8 về game [Chém gió]Hướng về SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi [Vip]ThaiSon, 14/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _Theo như thông tin chính xác Có thể trong tháng 9 này MUHN của chúng ta xẽ thăng tiên SS8 Vậy mong mọi người bình tĩnh xẽ sớm được nâng cấp
    _Nhân đây tôi cũng xin thay đổi ID diễn đàn vì một số lý do em thaison_bn9x đi ở vài bữa nhưng ac game vẫn sử dụng là :kotinhy3u

Mong anh em bình tĩnh không lên chán nản bán ac bán đồ

[D] A.C.E thích bài này.
  2. KuteVip

KuteVip Chiến Binh

khi nào ra thì mới biết được

3. nhanh nào acmin ơi tranh thu kiếm thêm xzen đã

4. ADM làm kai' kiểu xzen thế này chỉ chết thằng Sơn hay phải trả lời bên chợ trời thôi ^^

5. ĐỒNG BÀO HUONG VÊ SS8 hết đue

6. cùng chờ ss8 , có vẻ sẽ sớm đó vì dạo nè sever , QLACC , D D thay đổi liên tục mà !

7. Mong cho len ss7 da chu nao

8. Minh nghĩ là tầm tháng chín vì có thông tin chinh xác mà :">

Rảnh anh em chém tý mong là sơm hơn càng tôt

9. KuteVip

KuteVip Chiến Binh

thông báo bỏ qua ss7 lên thẳng s8 mà

10. Theo được biết thi bỏ qua ss7 vuơn tầm ss8 luôn nhé thấy .... bảo thế >:D<

11. ss8 cho nó nhanh :))

12. hôm nay bên chợ trời gửi bài toàn thấy lỗi đăng nhập, hoá ra fai dùng xzen

13. Giờ mua bán PM SDT à . Ít hẳn các topic Trung Gian .

14. KuteVip

KuteVip Chiến Binh

thì zen mà =))

15. Người ta bảo là suôt ngay bên đó không đóng gop y kiên lên chăm chỉ vao bên nay đóng góp nhiêu vao anh nhé :">

16. ngày xưa mình có hơn 2k xzen, song TTH thông báo xoá xzen hok thu phí nữa. cuối cùng xzen bị xoá đi và giờ lại thu phí lại, thấy nhọ thật

17. đông phần vì cái than long nó ss8 nên MUHN cũng fai vươn ngang tầm cho nó bằng ban bằng bè chứ nhể ;))

18. xzen ngày xưa mua mất tiền thật, chua dùng hêt rồi bị xoá đi, giờ lại bắt đầu thu phí lại mà xzen thif hok thấy trả lại :))

19. upload_2014-6-14_13-26-42.png
    Bạn vao phần diễn đàn có mục đối thoại đó mua bán gi cứ gủi tin nhắn cũng được cần thiết thi hãng lập tốp

Memory2004 thích bài này.
  20. Em đánh trờ niza mất bao nhiêu là xzen h vẫn thấy sót vì toàn mua bằng bạc :-<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi