Góp ý Chất vấn fan! Đề nghị fan đừng can thiệp quá nhiều vào game!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 18/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. add làm mod game hay ko thì cái này chịu, ngoài admin ra thì tất cả chỉ là đoán mò, độ chính xác ko có. Vấn đề là trung gian được quyền check cả rena thì đã sớm báo fan ầm ĩ rồi chứ tuyệt đối ko có chuyện im lặng =)). Game đối địch nghiêm trọng, ganh nhau từng tí 1, ngay cái đơn giản như rồng chiến bảo hiểm còn bị ghen tị báo huỷ nữa là vấn đề check rena to như trời sập =)) Thông tin thu được từ nhiều chiều khá là trái ngược, chốt lại chả tin lắm cho lắm =))

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bên BV Trung Gian được add công cụ mod game, họ đã dùng công cụ đó để kick diss acc khi đối thủ đang công thành chiến, kick diss chủ G đang nộp rena, kick diss CC khi bên trong chỉ còn 2 người. Đến nỗi GT đã block hẳn acc trung gian đó 1 tháng và del quyền!

3. À vụ đấy thì biết, vấn đề là sau vụ đấy ko tin GT còn để quyền mod cho acc trung gian, vẫn để tồn tại vấn đề nghiêm trọng thế sau khi xảy ra hậu quả thì GT hơi bị có vấn đề

4. đọc bài viết toàn ý kiến cá nhân "tôi dám khẳng định" .. con số cụ thể bằng chứng thuyết phục không có mà ngay câu đầu đã phán "Fan can thiệp vào game"... vậy thì luật pháp sinh ra chỉ để mấy ông dùng miệng khẳng định à?... Mấy ông lên toà bảo tôi khẳng định là bọn quan chức tham ô hết vì lương như thế tiền đâu ra mua nhà mua đất thì người ta sẽ cho đi tù hết mấy ông quan đó hả??? Muốn kiện thưa thì đưa dẫn chứng thuyết phục ra.. quy định cụ thể nào nói việc kick op không tồn tại. bạn không làm được không nghĩa việc đó không ai làm được.. bạn biết cụ thể sv có bao nhiêu đồ thần bao nhiêu B S cre???? cứ 2h sẽ có 7level Chao Castle diễn. xác xuất ra đồ thần bao nhiêu %, săn boss + các event... bạn thấy oan ức trong cuộc sống thì phải nổ lực hơn đi... cuộc sống vỗn dĩ đã không công bằng rồi... và lần sau đừng có phán xét người khác trước khi chưa biết rõ thực hư...

5. dân hỏi mà chưa thấy bộ trưởng trả lời nhỉ?

6. e nhớ có 1 lần đọc bài của ad trên 4room có 1 đoạn. dù là game hay ngoài đời thì cũng k có sự công bằng tuyệt đối. =))

7. 39 củ nó phải có đặc ân gì chứ em nhỉ kêke

tocbacvjp thích bài này.
  8. Ad này thích làm gì mà chả dc. A e kêu làm gì cho mệt. Như sv ph nói mở bh sau 200 lần rs. Có mở đâu. Thấy bảo có mấy acc nạp trên 39 củ nôm na 40 củ khoai thì dc ad mở khóa đồ ph.
    Game hay ngoài đời ko có gì là không thể. Muốn có gái xinh phải có khoai TO.
    Chốt vẫn đẹp zai phải khoai to với nói to dc. ^^

Phù Thủy TuLa thích bài này.
  9. Mod lạm dụng quyền hạn là bình thường mà, chẳng qua ở mức độ nào thôi.
    Như bên BV kìa, mới mở sự kiện Block chát Mod lạm dụng quyền Block bên G Đối địch còn bên G mình thì im ỉm cho qua.
    Ảnh đầy đủ vậy mà có Block đâu, trắng trợn như vậy mà @fantasymc cũng có nói gì đâu ?
    Chấp nhận đi thôi, vốn trên đời làm gì có chữ " Công " và chữ " Bằng " ở đây.

http://diendan.gamethuvn.net/thread...-cac-nhan-vt-chi-by-trong-game.1019207/page-5

10. qtam cái auto thôi..hết chỗ chạy rs vs cắm mt r..còn cái fan can thiet vao hay k ..tiền nhiều là thắng

Phù Thủy TuLa thích bài này.
  11. Khi bạn đấu giá tiền có nhiều cũng chưa chắc đã thắng nhé.

12. TOI K NS DEN DAU GIA,..MA Ở BAI VIẾT NÀY CO CHỖ NÓI ĐẾN SET SK 29HP ,,THẤY BẢO CO FAN CAN THIEP..THY TOI MS NÓI TIEN NHIEU LA THẮNNG

13. CÁI cmt của baotram ý..có ảnh đó

14. ngọc sk thì mình rõ vì len k5 dễ , kick op khó hơn 1 xíu :D còn ng xoay đồ 15 minh cug xoay khá nhiều mấy món trên :D

15. Xoay lên 15 ko luck ko phải dễ nhé,hồi trc hêt 120k sjc mới lên 1 set thần chrono lên +11,thật là vãi quá,có thể mình đen nhưng những ai chê mình thì thử đi

16. Bạn chưa biết gì về điều này đâu! Ko chỉ riêng VQ ntn đâu!

17. VINAGAME nó còn tuồn đồ cho VIP nữa là Gamethuvn :!!
    Tầm này Game ít người chơi, ít người nạp thẻ thì cho các VIP ít đồ các VIP còn cống hiến ;))

18. k biết sao chứ thấy dạo gần đây nạp cũng k ít đâu bác, nhất là VQ mùa tết vừa qua

19. nói gi thy nói ..lam gi có tiền la làm hết

20. Fan nó bảo rồi.sân chơi này tao tạo ra.luật là do tao.thích thì chơi không thích thì nghỉ =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi