và khổ lắm anh ơi.HUHU.

13. Mình rs mà ko tin và mắt mình,chi phí quá cao khi rs = bạc..Buồn quá,huhu.

14. chẳng mẽ giảm mãi ah???

15. bợm

bợm Guest

Sướng nhiều quen giờ ăn vạ cái gì, sắp up bản mới điều chỉnh cân bằng các chủng tộc cái gì cũng phải công bằng, mà cái này giảm chi phí rs tử đợt 8-3 chứ có phải tự nhiên được đâu duy trì đến giờ còn đòi gì nữa :D

16. mãi mãi thì không hẳn như thế này sẽ hợp lý rs đến 800 lần thì hãy tính phí! :)

Sum và EF đã ít giớ càng ít!!!!

cân bằng giữa các chủng tộc á vậy cho Sum cày Sk đi mất phí ok hết ??????

Last edited: 26/6/10
  17. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Ai bảo SUM ít :-"

Đáng lẽ cái chương trình giảm 83% phí rs này phải kết thúc theo lịch vào ngày 10-3, để thêm mấy tháng rồi còn kêu :))

18. bợm

bợm Guest

Đêm qua có hốt được con hàng nào hem mà sáng ra đã lọ mọ rồi :x

19. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Đang hốt đây :"> zMaiTrangz 8->

20. Có tí ý kiến sao lại nói là ăn vạ nhể. Nhiều người cày Sum và Elf chỉ vì cái lý do không mất phí khi reset đấy, giờ phí reset ngang với các chủng tộc khác rồi, nếu sau update ngày 1/7 Sum và Elf không có thay đổi gì đáng kể thì có lẽ số lượng người chơi Sum và Elf sẽ giảm một cách đột biến :).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi