8 về game Chém gió vui

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 11/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko nạp bạc mà đòi rs, thế các bạn có biết cái chính sách cho vay tín chấp của fan cũng chỉ để giữ mặt bằng giá acc cho muhn này ko?
    Rs càng cao thì càng cắm fan đc nhiều, ai cũng ko nạp tiền đòi rs free như bạn fan lấy đâu bạc để trả khi có người cắm acc? Khi ấy game có còn tồn tại để mn cùng chơi nữa hay ko?

Bianconeri thích bài này.
  2. Rất nhiều người tự hào "lấy game nuôi game" "ko nạp xu nào từ khi chơi đến giờ".
    Còn thứ tôi tự hào là tuy kinh tế mình cũng ko nhiều nhặn gì nhưng ít nhất mình cũng có góp chút công sức để tham gia xây dựng cái MU HN này, góp phần cùng anh @fantasymc tạo nên sân chơi cho những-người-không-nạp-tiền như bạn :)

Em Về Đi thích bài này.
  3. Mình thì ccs cày ra ngọc ... nhưng nguồn cung trong game vẫn là mua bạc :))

renlynguyet thích bài này.
  4. thảo luận kiếm ăn một chút mà gặp ngay tay nhà có đk thế này:)):)):)):)):)):))

5. À, thì ra đây là lý do Thanh niên cứng này bán hàng rắn như đá.
    sợ thật.
    Mày chết với anh.

6. giờ muốn kiếm ăn trong game ko nạp tiền thì chỉ có cách đánh lô đề thui. cày ngọc và zen bán để rs chắc ko đủ ngày 6 lần đâu

Bianconerirenlynguyet đã thích.
  7. chuẩn thế nhỉ
    đúng là người mạnh vì tiền bạo vì gạo đây rồi ;))

8. Ok anh.e chán game rồi .:))))) acc cùi lên k lên arena bao h . sợ ae mình k có duyên :))))

YeuVoNgo thích bài này.
  9. Thánh nhận của em 1 lạyKoko25

YeuVoNgo thích bài này.
  10. Ý chết.
    Em k dám bác ơi.
    Gặp ở đường bác cứ vênh mặt trước e là đc ạ.
    Hii

11. giống tôi vcl ra, cứ thích lập acc, chơi lên vài chục rs lại đổi qua ct #

renlynguyet, BaBykool1YeuVoNgo đã thích.
  12. giải trí thím à... ^^ tại nghiện ngập quá

renlynguyetthainguyentc đã thích.
  13. từ khi ss6 chơi lại game , nể nhất 1 thằng , sn 1994 , tên NV là MG : NgienMg , đầu tiên là ăn nói rất lịch sự( gặp NV nào quen là lại XIN CHÀO , HAY CHÀO , sau là nv của hắn cỡ ~ 2 năm , chawcs là cũng ko rs luôn rs không thay đổi đò mặc trên người ( bộ lôi phong exl . kiếm 380 MG , cánh 2,5 ) online đều đặn

chăcvs ông hay chơi SV7 tên NV tôi Soul BabyHero , gặp kéo phát nhé , mới rs 10 lần

Bianconeri, renlynguyetBaBykool1 đã thích.
  14. đeo wing 2 nãy gạp trong vip k2 .. lên gần vip đi luôn có 4 TTD 35% đợi ^^

15. các bác nới thế k hẳn đúng, bác tính xem 1 ngày thỳ có 24h mỗi giờ xuất hiện 1 con bos tạm thời nấy 24x1x9=216 tức 1 ngày có 216 con bos thỳ sô người san = xxx hỏi xem có đc bao nhiêu

16. Bác nào muốn buôn đồng nát sắt vụn em chuyển nhượng luôn này :))

17. Tên đầy đủ là MghienMg. Nhưng mình hay đọc là NghiệnMg :D
    2 là có lần bạn ấy thuê đồ đấy, ko phải ko tắm rửa thay quần áo bh đâu :)

thainguyentcBianconeri đã thích.
  18. Có 1 time mặc bóng ma nữa cơ . dạo gần đây lại về lôi phong + w2.5 hỗn nguyên + đao hồng long rồi . cũng ko yếu đâu nhé ăn được superland đấy . có lần tớ buff cho nó vào nó vả superland có mấy giây (hồi ss8)

Frank Riberyrenlynguyet đã thích.
  19. Tay ss8 sanq hq gặp mình toàn xin buff un

20. không biết bạn tính kiểu gì mà 1h mới có boss , trung bình cứ cách 5 phút thì lại có 3 boss xuất hiện trong 9 sever
    một ngay có 24x60 = 1440 phut , lấy 1440 : 5 x 3 = 864 boss
    vậy là 1 ngày có khoảng 864 con boss

renlynguyetphanmahong đã thích.
  21. Ông này từ ss6~ss8 suốt ngày chầu ở mk mà từ hôm lên ss11 không thấy đâu nữa :(

22. vừa pt cùng hắn ta trên stadium đây mà :-@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi