8 về game Chém gió về DV - BC SS8 đây!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mr Hưng Famil, 25/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ức chế lắm. nhiều lần đi DV gặp cảnh này. suy cho cùng cũng tại chả nhìn nhau mà sống.. hàng Pro PT với nhau để hàng DK vs QB PT vs nhau thì làm j mà chả như nè

gjahao thích bài này.
  2. chắc lại team kia có 2 mg . nta lồng mg vào để đi devil . team này chơi DK DL . tại sao ko đầu tự em mg vào đánh nhỉ . chơi DK F DL . hay bị vậy . may là còn có pt . nhiều lúc DK còn éo có pt cơ

3. riêng dv sv thường ko nói. dv sv4 trừ ban đêm chẳng có thằng nào cao thủ giật được 2acc đâu mà lồng. sống cái kiểu thế bảo sao dv không kẹt quái

4. theo mình bạn nên chơi suol mg

5. 1 lần đi DV bằng con QB cùi........các bác ý ưu tiên một mình em 1 góc....

gjahao thích bài này.
  6. hàng khung nên chịu nhiều thiệt thòi
    vứt QB đi chơi suol mg nhé

7. mình chỉ chơi mg thôi.... QB là đi cày hộ =))

8. ừm . QB DK chả đc tích sự gì . đa số đứng chơi . lại ko chịu nhún nhường . cứ pt với . pt với . thì làm éo có ai pt. nhún xuống 1 chút. bạn ơi pt tớ với chả hạn .

9. Ôi, làm sao phải khổ, 1minh tớ đi èlf pt dc voi skildog 1 lúc, nó thóat về noỉa đứng, còn 1 mình 1 góc, vẫn quay tay ngon lanh`, đứng top Dv luôn.

10. vote bác, nhiều thằng như bố tướng thấy thật em *** thèm pt. vào phát laf chỉ biết nói pt pt pt...pt cái lồng ấy mà pt...Ngu học...

11. nhún xuống tý nữa . anh ơi pt em với . kéo em với anh ơi . 10 thằng 7 8 thằng nó kéo
    đằng này : pt với . mình kêu full . hoặc ko pt. nó dọa nghỉ cày .

12. FAN ra thêm chức năng auto để làm gì hả bạn? ko biết áp dụng sao? đầy khi DV có 2 soul 1 MG team pt toi 2 DK 2 DL mà vẫn quẩy bình thường , ví dụ như họ ghét nhau thì ko pt nhau chứ sao.

13. xin pass nick nó luôn chứ sao phải sợ bố con nhà nó ah bác :))

14. cchyến dv 5h00 GameThuVN(10_28-05_12-0002).jpg GameThuVN(10_28-05_14-0003).jpg GameThuVN(10_28-05_12-0002).jpg GameThuVN(10_28-05_12-0002).jpg GameThuVN(10_28-05_14-0003).jpg

thuyanh311 thích bài này.
  15. các bác hay doạ cho nghỉ cày thường thường là a hùng bàn phím

16. chúc mừng :)) .

17. Kinh ks cả nhóm hả ty

18. 1chap5 quá lợi hại;))

19. đang đi devil p4 này nè. góc 3h có 3 DK 1 mg . góc 12h có 1 F 1 Sum 1 DL 2 dk . các góc còn lại toàn mg suol
    lag quái là phải

20. đứng chơi luôn đi cho vui

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi