Chạy 2 Acc trên 1 CPU __SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vjetkaka, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Anh em Cho hỏi bên SS4 Chạy 2 acc trên 1 máy như thế nào?
    ai biết vào chỉ giúp với.

2. doan720411

doan720411 Guest

chơi đc thì tài quá......................................

3. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

=)) Có lẽ là ko thể

4. Không được... Thử mọi cách rồi.

5. sax bây jio pk nhu ngoe lai con` choi 2 acc tren 1 may nua chua noi mang ko chong hack van lag nhu ss3 nhu thuong` . cac loi thy` chua giai quyet dc triet de . noi chung la choi mu tui cam jac dau dau rui` / noi xin loi di dai cung ve lang` .cau choi dc 2 acc thy` chac la thien tai` , dau oc dau ma chi dao dc 2 acc ???. hoi admin di .

6. Chơi 2 acc cốt là để party với trade thôi mà.

7. sax choi 2 acc ss4 tren mot may rat hai cau hinh` cua? may
    thuc te cho thay may cua? tui cau hinh nhu sau
    chip core 2 Quad Q8400 2.66MHz cache 4M Ram KINGMAX BO vang` 2G
    card man hinh 512
    dung ramclear tui thay chip hoat dong tu` 80~90% con dung luong ram chien 1,0~1,3 GH
    nhu vay doi voi cac may cau hinh celeron hay pentum (R) ma` chay 2 acc ss4 tren 1 computer thi` chac ban pai? gan them binh` nuoc vao cpu de? tan? nhiet neu ko thi` si` khoi ngay

8. con` viec chay 2 acc ss4 tren 1 computer thi` ko co ji` kho doi voi nhung nguoi`da~ tung` hoc mon CO SO? DU~ LIEU(SQL) doa dung` windows ao? de? chay acc thu 2

9. HaiLK

HaiLK Chiến Binh

tình hình là nếu biết thì phổ biến cho anh em biết đi.................... :)

10. Chuẩn men :)) :)) :))

GendBG thích bài này.
  11. doan720411

doan720411 Guest

tôi cũng chưa thử Virtual PC các pác thử xem mà pác anhyeuhd90 làm gì mà ** thế em cài W7 ultimate ( chắc các pác biết W7 nó ngổn Ram ntn) vừa Mu vừa nghe nhạc vừa garena vừa Ym và thêm em firefox mà cpu của em chỉ 90% x2 core (CPU AMD Athlon 64 4800+ 2.5) ram thì cũng chỉ ~850mb làm gì như bác nói . nhưng phải công nhận Mu này nặngtrc kia em cắm 1acc bán đồ và 2 acc khác pt kéo nhau thêm cả vưa nghe nhạc vừa chơi war >> Bây Giờ cắm đc nt thì ram cung 4G và chắc chip I7

12. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Phiên bản ss4 sắp áp dụng Antihack nên có lẽ sẽ chơi được 2 acc cùng lúc .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi