8 về game Chém gió vui

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 11/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trong cộng đồng game chắc cũng có một số lượng anh em chơi theo kiểu lấy game nuôi game.e cũng là trong số đấy. Chơi cũng lâu rồi kiếm đc acc chơi giải trí mà k mất tiền nạp.mất mỗi công sức ( chắc chắn nhà phân phối game k thích điều này :))) ) ss6 đến ss8 a fan tâm lý lập ra top hướng dẫn và thảo luận vừa chơi game vừa kiếm tiền dành cho anh em thiếu tiền nhưng thừa thời gian !!! Vậy e hỏi vui h sang s11 thì kiếm ăn kiểu gì ạ khi không chính chủ k cho tham gia sự kiện không rs k cho đi cc đồ ex cho rớt nhưng không cho đổi ngọc.. :">:">. E thì đi làm tối về chơi một lúc h không nghĩ cách nào kiếm ngọc để rs.mong cấc pro cùng chém gió thảo luận.Còn về phiên bản s11 cá nhân e thấy sau một tuần làm quen nghiên cứu lúc đầu hơi chán thật nhưng cũng quen rồi. Đây là bước ngoặc lớn trong thay đổi hình ảnh game.anh em ta kiểu gì cũng sẽ bắt buộc phải quen nếu vẫn tái nghiện." vì cuộc sống vốn không công bằng - bin gết " thay vì phản đối ae nên sống chung với lũ và có gì không hợp lý thì cho ý kiến còn k chịu đc thì nghỉ :)))))

Last edited: 11/5/16
    I LOVE YOUYeuVoNgo đã thích.
  2. thử lên rs 1K xem nào có free nữa không đúng là xl=))

3. nạp tiền vào mu chi cũng rẻ mà tiếc gì vài đồng bạc =))

4. Buôn bán trao đổi muôn đời thịnh
    Nạp tiền cày kéo vạn kiếp âm =))

5. Bạn nói thế là *** hiểu gì rồi :)))

6. Bạn nhà đk nó khác. :)) mình chơi kiểu k khủng cũng không gà.tàng tàng thôi

7. Cuộc đời vốn không công bằng
    Luôn co thay đổi
    Hãy tập thích ghi với cuộc sống và cái bạn chọn

8. có sự kiên săn boss đó làm vài acc phụ đi săn ngày cũng được mấy chục viên ngọc rồi còn gì

FanLangTu thích bài này.
  9. Săn boss đấy hay đấy nhưng k ăn thua :)))).

10. Bo
    boss nao thé bạn

11. thế chẳng nhẽ bạn muốn gì nữa thế là đủ rs ấm thân rồi chẳng nhẽ lại muốn kiếm nhiều hơn đẻ mua đồ siêu socket =))

Powerlifter thích bài này.
  12. Ấn s trong game lên

13. Lên ss1 chán cha buon choi máy tính vs 6,7 acc vứt k gần tuần rồi ;((

14. trong cuộc sống xã hội thì thông thường có bỏ đồng nào ra nuôi nhà nước đâu, hay đóng thuế abc...tiền toàn từ người này sang người kia có trự tiếp vào ngân hàng nhà nước đâu nhưng tạo ra 1 xẫ hội phát triển
    bạn quan niêm hơi hạn hẹp 1 chút, việc game nuôi đc là tốt mà mấy ai làm đc, vấn đề chính là đóng góp vào xã hội ảo này, bạn muốn nuôi thì phải bán ngọc zen, bạn bán đc 1 nhưng nhu cầu của người mua là 2 cơ, bạn đóng góp vào phần xã hội phát triển...nếu ko có điều đó xã hội sẽ phát trtển chậm...
    với hơn chục năm làm quản lí Fan còn hiểu rõ điều này hơn cả mình ấy. ko nên có quan niệm hạn hẹp, có 1 cái nhìn tổng thể, nuôi đc game là giỏi đấy bạn, mình thì thoảng phải mua bạc là bình thường.

Bianconerirenlynguyet đã thích.
  15. ^^ mình tạo acc mới thuê đồ chơi 1 tháng hết 1 tháng lại bỏ :3

KuKoy thích bài này.
  16. Quá khen quá khen .lấy game nuôi game đây bác :))

Một Cuộc TìnhConBuom đã thích.
  17. E giống bác.chịu khó k có tiền thì lấy sức thôi.bác công nhận k nhưng h bác fan siết chặt quá :)))

18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tháng nào cũng nạp tối thiểu 10k bạc, chẳng biết kiếm kiểu gì ngoài đi mua :D.

ConBuomMột Cuộc Tình đã thích.
  19. Đấy là ng có tiền k có thời gian.còn e là có chút thời gian nhưng ... :)))))

20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

780k VND thôi mà bác :D gọi là 1 bữa nhậu 1 bữa mát xa mát gần :D.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi